ร้านอาหาร ผับ บาร์ กาแฟ เบียร์ ของใครที่คิดว่า แต่งดีเจ๋ง น่านั่ง โชว์มาเลยดีกว่า - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ร้านอาหาร ผับ บาร์ กาแฟ เบียร์ ของใครที่คิดว่า แต่งดีเจ๋ง น่านั่ง โชว์มาเลยดีกว่า

tottinoy's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มรักเด็ก
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ top_kickapoo อ่านข้อความ
    ชมบรรยายกาศรวมๆกันน่ะคับ
    น่านั่งจังไปเชียงใหม่เมื่อไหร่ต้องลอง
    มีแผนที่ทางไปหน่อยก็ดีเน้อ

oatdy54's Avatar
    สถานที่
    big scooter lampang
    ขอบคุณ
    0

Smile และแล้วก็ต้องร้านเสวนาลำปางหนาวมาก

แนะนำร้านเสวนาอินลำปางบ้างครับใครไปๆเจียงใหม่และเจ ียงฮายก็แวะมาได้ครับ
    อยู่ถนนป่าไม้เขตจังหวัดลำปาง
    บริหารงานโดยพี่เอ็ดเสวนาเพื่อนอาจาร์ยอูบางกรายแห่ง ร้านโซกูดในอดีต

รูป รูป      
    ครัวแปงตึงเอามาลด
    ครัวบะอดตึงเอามาแจก
    ครัวบะแปลกบะเอามาขาย
    เลขที่บัญชี5022476897 ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาลำปาง
    ชื่อ วิทยา
    ([email protected])
    โทร087-1822711

oatdy54's Avatar
    สถานที่
    big scooter lampang
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up บรรยากาศในร้านต่อเลยครับ

รูป รูป      
    ครัวแปงตึงเอามาลด
    ครัวบะอดตึงเอามาแจก
    ครัวบะแปลกบะเอามาขาย
    เลขที่บัญชี5022476897 ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาลำปาง
    ชื่อ วิทยา
    ([email protected])
    โทร087-1822711

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Name:  DPP_0042..jpg
Views: 9770
Size:  151.7 KBแนบเอกสาร 1655734
    ร้านกาแฟของผมเองครับ บรรยากาศสบายสบาย อยู่ริมแม่น้ำแม่กลอง จ.ราชบุรี (ชื่อร้าน อาตี๋ โกปี๊ 032-304076)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย migihide : 09-03-2010 เมื่อ 20:18

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แนะนำร้านอาหารในอำเถออินทร์บุรีค่ะ

วันนี้ขอแนะนำร้านอาหารของแฟนค่ะ

อยู่ริมแม่น้ำ บริเวณตลาดอินทร์บุรี อำเภออินทร์บุรี จ.สิงห์บุรีค่ะ

ภายในตกแต่งด้วยของเก่าที่สะสมไว้ค่ะ บรรยากาศน่านั้งมากค่ะ อิๆๆ

.................................................. ........................................

นี้เป็นภาพของเก่าที่สะสมไว้บางส่วนค่ะ

อีกภาพค่ะ ^^

บรรยาศกาศในร้านค่ะ

ภาพอาหารแนะนำค่ะ

นอกจากจะมีอาหารน่าทานหลายอย่างแล้ว ยังีบริการห้องพักริมแม่น้ำเจ้าพระยาด้วยค่ะ

ภาพแผนที่ร้านค่ะ

อย่าลืมมาอุดหนุนนะค่ะ รับรองความอร่อยค่ะ

tottinoy's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มรักเด็ก
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mogunn อ่านข้อความ
    วันนี้ขอแนะนำร้านอาหารของแฟนค่ะ

อยู่ริมแม่น้ำ บริเวณตลาดอินทร์บุรี อำเภออินทร์บุรี จ.สิงห์บุรีค่ะ

ภายในตกแต่งด้วยของเก่าที่สะสมไว้ค่ะ บรรยากาศน่านั้งมากค่ะ อิๆๆ

.................................................. ........................................

นี้เป็นภาพของเก่าที่สะสมไว้บางส่วนค่ะ

อีกภาพค่ะ ^^

บรรยาศกาศในร้านค่ะ

ภาพอาหารแนะนำค่ะ

นอกจากจะมีอาหารน่าทานหลายอย่างแล้ว ยังีบริการห้องพักริมแม่น้ำเจ้าพระยาด้วยค่ะ

ภาพแผนที่ร้านค่ะ

อย่าลืมมาอุดหนุนนะค่ะ รับรองความอร่อยค่ะ
    โห..น่านั่งมากคับ บรรยกาศดี ของสะสมเยอะ ว่างจะแวะไปนั่งคับพี่davilkin

น่านั่งทุกร้านเลย

ขอบคุณ
    0

แต่ละร้านสวยดีค่ะ^^
    ชนิดา แซ่เจ็ง
    2080/208 ม.เปรมฤทัย ถ.สุขุมวิท สำโรงเหนือ สมุทรปราการ
    เก็บวันนี้....พรุ่งนี้ก็เก็บ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tottinoy อ่านข้อความ
    โห..น่านั่งมากคับ บรรยกาศดี ของสะสมเยอะ ว่างจะแวะไปนั่งคับพี่davilkin
    ขอบคุณมากครับ
    ยินดีต้อนรับทุกท่านนะครับ
    ปล.เดี๋ยวเอารูปอาหารมาลงให้ชมกัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tottinoy อ่านข้อความ
    ขอบคุณมากครับ
    ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ
    ปล.เดี๋ยวเอารูปตัวอย่างอาหารมาลงให้ชมกันครับ

Member superpunch's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขออนุญาตเพิ่มเติมต่อจากพี่อ้นนะครับ เอารูปมาลงเพิ่ม ร้านมัฆวาฬ72

ผมว่าสมาชิกไทยสกูตเตอร์หลายคนคงเคยไปมาแล้ว

โทรมาถามได้ก่อนมานะครับ 081-9388415 รับรองโคตรชิลด์

ร้านอยู่ถ. ราชดำเนินนอก สังเกตง่ายๆร้านอยู่ตรงข้ามประตูใหญ่สหประชาชาติ(ยูเ อ็น)

เป็นซอยเดินเข้ามา 20 เมตร บ้านหลังนี้เคยเป็นที่รองรับผู้หลักผู้ใหญ่ของบ้านเม ือง

มาแล้วในอดีต ของทุกชิ้น สิ่งก่อสร้างทุกอย่าง เดิมๆหมด

รายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่
    http://www.thaitripstoday.com/restau...%e0%b9%92.html

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย superpunch : 11-04-2010 เมื่อ 19:27

Member superpunch's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รูปอาหารครับ

แถมอีกนิด กับมุมของสะสมโค้ก โดยน้องเจนนี่แสนซนคนสวย

จากรายการจานดารา มาแนะนำจานดารา "ปลาซอสมะนาว"

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kkkole อ่านข้อความ
    ร้านทูบา เอกมัย 21
    ตกแต่งด้วยเฟอร์นิเจอร์ เรโทร
    http://kajarp.multiply.com/photos/album/139

แนบเอกสาร 1501051

แนบเอกสาร 1501052
    ขอเชีย TUBA ด้วยคนครับไปบ่อยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

http://www.design-athome.com/ของที่ร้านครับ
    http://www.papayaauction.com

PAPAYA โชคชัย๔ ลาดพร้าว๕๕ทับ๒

ขายของเก่า เครื่องเสียง ของสะสม หลายอย่าง

บุผผาชน's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กาแฟบุปผา "คุณภาพและรสดี เท่าเดิม"

ขอแนะนำร้าน"กาแฟบุปผา"สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน ขออนุญาติขอบอกเล่าเก้าสิบ
    ถึง "ร้านค้าย่านชานเมือง อ.บางใหญ่ จ.นนทบุรี "
    หน่อยนะครับและขอความกรุณา เว็ปมาสเตอร์ มาในนะที่นี้ด้วยนะครับ
    "อดีตหมุนช้า กาลเวลาหมุนเร็ว"

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่แสดงความยินดี และพี่ๆที่โทรมาด้วยนะครับ
    บึ้มจัดแผนที่ร้านมาให้พี่ที่โทรมาตอนบ่าย แล้วนะครับ
    ร้านบุปผาพานิช เป็นร้านขายของโชห่วยและร้านกาแฟบุปผา อยู่ย่านบางใหญ่ จ.นนทบุรี อยู่ถนนกาญจนาภิเษก เข้าไปในซอยกันตนา 3.8 กม. ตรงข้ามกับวัดเอนกดิฐาราม

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บุผผาชน : 26-07-2010 เมื่อ 23:42

บุผผาชน's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Bookmarks