(ผมชื่อ.. พจน์) (ได้ 800 ทะเบียน ลพบุรี) ขอร่วมเป็นสมาชิกด้วยคนนะคับ - หน้า 3

ชื่อกระทู้: (ผมชื่อ.. พจน์) (ได้ 800 ทะเบียน ลพบุรี) ขอร่วมเป็นสมาชิกด้วยคนนะคับ

พี่พจน์...

ปลามีรูปน้องเเหม่ม คนงาม มาฝากครับ

ตัวจริงเธอสวย เกือบ 100 % เลยครับ

ตอนนี้ปลาฝึกเรียนภาษา เอาไว้ speak กับเธอครับ

คิดถึงเสมอครับพี่พจน์

ตัวจริงเธอทั้งสวย ทั้งอลังกาลครับ

เปปซี่ ดีที่สุด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tanapon287 : 24-02-2012 เมื่อ 08:21

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam 1 อ่านข้อความ
    ขอบคุณสำหรับการต้อนรับของ พี่ ๆ ทุก ๆ คนครับ

ช่วงนี้
    - งานโรงงาน ยุ่ง ๆ ๆ
    - ตอนนี้ (กำลังดำเนินการเรื่องโอนรถอยู่ คาดการว่าจะเสร็จเร็ว ๆ นี้)

เดี๋ยวได้ ทบ.ใหม่ (โอนเข้า กทม. จะต้องเปลี่ยน เลข ทบ.) จะถ่ายรูปให้ชม

รูปล่าสุดคับ..(รถจอดอยู่ที่โรงงาน พระราม 2) ฝากเนื้อ ฝากตัว อีกครั้ง ครับพี่
    หวัดดีครับท่านผู้การเป็นงัยบ้างครับ..ไม่รู้ว่าท่าน เล่น800ด้วยๆๆแจ่มๆๆๆๆครับท่านซำบายดีนะครับท่าน(ปล. กับเสียปลา
    ผมไม่คุยแล้วครับงอนๆๆๆๆๆฮิๆๆ)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อ่อง อ่านข้อความ
    หวัดดีครับท่านผู้การเป็นงัยบ้างครับ..ไม่รู้ว่าท่าน เล่น800ด้วยๆๆแจ่มๆๆๆๆครับท่านซำบายดีนะครับท่าน(ปล. กับเสียปลา
    ผมไม่คุยแล้วครับงอนๆๆๆๆๆฮิๆๆ)
    สวัสดีครับลูกพี่ใหญ่เเห่งเบตง ...คิดถึงเสมอครับ

่....บอกเเล้วช่วงนี้ผมเรียนภาษาอยู่ ครับ...

Senior Member Lam 1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สบายดีคับ เสี่ยเบตง เสี่ยก็สบายดีนะ

เรื่อง มาสด้า ผมยังต้องขอคำแนะนำพี่ ๆ เขาเลย ผมพึ่งหัดเล่น ยังขับได้แค่ 2 เกียร์ และถอยหลัง

รถคันแดง ๆ กับ แหม่ม ของ พี่ปลา สายมาก ๆ น้ำยายไหล / ผมมีแบบอื่น ไม่ค่อยสวยเท่าไร

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ไปคลองถม ถ้าไปจะเดินไปหาเด้อ คิดถึงเช่นกัน

เดิม ๆ หนิม ๆ ลองดู..

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Lam 1 : 24-02-2012 เมื่อ 12:11
    ติดต่อผม ....094 - 417- 4555 [email protected]

ขอบคุณ
    0

หวัดดีครับคุณพจน์ผมต่อ ที่เจอที่อู่ครับ ไว้รถเสร็จแล้วจะไปหาครับบ้านใกล้กันมากกกName:  proceed1.jpg
Views: 276
Size:  58.1 KB

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam 1 อ่านข้อความ
    สบายดีคับ เสี่ยเบตง เสี่ยก็สบายดีนะ

เรื่อง มาสด้า ผมยังต้องขอคำแนะนำพี่ ๆ เขาเลย ผมพึ่งหัดเล่น ยังขับได้แค่ 2 เกียร์ และถอยหลัง

รถคันแดง ๆ กับ แหม่ม ของ พี่ปลา สายมาก ๆ น้ำยายไหล / ผมมีแบบอื่น ไม่ค่อยสวยเท่าไร

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ไปคลองถม ถ้าไปจะเดินไปหาเด้อ คิดถึงเช่นกัน

เดิม ๆ หนิม ๆ ลองดู..

ถ้าวันไหนพี่พจน์เบื่อ ๆ ปลาขอรับมาเปิดกินที่บ้านนะ...

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หวัดดีคับ คุณต่อ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wasan666 อ่านข้อความ
    หวัดดีครับคุณพจน์ผมต่อ ที่เจอที่อู่ครับ ไว้รถเสร็จแล้วจะไปหาครับบ้านใกล้กันมากกกName:  proceed1.jpg
Views: 276
Size:  58.1 KB
    แจ้งที่อยู่ไว้ก่อนนะ เผื่อว่างๆ ไปนั่งทานอะไรกันเล่น ๆ ที่บ้าน

หมู่บ้านสินทรัพย์นคร ซ.16 บ้านเลขที่ 181/169

แต่บอกก่อนนะ (โดนน้ำท่วมมา ยังไม่ได้ทำบ้านเลย กลิ่นอับ ๆ ยังพอมี)

ตอนนี้รถจอดอยู่ที่โรงงาน พระราม 2
    ผมยังไม่ได้เอามาที่สะพานใหม่ (อยู่ระหว่างกำลังทำทะเบียน และไม่มีที่จอด )

พจน์

รูป รูป  
    ติดต่อผม ....094 - 417- 4555 [email protected]

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tanapon287 อ่านข้อความ

ถ้าวันไหนพี่พจน์เบื่อ ๆ ปลาขอรับมาเปิดกินที่บ้านนะ...
    ได้คับปลา (แต่ไม่ค่อยอยากแยก กลัวแป๊ป เหลือง ๆ ใบอื่น เหงา)

ออกงานสุพรรณมา เจ๋งทั้ง พ่อ และ ลูก เลยนะ

พ่อสบายดีนะ (โครตอิจฉาเลย ๆ ๆ ๆ ๆๆๆ มีโอกาสได้ร่วมออกงานด้วยกัน)

ขอให้คุ้นกับรถ และมั่นใจอีกนิส กับเบรก + อื่น ๆ

พจน์

สบายดีครับพี่พจน์ ขอบคุณมากครับ

มีโอกาสเมื่อไหร่ ขับรถมาเที่ยวเพชรบุรี นะ...

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หวัดดี พี่นัน พี่ วี และเพื่อน m800 ทุกท่าน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nun_su อ่านข้อความ
    สวัสดีครับน้องพจน์ ยินดีด้วยที่ได้เจ้าศรีนวลมาครอบครอง เจ้าศรีนวลขับไม่อยากเลยครับ พี่วี และพี่นัน ก้อเคยขับมันขับง่ายมาก ยังไงพี่ก้อขอต้อนรับอย่างเป็นทางกรเช่นกันครับ ฝากดูแลให้ดีน่ะครับ

พี่นัน ท่าวุ้งลพบุรี
    เริ่มชินกับการขับรถแล้วคับ (เคยใช้แต่ออร์โต้) เจอเกียร์คอเข้าไป งง ๆๆ ไปเลย

แต่ตอนนี้ เริ่มขับคล่องแล้วครับ

ถ้าผมว่าง (จะขอเข้าร่วมกิจกรรมสานฝันกับ m800 ด้วยนะคับ)

รูป...ขออนุญาติ นำ "ศรีนวล" มารายงานตัวคับ

รูป รูป  

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กลับมาแล้วคับ

ตอนนี้ เพื่อนผมเอาคันสีฟ้ามาฝากที่บ้าน (พี่สาวมันบ่น)

ตามรูป... (ผมอยู่ สะพานใหม่ ดอนเมือง ทักทายกันได้คับ)

ผมชื่อ พจน์

รูป รูป    

12. สมาชิกเหล่านี้ "ขอบคุณ" คุณ : Lam 1 สำหรับกระทู้นี้ :

jodeci (23-08-2012)

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ตอนนี้ เพื่อนผมเอาคันสีฟ้ามาฝากที่บ้าน (พี่สาวมันบ่น)

ตามรูป... (ผมอยู่ สะพานใหม่ ดอนเมือง ทักทายกันได้คับ)

ผมชื่อ พจน์
    สวยทั้งสองคันเลยครับพี่พจน์ ^^

Bookmarks