Daihatsu New Line800 น้องส้มหล่น เมืองแป้ - หน้า 3

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 11 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: Daihatsu New Line800 น้องส้มหล่น เมืองแป้

Senior Member wuttdy's Avatar
    สถานที่
    PHRAE CLASSIC CAR
    ขอบคุณ
    1
    Blog Entries
    2

55555ต้องรอคำตอบสุดท้ายว่าฝรั่งประสานงานแล้วจะสู้ห รือป่ะรวมถึงค่าขนส่งด้วยใครว่างๆแปลให้ด้วยเน้อ

i am currently in UK and i am having a serious interest in the vehicle so am ready to pay the price , but please i need to know ,..when last do you change the oil and service the vehicle?and how many years have you been using the vehicle?.and please get back to me with your full address so that i can confirm with the shipping company if they can pick up at your area please get back to me soonest so that payment and pick up can be arrange soonest.

here is also my data below

Address: 154, Albert road
    City: Wellingborough
    State: Northamptonshire
    Zip Code: NN8 1EW
    Country: England
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wuttdy : 13-02-2012 เมื่อ 21:44
    vw_jacky's Avatar
    ขอบคุณ
    9
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wuttdy อ่านข้อความ
    55555ต้องรอคำตอบสุดท้ายว่าฝรั่งประสานงานแล้วจะสู้ห รือป่ะรวมถึงค่าขนส่งด้วยใครว่างๆแปลให้ด้วยเน้อ

i am currently in UK and i am having a serious interest in the vehicle so am ready to pay the price , but please i need to know ,..when last do you change the oil and service the vehicle?and how many years have you been using the vehicle?.and please get back to me with your full address so that i can confirm with the shipping company if they can pick up at your area please get back to me soonest so that payment and pick up can be arrange soonest.

here is also my data below

Address: 154, Albert road
    City: Wellingborough
    State: Northamptonshire
    Zip Code: NN8 1EW
    Country: England

แหม่ โกอินเตอร์จริงๆ ไอ้เราก็ไม่เคยว่างซะด้วยสิ
    อ่านไป ยิ้มไปครับพี่วุฒดี้ 555 แปลไม่ออก 555

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ marlboroman
    พี่วู๊ดดี้ครับตอนนี้ผมเคลียร์รถอีกคันของพี่ชายเรีย บร้อยแล้ว ยังไงขออนุญาติเปิดตัวเลยนะครับ ^..^ ส่วนรูปความคืบหน้ายังไงขอให้พี่ช่วยส่งเมล์มาที่
    [email protected] หรือ [email protected] ด้วยนะครับ ขอบคุณพี่มากๆๆครับ ตอนนี้ลุ้นว่าจะทันกลางพฤษภาคมไหม
    อยากจะเอาไปส่งเจ้าตัวเล็ก 2 คนไปโรงเรียนครับพี่ ขอบคุณอีกครั้งครับ

ขอแสดงความยินดีกับเจ้าของน้องส้มหล่นด้วยครับ ผมเคยอยู่ขอนแก่นหลายปี เผื่อโอกาศหน้าขับนิวไลย์ที่ขอนแก่นด้วยกัน

ขอบคุณคุณแก้วมากๆๆครับเสียดายจังปีนี้ไม่ได้ไปไหว้พ ระธาตุ ถ้าปีหน้ามีโอกาศไปงานขออนุญาติไปพบปะด้วยนะครับ (สงสัยว่าน้องส้มหล่นจะเดินทางไปไม่ไหวต้องหาส้มอื่น ไปครับ ^..^ ) ขอบคุณครับบบบบบบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย marlboroman : 14-02-2012 เมื่อ 00:36

ยินดีกับพี่วุ๊ดดี้ด้วยนะครับ งานพี่ระดับอินเตอร์จริงๆครับ ขอบคุณและยินดีพี่มากๆๆเลยครับ ^..^

เขาว่าประมาณนี้ครับพี่

ประมาณว่าแค่แนะนำตัวว่ามาจากอังกฤษ และอยากได้รถจริงๆ
    เพียงแค่อยากรู้ข้อมูลทุกอย่าง
    ตั้งแต่ราคาใช้มากี่ปี
    เปลี่ยนน้ำมันเครื่อง
    ก็ประมาณเรื่องซ่อมบำรุงผ่านอะไรมาบ้าง
    และก็ที่อยู่แบบเต็มๆ
    เพื่อที่เขาจะได้สอบถามบริษัทจัดส่งว่าสามารถ ส่งเขาได้หรือเปล่าประมาณนี้ก็เขาจะได้แจงกับบริษัทจ ัดส่งจะสามารถมารับได้ที่พื้นที่หรือป่าว
    และให้แจ้งเขาเร็วๆๆๆๆๆๆๆ
    แล้วก็เป็นที่อยู่ ของเขาครับพี่
    งูๆปลาๆประมาณนี้ครับพี่
    ขอให้ทุกสิ่งประสบผลสำเร็จตามที่หวังนะครับ ขอบคุณครับบบบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย marlboroman : 14-02-2012 เมื่อ 07:17

แอบมาดูน้องส้ทหล่นอย่าสุขใจครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย marlboroman : 15-02-2012 เมื่อ 07:26

คิดถึงส้มหล่น..ขออนุญาติแวะมาดูครับบบบบบบบบบบบบ
    สถานที่
    ขอบคุณ
    1
    2

พึ่งกลับจากตปทมาครับ(พม่า)หนีเมืองไทยไปดูของแถวๆเพ ื่อนบ้านมาครับมีแต่สามล้อ5555
    ไม่ควรมีรถเกิน 2 คันต่อคน [/SIZE][/B]

Dtac 085-030-1100 1-2call 084-739-3200[/SIZE][/B]

คุณรฎินัน ศรปัญญาพันธ์(สุขกันต์) เลขบัญชี 498-0-097669 กรุงไทย สาขาบิ๊กชีแพร่
    Senior Member april_28s's Avatar
    สถานที่
    --- กลิ่นอายฝรั่งเศษ สุดเขตแดนสยาม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wuttdy อ่านข้อความ
    พึ่งกลับจากตปทมาครับ(พม่า)หนีเมืองไทยไปดูของแถวๆเพ ื่อนบ้านมาครับมีแต่สามล้อ5555
    เอารูปสาวพม่ามาดูบ้างครับพี่ กับสาวเมืองแพร่ดูว่าใครจะสวยกว่า
    คุณโจ๋น
    สถานที่
    BKCC/RetroMobile Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ april_28s อ่านข้อความ
    เอารูปสาวพม่ามาดูบ้างครับพี่ กับสาวเมืองแพร่ดูว่าใครจะสวยกว่า
    สู้สาวเชียงใหม่ เอ้ย สาวนครพนมไม่ได้แล้วตอนนี้ หุหุหุ
    Senior Member april_28s's Avatar
    สถานที่
    --- กลิ่นอายฝรั่งเศษ สุดเขตแดนสยาม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คุณโจ๋น อ่านข้อความ
    สู้สาวเชียงใหม่ เอ้ย สาวนครพนมไม่ได้แล้วตอนนี้ หุหุหุ
    สาวเชียงใหม่(น้องครีม) เป็นไงบ้างครับ คิดถึง....รักแรก

ยังไงผมก็ว่าสาวน้อยเมืองแพร่(น้องส้มหล่น)งามไม่แพ้ สาวไหนๆครับ (ขออนุญาติแจมด้วยนะครับ ^..^ ) พี่วุ๊ดดี้จะมีทีเด็ดอะไรมาฝากจากพม่าไหมครับเนี่ย
    คุณโจ๋น
    สถานที่
    BKCC/RetroMobile Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ april_28s อ่านข้อความ
    สาวเชียงใหม่(น้องครีม) เป็นไงบ้างครับ คิดถึง....รักแรก
    สถานที่
    ขอบคุณ
    1
    2

เป็นเจ้าบ่าวไม่กี่วันเริ่มช่าแล้วนะน้องแก้ว...อย่า ไปเอาอย่างพี่โจ๋นเค้าสิคงสอนกันใว้มากมายเลยนะขนาดร ถยังยกให้กันเลยอย่าอื่นจะเหลือหรอ5555

รอดูความงามครับพี่...ถ้ามีจังหวะดีๆก่อนสงกรานต์คงไ ด้มีโอกาศไปเยี่ยมเยือนเมืองแพร่ที่แสนจะงดงามอีกสัก ครั้งครับผม ขอบคุณครับ
หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 11 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย