ทริป "รวมพลคนคลาสสิค ณ ตรัง 2552 " วันที่ 10 ตุลาคม 2552 (รูปมาแล้ว) - หน้า 3

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ทริป "รวมพลคนคลาสสิค ณ ตรัง 2552 " วันที่ 10 ตุลาคม 2552 (รูปมาแล้ว)

Member
    สถานที่
    fusion classic club
    ขอบคุณ
    0

อย่ากเห็นๆๆๆๆๆ ฟิวชั่น จัดไปอย่าให้เสีย งานเข้าแว้ว

Senior Member soo_surprise's Avatar
    สถานที่
    Nevigator Scooter Club
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ danwin999 อ่านข้อความ
    เพื่อนๆ ตจว. ถ้าจะดูตัวจริงว่า pr เราน่ารักขนาดไหน มางานรวมพลคลคลาสสิค ณ ตรัง วันที่ 10 ต.ค. 52 นี้ซิครับ ตอนนี้เราแต่งตั้งน้องเขาเป็นฝ่ายต้อนรับแล้ว

จิง ๆ แล้ววันที่ 10 นี้ไม่ค่อยจะว่างเท่าไร

แต่ว่า.....สักหิดหลาว

ไปแลน้อง pr สักหิดไปให้หาย ข้องใจ

5555++

(ขำ ขำ นะ คับ)
    บริการนำเที่ยว เกาะตะรุเตา เกาะไข่ เกาะหินงาม เกาะหลีเป๊ะ เกาะอาดัง เกาะราวี จังหวัดสตูล

089-7389830
    084-2515852
    ((บังสู))

" นครแลม " (เนวิเกเตอร์ สกู๊ดเตอร์ คลับ)

Member
    สถานที่
    fusion classic club
    ขอบคุณ
    0

ไปกันถะบัง

Member AO-South KantanG's Avatar
    สถานที่
    กันตัง 2 ล้อโบราณ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ goomaiba อ่านข้อความ
    เจอกันในงานน่ะคับพี่ๆ

วันที่ 10 ต.ค ต้นว่างไปเหรอ

ไม่กลัวตาหลวดแล้วเหรอ 555+

อ๋อลืมมีคนช่วยเครีย555+

พี่ดูก่อนว่างป่าว หากว่าเจอกันแน่นอน น้อง
    AO-South KantanG

<สองล้อบราณ> [email protected]
    *-*Attorney-maN*-*

งานนี้จัดช่วงผมกลับตรังพอดีเด่วเอารถไปแจมด้วยคนครั บเพิ่งทำสีใหม่มา

ผมไปด้วยคนนะ

goomaiba's Avatar
    สถานที่
    อิสระชน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ b-ankgamo อ่านข้อความ
    ติชมรูปถ่ายกันได้นะครับ
    เพราะอยู่ในช่วงฝึกหัด....อิอิ
    แบงค์ครับผม
    เสี่ยแบงค์คัฟ รับเด้กแบกขากล้องไหมคัฟem95em95
    " ทำไมเราต้องไปทำอะไรตามใครเค้า...ในเมื่อใจเรามันไม่ เหมือนใคร "
    สอบถาม ติดต่อซื้อขาย พูดคุย
    ซื้อของจากผม โอนเงินเข้าบัญชีนี้บัญชีเดียวน่ะครับนอกจากนี้ไม่ใช ่ผม !!!
    เลขบัญชี 960-2-07142-9 ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขาลพบุรีราเมศวร์
    ชื่อ บัญชี นายภควัต สังข์แก้ว
    086-9668935 ต้นคับ ADD line , whatapp มาคุยกันได้ครับ มีเบอร์นี้เบอเดียวน่ะครับ ถ้าเบอร์อื่นล่ะไม่ใช่ผม
    งดต่อรองหน้า กระทู้ น่ะจ๊ะ
    <<<<<<<<<<<<>>>>>>>>>>>>>>
    จุดที่ลงตัวไม่มีหรอกตราบใดที่ความพอใจของคนเราไม่มี ที่สิ้นสุด....

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ soo_surprise อ่านข้อความ
    จิง ๆ แล้ววันที่ 10 นี้ไม่ค่อยจะว่างเท่าไร

แต่ว่า.....สักหิดหลาว

ไปแลน้อง pr สักหิดไปให้หาย ข้องใจ

5555++

(ขำ ขำ นะ คับ)
    อ๊าก ข้องยัยหราคร๊ะ แหะๆ เด๊ะๆ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ danwin999 อ่านข้อความ
    เพื่อนๆ ตจว. ถ้าจะดูตัวจริงว่า PR เราน่ารักขนาดไหน มางานรวมพลคลคลาสสิค ณ ตรัง วันที่ 10 ต.ค. 52 นี้ซิครับ ตอนนี้เราแต่งตั้งน้องเขาเป็นฝ่ายต้อนรับแล้ว

จิงหราคร๊ะ กรรมแระงัย ยังงัยบิวก๊ะจิทามหน้าที่ตะเองให้ดีที่สุด ส๊อๆ (เปงเอามากสินะ)

มาตรฐาน ดีใจด้วยครับ

เมืองตรังมีงานรถคลาสสิคสักที ยินดีด้วยนะครับ งานนี้ไม่พลาดครับ สนับสนุนเต็มที่

Senior Member soo_surprise's Avatar
    สถานที่
    Nevigator Scooter Club
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nongbew69 อ่านข้อความ
    อ๊าก ข้องยัยหราคร๊ะ แหะๆ เด๊ะๆ

ดีคับ น้องบิว....

ไม่ได้ข้องใจไรคับผม.. เพียงแต่เห็นในรูปแล้วรู้สึกว่าอยู่ เจ็บ ๆ ดี หนิ

พันพรือก้าพบกันในงานนะ ถ้ามีโอกาสได้พบกันนนนนนนนนนน
    บริการนำเที่ยว เกาะตะรุเตา เกาะไข่ เกาะหินงาม เกาะหลีเป๊ะ เกาะอาดัง เกาะราวี จังหวัดสตูล

089-7389830
    084-2515852
    ((บังสู))

" นครแลม " (เนวิเกเตอร์ สกู๊ดเตอร์ คลับ)

สู้ สู้ ๆๆ betty2006's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มีการลงทะเบียนล่วงหน้าไหมมี เดียวจะไปด้วยคนครับ อย่าลืม รอด้วยน่ะท่าน AO
    คลาสสิคจง สถิตอยู่กับทุกท่าน น่ะครับ
    ไม่ว่าเราจะทำดีเพื่อใคร ๆ มากมายขนาดไหนความสุขทางใจที่เราได้ ก็ได้กับตัวเอง

Senior Member anglia 105e's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน *---*

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ betty2006 อ่านข้อความ
    มีการลงทะเบียนล่วงหน้าไหมมี เดียวจะไปด้วยคนครับ อย่าลืม รอด้วยน่ะท่าน AO
    มีครับลงได้เลย

goomaiba's Avatar
    สถานที่
    อิสระชน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ao-south kantang อ่านข้อความ
    วันที่ 10 ต.ค ต้นว่างไปเหรอ

ไม่กลัวตาหลวดแล้วเหรอ 555+

อ๋อลืมมีคนช่วยเครีย555+

พี่ดูก่อนว่างป่าว หากว่าเจอกันแน่นอน น้อง
    สอบช่วงเช้า คับ ช่วงบ่าย ถึงรุ่งเช้า ว่างตลอดคับพี่ เรื่อง ตร.งานนี้มั่นใจ พกหลวงพ่อหลบ วัดหลีก ไปแล้วคัฟ

อิอิอ
    " ทำไมเราต้องไปทำอะไรตามใครเค้า...ในเมื่อใจเรามันไม่ เหมือนใคร "
    สอบถาม ติดต่อซื้อขาย พูดคุย
    ซื้อของจากผม โอนเงินเข้าบัญชีนี้บัญชีเดียวน่ะครับนอกจากนี้ไม่ใช ่ผม !!!
    เลขบัญชี 960-2-07142-9 ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขาลพบุรีราเมศวร์
    ชื่อ บัญชี นายภควัต สังข์แก้ว
    086-9668935 ต้นคับ ADD line , whatapp มาคุยกันได้ครับ มีเบอร์นี้เบอเดียวน่ะครับ ถ้าเบอร์อื่นล่ะไม่ใช่ผม
    งดต่อรองหน้า กระทู้ น่ะจ๊ะ
    <<<<<<<<<<<<>>>>>>>>>>>>>>
    จุดที่ลงตัวไม่มีหรอกตราบใดที่ความพอใจของคนเราไม่มี ที่สิ้นสุด....

Member Grandfather's Avatar
    สถานที่
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณจังหวัดตรัง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ goomaiba อ่านข้อความ
    สอบช่วงเช้า คับ ช่วงบ่าย ถึงรุ่งเช้า ว่างตลอดคับพี่ เรื่อง ตร.งานนี้มั่นใจ พกหลวงพ่อหลบ วัดหลีก ไปแล้วคัฟ

อิอิอ
    ปลุกเสกวัดไหนครับคุณน้อง แล้วใครเป็นประทานในพิธี แล้วมี อย.หรือป่าว
    *****LIFE = HOPE & TRY = FINISH*****
    มนต์เสน่ห์แห่งความคลาสสิคไม่เคยลืมเลือน

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks