[ ขาย ] ***ขายนะสินค้าเสื้อผ้า หมวก กระเป๋า แว่นตา นาฬิกา สำหรับผู้นิยมสิ่งเดียวกัน @ ร้านอดัม*** - หน้า 3

ดูผลการโหวต: Vintage Sunglass ADAMZA SHOP

ผู้โหวต
0. ไม่อนุญาติให้โหวตกระทู้นี้
  • tamz

0 0%
  • bokz

0 0%
หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 23 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ***ขายนะสินค้าเสื้อผ้า หมวก กระเป๋า แว่นตา นาฬิกา สำหรับผู้นิยมสิ่งเดียวกัน @ ร้านอดัม***

Up Up จ้า

โทรไป ไม่รับสาย .ขายของอยู่หรือเปล่าหว่า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ขั้นเทพ อ่านข้อความ
    โทรไป ไม่รับสาย .ขายของอยู่หรือเปล่าหว่า
    ต้องขออภัยท่ีไม่ได้รับสาย หนีน้ำท่วมเรียบร้อยแล้ว ขายนะจ้า โทรสอบถามได้เลยหรือขอเบอร์ติดต่อกลับด้วยจ้า

อดัม ขอขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่มาอุดหนุน

สินค้าใหม่เร็วเร็วนี้ค่า

สินค้าบางตัวท่ีขายแล้ว ถ้าสนใจสอบถามได้ค่ะ จะเช็คในstockให้จ้า

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

กรอบแว่น Marlboro 2078 Made in Frence ทรง clubmaster เหมาะสำหรับตัดเลนส์สายตาทั่วไป
    ตัวนี้ยังมีในสต็อกอีกป่ะคับ

วันจันจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะค่า มีเบอร์ติดต่อกลับมั้ยคะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ whitelie อ่านข้อความ
    กรอบแว่น Marlboro 2078 Made in Frence ทรง clubmaster เหมาะสำหรับตัดเลนส์สายตาทั่วไป
    ตัวนี้ยังมีในสต็อกอีกป่ะคับ
    ของมีในstockค่า สนใจโทรสอบถามได้จ้า

NOS 13 แว่น Marlboro 2075 Made in Frence Size 52-18-140 mm.ทรงเหลี่ยมกรอบพลาสติกสีชาลายกระคาดทอง เลนส์สีชาใส

ตัวนี้ยังอยู่มั้ยครับ สนใจครับกำลังหาแว่นอยู่ Pmมาหน่อยนะครับ.. ขอบคุณครับ ;)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kitthedust อ่านข้อความ
    NOS 13 แว่น Marlboro 2075 Made in Frence Size 52-18-140 mm.ทรงเหลี่ยมกรอบพลาสติกสีชาลายกระคาดทอง เลนส์สีชาใส

ตัวนี้ยังอยู่มั้ยครับ สนใจครับกำลังหาแว่นอยู่ Pmมาหน่อยนะครับ.. ขอบคุณครับ ;)
    ตอบทาง pm แล้วจ้า

วันจันลงแว่นใหม่คะ มีหลายแบบให้เลือก

NOS 14 แว่น Marlboro 2085 Made in Frence Size 52-18-140 mm.ทรงกลมคล้ายหยดน้ำกรอบพลาสติกสีชาลายกระคาดทอง
    เลนส์สีชาใส มีโลโก้ m ที่ขาแว่นทั้ง 2 ข้าง กำลังนิยมแนววินเทจ
    ขายแล้วคะ

อดัม
    ขอขอบคุณที่มาอุดหนุน
    ยังมีอีกไหมคะ สนใจค่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bubuzukez : 02-12-2011 เมื่อ 15:36

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bubuzukez อ่านข้อความ
    ยังมีอีกไหมคะ สนใจค่ะ
    จะแจ้งให้ทราบอีกทีคะ ใช่ท่ีวันน้ีโทมาปะคะ

ค่ะใช่ค่ะ

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 23 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Tags for this Thread

Bookmarks