แปดแฮง แห่งอาณาจักรศรีโคตรบูรณ์ - หน้า 3

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: แปดแฮง แห่งอาณาจักรศรีโคตรบูรณ์

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    ผมชอบท่านจริงๆว่ะ แต่งรถโดนใจผมมากเลย ชอบๆๆๆๆๆ

แล้วแปดแรงมันจะออกมาสวยแบบใหนครับท่านปุ๊
    อยากได้รถมอไซด์ไปซื้อลาบแต่นางฟ้าไม่ยอมให้ซื้อหงะ กลัวสำลักข้าวเหนียวตอนขับกลับ...........

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    อยากได้รถมอไซด์ไปซื้อลาบแต่นางฟ้าไม่ยอมให้ซื้อหงะ กลัวสำลักข้าวเหนียวตอนขับกลับ...........

5555 ก้อขอแบ่งท่านปุ๊มาใช้สักคันสิครับ รับรองนางฟ้าท่านวีเห็นแล้วจะลืมป้าแดงไปเลย อิอิ (รถท่านปุ๊น่ารักๆทุกคันน่ะครับ)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    ผมชอบท่านจริงๆว่ะ แต่งรถโดนใจผมมากเลย ชอบๆๆๆๆๆ

แล้วแปดแรงมันจะออกมาสวยแบบใหนครับท่านปุ๊
    ใฝ่ฝันให้สวยเหมือนรถท่านวี และท่านนันแหละครับ

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ต้องขึ้นอยู่กับท่าน

บางแคและลพบุรี ไม่มีอะไหล่จริงหรือปล่าว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ

5555 ก้อขอแบ่งท่านปุ๊มาใช้สักคันสิครับ รับรองนางฟ้าท่านวีเห็นแล้วจะลืมป้าแดงไปเลย อิอิ (รถท่านปุ๊น่ารักๆทุกคันน่ะครับ)
    โดยเฉพาะเศษเหล็ก 2 คันนี้ ใช่ไหมครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

เคยมีฟีโน่อยู่หนึ่งคันแต่พี่ชายเอาไปให้หลานไปโรงเร ียนแล้วครับ แล้วที่บ้านก็มีแต่รถยนต์กับจักรยาน เวลาไปซื้อกับข้าวนี่ลำบากพอๆกับเดินเพราะต้องจอดรถย นต์ไกล พอปั่นจักรยานไปซื้อก็ไม่ต้องกินข้าวกันพอดีเพราะเหน ื่อยไม่หิวแล้ว 5555 ก็เลยเป็นปัญหาคาใจกันมาเป็นปีแล้วว่าจะเอายังไงกับช ีวิต ทุกวันนี้ก็กินข้าวร้านแม่จนเบื่อแล้วครับ ถ้าจะกินตามห้างก็ไม่ชอบกินอีกเพราะโลกส่วนตัวสูงกัน ทั้งคู่ บางทีอยากกินลาบแต่นึกถึงที่จอดรถก็ไม่อยากกินแล้ว หรือบางทีอยากกินน้ำที่เซเว่นนึกถึงระยะทางก็ขี้เกีย จเอารถออกอีก 5555

ไปๆมาๆนี่ผมก็ไม่ได้บ่นอะไรหรอกครับ มันทำให้ชีวิตผมไม่ปกติแค่นั้นเอง....หรือว่าชีวิตใน สวนของผมมันปกติอยู่แล้วหว่า

เคยมีฟีโน่อยู่หนึ่งคันแต่พี่ชายเอาไปให้หลานไปโรงเร ียนแล้วครับ แล้วที่บ้านก็มีแต่รถยนต์กับจักรยาน เวลาไปซื้อกับข้าวนี่ลำบากพอๆกับเดินเพราะต้องจอดรถย นต์ไกล พอปั่นจักรยานไปซื้อก็ไม่ต้องกินข้าวกันพอดีเพราะเหน ื่อยไม่หิวแล้ว 5555 ก็เลยเป็นปัญหาคาใจกันมาเป็นปีแล้วว่าจะเอายังไงกับช ีวิต ทุกวันนี้ก็กินข้าวร้านแม่จนเบื่อแล้วครับ ถ้าจะกินตามห้างก็ไม่ชอบกินอีกเพราะโลกส่วนตัวสูงกัน ทั้งคู่ บางทีอยากกินลาบแต่นึกถึงที่จอดรถก็ไม่อยากกินแล้ว หรือบางทีอยากกินน้ำที่เซเว่นนึกถึงระยะทางก็ขี้เกีย จเอารถออกอีก 5555

ไปๆมาๆนี่ผมก็ไม่ได้บ่นอะไรหรอกครับ มันทำให้ชีวิตผมไม่ปกติแค่นั้นเอง....หรือว่าชีวิตใน สวนของผมมันปกติอยู่แล้วหว่า

Senior Member Mr.DAN's Avatar
    สถานที่
    วิบาคคลาสสิคเชียงใหม่
    ขอบคุณ
    0

ยินดีได้รู้จักเช่นกันครับ ว่างเว้นภาระกิจ มาแอ่วเชียงใหม่ ยินดีต้อนรับครับ
    เห็นคอมอไซด์เหมือนกัน ว่าง ๆ แวะมาชมเวบผมบ้างนะ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=1#post4001434

รูป รูป  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mr.DAN อ่านข้อความ
    ยินดีได้รู้จักเช่นกันครับ ว่างเว้นภาระกิจ มาแอ่วเชียงใหม่ ยินดีต้อนรับครับ
    เห็นคอมอไซด์เหมือนกัน ว่าง ๆ แวะมาชมเวบผมบ้างนะ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=1#post4001434
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

อันนี้ตำนาน Dax และ Chaly ของผมครับ

http://www.ksrthailand.com/board/ind...?topic=33484.0
    Before

After

กลับมาอัพเดจความเคลื่อนไหวครับ

หลังจากหนีไปเที่ยวมา

[img][/img]

กลับมาอัพเดจความเคลื่อนไหวแล้วครับ

[img][/img]

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    กลับมาอัพเดจความเคลื่อนไหวแล้วครับ

[img][/img]

สวัสดีท่านปุ๊ครับเงียบหายไปหลายวันเลยครับ แอบไปเที่ยวนิเอง แต่ท่านพี่ครับน้องเดาเล่นๆนะครับรูปรถทั้งหมดที่พี่ ถ่ายมาที่น้องเห็นมันน้าจะไม่ตํ่ากว่า30ล้านนะท่านพี ่

สุดยอดเลยครับ

wat.lampang's Avatar
    สถานที่
    อนุรักษ์ของเก่า
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    สวัสดีท่านปุ๊ครับเงียบหายไปหลายวันเลยครับ แอบไปเที่ยวนิเอง แต่ท่านพี่ครับน้องเดาเล่นๆนะครับรูปรถทั้งหมดที่พี่ ถ่ายมาที่น้องเห็นมันน้าจะไม่ตํ่ากว่า30ล้านนะท่านพี ่

ประมาณ 150 ล้านได้ 5555
    ชื่อ วัชระ พนมลัง
    ธนาคารกรุงเทพ สาขา สบตุ๋ย ลำปาง เลขบัญชี 2550829747
    Mr. Watchara Panomlang LAMPANG THAILAND 52100

รับสั่ง อะหลั่ย Mazda 1000 ทุกรายการ
    สนใจติดต่อ 087-7252892(dtac) 084-8063430( one-2 -call)

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

สุดยอดในปฐพีครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wat.lampang อ่านข้อความ
    ประมาณ 150 ล้านได้ 5555
    ไม่ถึงขนาดนั้นครับ

สุดยอดในปฐพีครับ

ท่านวี ก็พูดเกินไปครับ

เริ่มทำการลอกสีผิวแล้วครับ

ของฝากจากเมืองเหนือมาถึงแล้วครับ

Name:  IMG_9151.JPG
Views: 698
Size:  106.8 KB
    Name:  IMG_9152.JPG
Views: 695
Size:  93.2 KB

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks