สมาชิกแมวป่ารวมตัวหน่อยคร๊าบ - หน้า 3

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 64 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 53 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สมาชิกแมวป่ารวมตัวหน่อยคร๊าบ

Senior Member hellboy's Avatar
    สถานที่
    โดนไล่ออกแล้ว
    ขอบคุณ
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rong อ่านข้อความ
    อยากถามว่ารถผมขาด ช่วงหน้าอะครับ ทั้งไฟ ช่วงหน้าหมดเลย ท่อคู่1 ของแมวราคาเท่าไหร่ครับ
    และถ้าจะเอาช่วงหน้าและไฟของ yl2 หรือ yg 1 จะเอามาใส่ได้หรือป่าวครับ
    ถ้าเป็นแมว 100 ใช้ช่วงหน้าของ YG1 ได้ทั้งชุดเลยครับ
    เพราะทั้งสองรุ่นคือ YL1และ YG1 ใช้อะไหล่ช่วงหน้าเหมือนกันทุกอย่างครับ
    สามารถเอามาใส่ได้เลย
    ส่วนท่อพูดแล้วก็เศร้าใจครับแต่ก่อนยังพอหาได้แต่ตอน นี้ถูกพ่อค้าเอาไปขายบนอี-เบย์หมดแล้วครับem96
    (นอกจากจะเจอคนที่เก็บแล้วแบ่งให้เรา....แต่ระวังเจอ ท่อของรุ่น 125+180 นะครับจะยาวกว่ารุ่น100)

ปล.เอารูปลงมาโชว์บ้างซิครับ..
    คนรักแมวไม่มีอคติครับ....อะไหล่ไม่ครบไม่แท้มีรถหรื อไม่รถ....ขอแค่มีใจรัก/\7แมวก็เกินพอครับ

Senior Member hellboy's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อนุรักษ์นิยม อ่านข้อความ
    แหม....ดูคึกคักนะครับ สาวกแมว จากที่เริ่มก่อหวอดไว้มีไม่กี่สายพันธุ์ รวม ๆ แล้วมันก็เยอะเหมือนกันนะขอรับ
    แต่ทว่า

อันตัวเรานี้มีแมวขี้เซา
    ง่วงหาวเป็นอาจิณ
    กินจุดุเดือดเหยือดยาว
    ตอนนี้สั่งพักระยะยาวรอการบำรุง
    ช่วงนี้อ่อนน้ำ อ่อนนม ไปมาก ไม่รู้ว่าจะต้องแรมร้างห่างลาไกล ด้วยใจอาวรณ์ หรือเปล่า ?
    ผ่านพ้นวันอาทิตย์ที่ 17 มิถุนายน พุทธศักราช 2550 นี้
    รู้กันแน่.....ว่าสิ่งใดอยู่ยั้งยืนยง ฤาคงไว้แต่ความทรงจำ กับคำว่า เคยมี เคยเห็น เคยเป็นเจ้าของ
    เสียเงิน................................ซ่อมไม่รู้ เท่าไร ไม่เคยบ่นว่า
    เสียดาย................................หากต้องร้าง ลาไกลแสนไกล
    เสียใจ..................................หากวันนั้น ของวันนี้ พื้นที่นี้ อ้างว้าง ว่างเปล่า โดดเดียวดาย
    เสียความรู้สึก.......................เสียใจ เสียดาย ถ้าร้างไร้ "เรา" เงาของแกและของฉัน
    มันอาจจะไม่มีในทุกท่วงท่าของการขับขี่อีกต่อไป ถ้าไร้แกและฉัน
    มันคงไม่มีรถรุ่นใดใดแทนที่แกได้หรอก " ไอ้เกลอ "
    em89em89 YAMAHA YL1 1969 em89em89
    ชอบสำนวนคุณจริงๆเลย
    ผมขออนุญาติอัพกะทู้ในตำนานของคุณขึ้นมานะครับ(ในบอร ์ดซื้อขาย)
    หลายๆคนที่เคยว่าคุณจะได้หายข้องใจซะที

rong's Avatar
    สถานที่
    ++เด็กอิกคึทีม++
    ขอบคุณ
    0

พอจะมีอะไหล่ที่ผมเอ๋ยถึงมาแบ่งขายผมบ้างไหมครับ แล้ว อยากรู้ว่า ช่วงหน้า yl 2 ได้ไหมครับ
    kmutnb ' 47
    ขอให้มีความสุข

Junior Member oxide_2's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking

อยากมีไว้ครอบครองจัง.....
    แอบแซง...เพราะ...แรงน้อย em89

สถานที่
    ขอบคุณ
    2

น้องรงค์ครับ....พี่รอชมรูปแมวของรงค์อยู่นะครับ em99

saraman's Avatar
    สถานที่
    " นึ ก ส นุ ก "
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แหะๆสาวกแมวอีกคน ร่วมด้วยช่วยกานนนนนน................

em94แหะๆ..........หลังจากต้องปล่อยแมวใหญ่เข้าป่า(yas1 180cc.ขายไปแล้ว)ตอนนี้ก้อขมักเขม่นหาน้องแมวเหมียว( ที่จริงก้อมีอยู่แล้วตัวเป็นๆ....เสียอย่างเดียวมานม ่ายช่าย2ท่อ2คาบู แฮะๆ....แฟนชื่อแมวเหมือนกันงับ เอิ้กๆ)ช่วงนี้ใครมีข้อมูลดีๆเกี่ยวกับรถแมวป่า ติดต่อมาทีนะครับ อยากด้าย.........อยากได้em84............ที่มีตอนนี ้ก้อแค่เครื่องพร้อมคาบู แหม!!!อีกกี่ปีมานจะขี่ได้หว่า ก้อบ่นไป........หาไปครับท่าน ได้คุณกุ๊กกิ๊ก ณ.แมวป่า กะ คุณบอย แฟนแมวพันธ์แท้ ก้อยังได้มีโอกาสทราบข้อมูลดีๆ...........
    แหะๆสังคม(แมว)ดี ต้องช่วยกันครับ เพื่อเผ่าพันธ์เราไม่หายไปกะกาลเวลา เอิ้กๆๆ
    ......NAYAIAM CLASSIC GROUP.......

สถานที่
    ขอบคุณ
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ saraman อ่านข้อความ
    em94แหะๆ..........หลังจากต้องปล่อยแมวใหญ่เข้าป่า( yas1 180cc.ขายไปแล้ว)ตอนนี้ก้อขมักเขม่นหาน้องแมวเหมียว( ที่จริงก้อมีอยู่แล้วตัวเป็นๆ....เสียอย่างเดียวมานม ่ายช่าย2ท่อ2คาบู แฮะๆ....แฟนชื่อแมวเหมือนกันงับ เอิ้กๆ)ช่วงนี้ใครมีข้อมูลดีๆเกี่ยวกับรถแมวป่า ติดต่อมาทีนะครับ อยากด้าย.........อยากได้em84............ที่มีตอนนี ้ก้อแค่เครื่องพร้อมคาบู แหม!!!อีกกี่ปีมานจะขี่ได้หว่า ก้อบ่นไป........หาไปครับท่าน ได้คุณกุ๊กกิ๊ก ณ.แมวป่า กะ คุณบอย แฟนแมวพันธ์แท้ ก้อยังได้มีโอกาสทราบข้อมูลดีๆ...........
    แหะๆสังคม(แมว)ดี ต้องช่วยกันครับ เพื่อเผ่าพันธ์เราไม่หายไปกะกาลเวลา เอิ้กๆๆ
    ......NAYAIAM CLASSIC GROUP.......
    พอดีวันก่อนผมเอาปลาย่าง+ไวน์ไปล่อแมวของพี่saramanม าครับ
    ตอนนี้มันเลยมานอนเล่นที่บ้านผมแล้ว
    จะดูแลให้อย่างดีเลยนะครับพี่...จะขุนให้อ้วน..จะอาบ น้ำอาบท่าให้ดี..สวยเมื่อไหรจะเอาไปให้ดูนะครับ
    แล้วถ้าพี่มีเครื่อง+คาร์บูแล้วขอแนะนำให้ไปซื้ อ YG1 แล้วเอาเครื่องยกใส่เลยครับ เนียน
    ปล.กำลังจะได้ซากแมวมาอีก 3 ตัวครับพี่น้อง
    (อยู่ในระหว่างติดต่ออยู่...อย่าเสียงดังไปนะครั บ เดี๋ยวแมวตื่น!!!!!!! )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hellboy : 16-06-2007 เมื่อ 12:47 เหตุผล: แก้

สถานที่
    ขอบคุณ
    2

ไปเจอแมว(กลายพันธ์)ที่จังหวัดสุพรรณมาครับ
    เจ้าของเป็นช่างสมัยก่อนตอนนี้รวยแล้วมีหอพักให้เช่า ผมชอบไปหาแกมาก(หอหญิงสาวตรึม)
    ลองจับผิดกันดูนะครับมามีอะไรไม่แท้+ไม่ตรงรุ่นบ้าง. ....แล้วจะมาเฉลยครับ
    Name:  SANY0726.JPG
Views: 2321
Size:  106.4 KB

Name:  SANY0730.JPG
Views: 1944
Size:  107.3 KB

สถานที่
    ขอบคุณ
    2

วันนี้ว่างครับมาปล่อยของอย่างเดียวเลย
    คันนี้เป็น Yas1 ได้มาจากพิจิตร ใกล้เสร็จแล้วรอไปทำเบาะกับขาดสวิทซ์กุญแจ(ใครมีก็บอ กกันนะครับ)
    Name:  SANY1176.JPG
Views: 2561
Size:  93.0 KB

Name:  SANY1177.JPG
Views: 2064
Size:  91.9 KB

Member DooDee's Avatar
    สถานที่
    มือใหม่หัดบิด
    ขอบคุณ
    0

สวยงามมากคับใครมีอีกโพสกันเลยคับเห็นมีแต่พี่บอยโพส รูปอยู่คนเดียวสงสัยเป็นเจ้าพ่อแมวป่าแน่ๆเลยอ่ะ ยังไงพี่อย่าลืมหาให้ผมบ้างนะคับพี่ยอมเป็นแมวบ้านคั บ yg1ก็หรูแล้วคับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DooDee อ่านข้อความ
    สวยงามมากคับใครมีอีกโพสกันเลยคับเห็นมีแต่พี่บอยโพส รูปอยู่คนเดียวสงสัยเป็นเจ้าพ่อแมวป่าแน่ๆเลยอ่ะ ยังไงพี่อย่าลืมหาให้ผมบ้างนะคับพี่ยอมเป็นแมวบ้านคั บ yg1ก็หรูแล้วคับ
    กำลังหาให้อยู่...ใจเย็นๆ
    เมื่อวานวันอาทิตย์ไปตะเวนหาของอย่างเดียวเลย...ได้ม าเพียบเดี๋ยวมาโชว์

rong's Avatar
    สถานที่
    ++เด็กอิกคึทีม++
    ขอบคุณ
    0

อิอิ พี่บอยอย่าไปเสียความรู้เสียกะตาแก่นั้นเลย โอ้ๆๆ อย่าร้องนะอิอิ
    วันไหนมาจัดไปเอเจ็กทัวว์สักทีพี่ อย่าลืมนะให้คุนอามาอย่าวันอาทิดนะวันอื่นได้หมดเพ่
    55+++ วันไหนมาจัดญ.ให้สัก 10 คน อิอิ
    kmutnb ' 47
    ขอให้มีความสุข

สถานที่
    ขอบคุณ
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rong อ่านข้อความ
    อิอิ พี่บอยอย่าไปเสียความรู้เสียกะตาแก่นั้นเลย โอ้ๆๆ อย่าร้องนะอิอิ
    วันไหนมาจัดไปเอเจ็กทัวว์สักทีพี่ อย่าลืมนะให้คุนอามาอย่าวันอาทิดนะวันอื่นได้หมดเพ่
    55+++ วันไหนมาจัดญ.ให้สัก 10 คน อิอิ

เอาวะ!!!!!.....ไม่ได้แมว....ได้น้องแมว(ยั่วสวาท) ก็ยังดี หื่นๆๆๆฮิๆๆๆ

พี่โทรบอกอาแล้วเดี๋ยวแกโทรไปนัดกับรงค์เอง

ส่วนเอเจ็กไม่ลืมแน่..เจอกัน

Junior Member vbc_superman's Avatar
    สถานที่
    Twin Club
    ขอบคุณ
    0

ฝากแมวแก่ๆ ซักตัวครับคุณบอย คงไม่ช้าไปนะคร๊าบ..

รูป รูป    

Junior Member vbc_superman's Avatar
    สถานที่
    Twin Club
    ขอบคุณ
    0

ยังไม่ได้อาบน้ำแต่งตัวเลย กะจะอาบน้ำให้เจ้า Tom ซะหน่อย แต่ยังหาของพวกยางข้างถัง
    ท่อกรองอากาศ ตาแมว2T แทนอันเดิมที่น้ำมันซึมออกมาไม่ได้ แต่ก็โอครับ
    อ้อลืมถามครับ พอมีอะไหล่ภายนอกเหลือๆ พวกนี้บ้างปะ ครับ เห็นเจ้าเหมียวคุณบอยอาบน้ำแล้วดูหล่อดี
    อิ อิ อิem90em90em90

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 64 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 53 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks