จะปีใหม่แล้วใครยังไม่มีแฟน - หน้า 3

ชื่อกระทู้: จะปีใหม่แล้วใครยังไม่มีแฟน

Junior Member
    สถานที่
    PROPERTIRE CLUB
    ขอบคุณ
    0

มีแล้วแต่อยากโสด................tt

จ้องกันครบกันยังอ่ะคับ เเบ่งผมมั้งดิคับ********ไม่หล่อเเต่อาร่อยน่ะค๊าบบบ บบบบบบ*****
    /\2 /.........................**bird**super**จิกโก๋มีกำ ......................nike/นารี/vespa/สุรา /ปุ้นปูนนนนนนนนน-คือสิ่งที่ผมต้องการ******************************* *em18 [email protected]rinks โตเเล้วจาไปใหนก้อได้ ก้อ em21 ก้อผมมีรถอ่ะem2em95

Senior Member jinnyrit's Avatar
    สถานที่
    เมาทุกที่ ที่มีเหล้า
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dogfon อ่านข้อความ
    แล้วถ้าเป็น ญ จะไปหาไงอ่ะ ต้องไปจีบ ช ก่อนเหรอ ม่ายกล้าอ่ะ ทำไงดีเผื่อจะได้ซ้อนกะเค้าบ้าง

ถ้าเปง ญ ไปกะเค้า ก็ได้ค่ะ .......เค้า ญ หเมือน กานค่ะ....
    em87 อยู่แบบนี้ก้อพอใจแล้ว...................

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jinnyrit อ่านข้อความ
    ถ้าเปง ญ ไปกะเค้า ก็ได้ค่ะ .......เค้า ญ หเมือน กานค่ะ....
    ไปด้วยดิค๊าบบบบบบบบได่เป่าคาบบบบบ
    /\2 /.........................**bird**super**จิกโก๋มีกำ ......................nike/นารี/vespa/สุรา /ปุ้นปูนนนนนนนนน-คือสิ่งที่ผมต้องการ******************************* *em18 [email protected]rinks โตเเล้วจาไปใหนก้อได้ ก้อ em21 ก้อผมมีรถอ่ะem2em95

Senior Member mee&most's Avatar
    สถานที่
    Sing Sing Sprint Club
    ขอบคุณ
    0

มีแล้ว แต่อยากมีอีกคับ อิอิ โลภๆ
    S!nG S!nG Spr!nT cLuB
    ท่านใดสนใจอยากร่วมอุดมการณ์กับเรา เชิญครับ!!

/\6TeLePhOnE 081-256-0702,083-887-3582/\6
    /\2 S!nG S!nG Spr!nT cLuB & BaNgBo cLaSSiC cLuB/\2
    จภ.ชลบุรี รุ่น 002 ฉลามแสด

{ หื่น@ คลาสสิก} กังหันลมโบราณ's Avatar
    สถานที่
    Mixer Club S.
    ขอบคุณ
    0

มีกิ๊กไม่ใช่มีชู้ ถ้าแฟนรู้อย่าเลิก ( แม่นบ่ )

Senior Member mee&most's Avatar
    สถานที่
    Sing Sing Sprint Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กังหันลมโบราณ อ่านข้อความ
    มีกิ๊กไม่ใช่มีชู้ ถ้าแฟนรู้อย่าเลิก ( แม่นบ่ )
    แม่นแล่ว พี่น้อง
    S!nG S!nG Spr!nT cLuB
    ท่านใดสนใจอยากร่วมอุดมการณ์กับเรา เชิญครับ!!

/\6TeLePhOnE 081-256-0702,083-887-3582/\6
    /\2 S!nG S!nG Spr!nT cLuB & BaNgBo cLaSSiC cLuB/\2
    จภ.ชลบุรี รุ่น 002 ฉลามแสด

Member huregan's Avatar
    สถานที่
    Lammania...มอสสายแข็ง
    ขอบคุณ
    0

วันนี้ไปลอยกะทงบ้านรุ่นพี่มามองซ้ายขวาเพื่อนมันพาแ ควนมาแต่เลาสิมาคนเดียว...........เฮ้อเศร้าจัง
    เรดบีคือกุ้งที่สวยที่สุดในโลก...

Senior Member bed's Avatar
    สถานที่
    HARIPHUNCHAI CLUB
    ขอบคุณ
    0

ปีนี้ก็ไม่ได้ลอยกระทงตามเคยครับ เหอๆๆ นั่งฟังเพลงเศ้รา ทำให้คิดถึงแฟนเก่าครับ ไม่น่าทิ้งเราไปเลย เหอๆๆ เบาะหลังยังรอเธอ เหอๆๆๆ
    เรารักรถถีบเฒ่า

Senior Member jinnyrit's Avatar
    สถานที่
    เมาทุกที่ ที่มีเหล้า
    ขอบคุณ
    0

ใคร ยัง ม่ายมี แควนบอก นู๋จะ ค่ะ เด๋วจะไ ป เปงให้ค่ะ.(ล้อเล่งนะค่ะ)
    em87 อยู่แบบนี้ก้อพอใจแล้ว...................

Junior Member มงคล ท่วมตะคุ's Avatar
    สถานที่
    131sakaeo scooter club
    ขอบคุณ
    0

ผมขออยู่ด้วยคนครับ........คำเธอว่า"วันๆเอาแต่ซ่อมรถมีตังก็รถ....อะไรก็รถ...........อย ู่กับรถเลยแล้วกัน"บอกเลิกกันเฉยเลย วันจันทร์นี้เอง โสดแล้วครับแถมเศร้าใจอีกตะหากขอระบายความเหง้าด้วยค น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย มงคล ท่วมตะคุ : 06-11-2006 เมื่อ 15:01
    [email protected]
    มีหินแท้สีต่างขายครับเช่นไหมเงิน-ทอง,แก้วขนเหล็ก,ฮกล๊กซิว,อัญมณีใต้น้ำ,นิล,แคทอาย เป็นสร้อยคอ-แขน จี้ แหวน สนใจ โทร 086-1430-293 ดิน
    ปล.รายได้ทั้งหมดนำไปเพื่อซ่อมรถคร๊าบบบบบบบem89

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ มงคล ท่วมตะคุ อ่านข้อความ
    ผมขออยู่ด้วยคนครับ........คำเธอว่า"วันๆเอาแต่ซ่อมรถมีตังก็รถ....อะไรก็รถ...........อย ู่กับรถเลยแล้วกัน"บอกเลิกกันเฉยเลย วันจันทร์นี้เอง โสดแล้วครับแถมเศร้าใจอีกตะหากขอระบายความเหง้าด้วยค น
    กลับกันอ่ะ
    พอเริ่มมีแฟนนะ

ตอนนี้ ผมปล่อยรถเลย.... ไม่ค่อยได้ทำอะไรเลยออกโทรมๆหน่อย
    (แต่ก็ยังรักษานะ แค่ไม่ได้ซ่อม รอว่าง)

อาการเยี่ยงนี้แก็งค์ผม เรียก"ติดสัตว์"ครับ

55+ เรื่องจริง ไม่มีอายครับ
    /\4
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

เห็นเมียสำคัญกว่ารถดีคับ เเบบนี้ผมสนับสนุนเต็มที่ จากคนดี

Junior Member GoLemZ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มีแล้วอ่ะนะแฟนอะ แต่อยากมีอีกเยอะ ๆ ๆ เลย 555

ช่วงนี้หวั่นไหว ไปกับกิ๊กของรุ่นน้องคนนึง เรา 2 คนชอบกัน แต่เทอดันเปนกิ๊กรุ่นน้องเรา
    ยังงี้หมายความว่าไงหว่า 555

ยังไง ขอให้สมหวัง ๆ กันทุกท่านเลย นะค๊าบบบ

Get High with my WEED Dude !!

ผมก็ยังหาไม่ได้เลยคับ
    scooter in my heart
    ว่างๆแอดมาคุยบ้างดิ [email protected]
    อนุบาลล้อเล็ก cyber club Trang

Bookmarks