คืนหมาหอน ตอนที่2... - หน้า 3

ชื่อกระทู้: คืนหมาหอน ตอนที่2...

ahimc's Avatar
    สถานที่
    ---
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะมอเฟรม อ่านข้อความ
    ง่ายๆเลย ชาว กทม. และptt เจอกันแครายเลยดีกว่า
    ผมจะไปนั่งรอนะ
    แล้วเจอกัน
    10/10/52
    ไปด้วยได้มั้ยฮะ ใกล้บ้านผมเลย

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะมอเฟรม อ่านข้อความ
    ง่ายๆเลย ชาว กทม. และptt เจอกันแครายเลยดีกว่า
    ผมจะไปนั่งรอนะ
    แล้วเจอกัน
    10/10/52
    เห้ยๆ....อะไรของคุณครับ คุณสรเจต ผมนัดกันมาก่อนล่วงหน้าแล้วครับ แล้วอยุ่ดีๆ คุณจะมาดึงกันไปซะงั้น เหอะๆ

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nine_px177 อ่านข้อความ
    โบ๊ทคิดดีหรอนัดกะแบงค์ระวังมันเบี้ยวนะ ทีหลังต้องนัดวันก่อนไป1วันเลยหรือไม่ก็ชวนไปวันนั้น เลย นัดกันนานๆแบบนี้พอถึงวันจิงมันชอบไม่ไป ขอเตือนๆ /\3/\3
    ขอบคุนมากพี่นาย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ air_redeyes อ่านข้อความ
    /\3แบงมัน...ซุย กุ่ย..../\3 555+

เด่วฟ้องเมียให้หรอก ไปทำไรดอนเมืองมา

เมืองทองคะนองเดช

Hanoomarn's Avatar
    สถานที่
    HPC Club [ PX and Rally Touring ],,1968 Volkswagen T2 Double Cab Pickup
    ขอบคุณ
    0

สายบางกอก เค้ารวมกันบ่อยจริงๆ เอ....สงสัยสายเหนือ ถ้าจะได้มีการรวมตัวจัดกิจกรรมอะไรซักอย่างกันซักวัน แล้วล่ะ จัดไหมครับพี่น้องสายเหนือ /\3

Bale Rally 210 Lamphun

vespaclub64's Avatar
    สถานที่
    หริภุญชัย คลับ ลำพูน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hanoomarn อ่านข้อความ
    สายบางกอก เค้ารวมกันบ่อยจริงๆ เอ....สงสัยสายเหนือ ถ้าจะได้มีการรวมตัวจัดกิจกรรมอะไรซักอย่างกันซักวัน แล้วล่ะ จัดไหมครับพี่น้องสายเหนือ /\3
    จัดไปก่ะสายเหนือ ยังไง ตั้งกระทู้ใหม่เลยดีไหม ขอรวมสายเหนือหน่อยจะได้คุยกันแบบ ไม่เจ็บแอว อยากเห็น px สายเหนือจิงๆๆจังๆๆสักครั้ง

โต้ง หริภุญชัยคลับ ลำพูน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hanoomarn อ่านข้อความ
    จัดมารวมกะสายบางกอก เลยพี่ 55555

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

นโปเลียน ช่วยได้ไหมครับพี่ ห้าๆๆๆ
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึงพี่โต่งครับเรื่องที่จะไปเที่ยวเสาร์นี้

เนื่องจากมีคนอยากไปเที่ยวกะเราด้วยแต่ร้านที่พี่ไปม ันไกล ผมเลยอยากเปลี่ยน Location หน่อยครับ

มาแถวโชคชัย4 ร้าน บานบุรี บรรยากาศแจ่มเลย ใครเคยมาจะรู้ครับว่าดีจิงๆ

เลยอยากแจ้งพี่โต่งไว้ล่วงหน้า ถ้าเราไปร้านเดิมกันมันจะพาลไม่มาเลยครับ เดี๋ยวมันหนีไปตามพี่เจตกันหมดแน่ ฮ่าๆ เพราะอย่างนี้เราควรดึงไว้ก่อนเดี๋ยวหายกันหมด อิอิ

สถานที่ที่แนะนำไม่ได้เอาความสะดวกของตนเองเป็นที่ตั ้งนะครับเนื่องจากผมได้คุยกะหลายคนแล้ว พวกสายปทุม สายคลอง รังสิต เมืองทอง มันไกลจากบ้านเค้าเยอะครับ เลยอยากเปลี่ยนสถานที่นิดนุง หรือไปแถวอื่นก็ได้ แถวเกษตร นวมินก็ดีครับ ผมโพสเพื่อมาให้โหวตครับว่าไปที่ไหน

1.ร้านที่พี่โต่งไปแถวถนน นราธิวาส สาธร

2. ร้านบานบุรี

3.อื่นๆ

ใครเลือกไรก็ตามเลขเลยครับ

ผมโหวตก่อนเลยเลข 2ครับ

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nine_px177 : 08-10-2009 เมื่อ 18:23

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Hanoomarn อ่านข้อความ

เดี๋ยวสายบางกอก ปทุม คลอง จะรวมกันอีกครับ วันที่แข่งรถที่นครชัยศรี วันที่18

ว่างกันจิงๆนัดเจอกันบ่อยมากกกกกกกกกกกกกกก

ใครจะไปบอกด้วยเด้อออออ

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

จริงๆผมยังไงก็ได้ แต่ก็ติดที่ ผบ.ด้วย เพราะว่าผมต้องไปพักกับเค้าที่นั่น แล้วระยะการเดินทางก็เป็นส่วนหนึ่ง ผมก็เข้าใจพวกน้องๆนะ ถ้าผมไปคนเดียวไม่มีปัญหาหรอก ไปไหนไปกัน แต่ติดตรงที่ว่า ผบ.ผมต้องไปด้วย จึงไม่สะดวกจริงๆ เพราะสาธร-โชคชัย4 ก็ไกลพอสมควรนะครับ ต้องนั่งTaxi ล้วนๆ ค่าใช้จ่ายบานอีก เอายังงี้ครับ ผมลองคุยกับ ผบ.ผมก่อน ถ้าไปได้ก็จะไป แต่ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ ไม่ซีเรียสอะไร ต่างคนต่างไปละกัน ง่ายดีครับ....

https://www.facebook.com/puttinun.nab

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    จริงๆผมยังไงก็ได้ แต่ก็ติดที่ ผบ.ด้วย เพราะว่าผมต้องไปพักกับเค้าที่นั่น แล้วระยะการเดินทางก็เป็นส่วนหนึ่ง ผมก็เข้าใจพวกน้องๆนะ ถ้าผมไปคนเดียวไม่มีปัญหาหรอก ไปไหนไปกัน แต่ติดตรงที่ว่า ผบ.ผมต้องไปด้วย จึงไม่สะดวกจริงๆ เพราะสาธร-โชคชัย4 ก็ไกลพอสมควรนะครับ ต้องนั่งtaxi ล้วนๆ ค่าใช้จ่ายบานอีก เอายังงี้ครับ ผมลองคุยกับ ผบ.ผมก่อน ถ้าไปได้ก็จะไป แต่ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ ไม่ซีเรียสอะไร ต่างคนต่างไปละกัน ง่ายดีครับ....
    ขอให้คุยกะ ผบ. ให้ได้นะพี่ ได้มากันเยอะๆหนุกดีๆ

♥karkanchor♥ air_redeyes's Avatar
    สถานที่
    px club thailand♥200 gangster
    ขอบคุณ
    0

เอางัยกัน.....รออย่างเงียบๆๆๆ
    ของมันแรง คอมันแห้ง ตามันเลยแดง

redeyes_air_360_@hotmail.com

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    ขอให้คุยกะ ผบ. ให้ได้นะพี่ ได้มากันเยอะๆหนุกดีๆ
    คุยแล้วครับ ผบ.บอกว่าให้หาที่พักแถวนั้น ไม่รู้จักเลยดิ นายช่วยๆดูให้หน่อยดิว่ะ เอาราคาไม่แพงนะ สักคืนละ500พอem98
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ air_redeyes อ่านข้อความ
    เอางัยกัน.....รออย่างเงียบๆๆๆ
    ได้เลยครับ ขอบใจมากน้อง เรื่องของเรื่องไม่มีอะไรหรอก มันมีตัวป่วนอยุ่คนเดียว ไอโอริโอ้ เมาเรื้อน มันเรื่องมาก ไม่โทษมิงนะ แต่มิงอะคนเดียวเลยเรื่องมาก ไม่มาก็ไม่ต้องมาไออ้วนดำ พอกุไปหาที่บ้าน มิงก็ไม่ออกมา พอกุจะไปนั่งดื่มกับเพื่อนคนอื่นๆ มิงก็ยังบอกว่าไกลอีก จะเอาของมิงกันแน่ว่ะ เหอะๆ...

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    คุยแล้วครับ ผบ.บอกว่าให้หาที่พักแถวนั้น ไม่รู้จักเลยดิ นายช่วยๆดูให้หน่อยดิว่ะ เอาราคาไม่แพงนะ สักคืนละ500พอem98

ได้เลยครับ ขอบใจมากน้อง เรื่องของเรื่องไม่มีอะไรหรอก มันมีตัวป่วนอยุ่คนเดียว ไอโอริโอ้ เมาเรื้อน มันเรื่องมาก ไม่โทษมิงนะ แต่มิงอะคนเดียวเลยเรื่องมาก ไม่มาก็ไม่ต้องมาไออ้วนดำ พอกุไปหาที่บ้าน มิงก็ไม่ออกมา พอกุจะไปนั่งดื่มกับเพื่อนคนอื่นๆ มิงก็ยังบอกว่าไกลอีก จะเอาของมิงกันแน่ว่ะ เหอะๆ...
    ผิดอีกงั่นไปไหนก็ได้พี่ ถ้าผมเป็นตัวปัญหาขอโทดทีคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nine_px177 อ่านข้อความ
    เดี๋ยวสายบางกอก ปทุม คลอง จะรวมกันอีกครับ วันที่แข่งรถที่นครชัยศรี วันที่18

ว่างกันจิงๆนัดเจอกันบ่อยมากกกกกกกกกกกกกกก
    ใครจะไปบอกด้วยเด้อออออ
    ไปด้วยๆๆ

เนื่องจากมีคนอยากไปเที่ยวกะเราด้วยแต่ร้านที่พี่ไปม ันไกล ผมเลยอยากเปลี่ยน location หน่อยครับ

มาแถวโชคชัย4 ร้าน บานบุรี บรรยากาศแจ่มเลย ใครเคยมาจะรู้ครับว่าดีจิงๆ

เลยอยากแจ้งพี่โต่งไว้ล่วงหน้า ถ้าเราไปร้านเดิมกันมันจะพาลไม่มาเลยครับ เดี๋ยวมันหนีไปตามพี่เจตกันหมดแน่ ฮ่าๆ เพราะอย่างนี้เราควรดึงไว้ก่อนเดี๋ยวหายกันหมด อิอิ

สถานที่ที่แนะนำไม่ได้เอาความสะดวกของตนเองเป็นที่ตั ้งนะครับเนื่องจากผมได้คุยกะหลายคนแล้ว พวกสายปทุม สายคลอง รังสิต เมืองทอง มันไกลจากบ้านเค้าเยอะครับ เลยอยากเปลี่ยนสถานที่นิดนุง หรือไปแถวอื่นก็ได้ แถวเกษตร นวมินก็ดีครับ ผมโพสเพื่อมาให้โหวตครับว่าไปที่ไหน

1.ร้านที่พี่โต่งไปแถวถนน นราธิวาส สาธร

2. ร้านบานบุรี

3.อื่นๆ

ใครเลือกไรก็ตามเลขเลยครับ

ผมโหวตก่อนเลยเลข 2ครับ

โหวต 2 คับแต่ถ้าพี่โต่งไกลไปก็ไปที่พี่โต่งบอกก็ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย แบงค์ px150 : 09-10-2009 เมื่อ 02:30

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แบงค์ px150 อ่านข้อความ
    ผิดอีกงั่นไปไหนก็ได้พี่ ถ้าผมเป็นตัวปัญหาขอโทดทีคับ

ไปด้วยๆๆ

โหวต 2 คับแต่ถ้าพี่โต่งไกลไปก็ไปที่พี่โต่งบอกก็ได้
    ต้องแบบนี้ซิ ศิษย์ผู้น้อง นับถือๆ อิ...อิ...

Bookmarks