สติ๊กเกอร์กลุ่ม แจกฟรีครับ ขอที่อยู่ด้วยครับ - หน้า 3

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สติ๊กเกอร์กลุ่ม แจกฟรีครับ ขอที่อยู่ด้วยครับ

GL in mod style OfFline's Avatar
    สถานที่
    Lampang Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แชมป์ ลำปาง ถึงแล้วครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    จัดให้แล้วครับ ว่างๆๆ เอารูปมาลงให้ด้วยนะคับ อยากเห็นรถด้วยครับ

ขอบคุณพี่ๆที่กรุณาครับ

ของมาถึงแล้วครับ สวยมากมาย

ถ้าทำสีรถเสร็จ เดี๋ยวจะถ่ายรูปมาให้ชมครับผม

รอดูอยู่นะคับ อย่าลืมลงรูปล่ะคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hotmail123 : 28-06-2008 เมื่อ 11:16
    "มีรถล้อเล็กให้ขี่ ก็ดีมากแค่ไหนแล้ว"

" งอย่าโกรธที่มันพาไปไม่ถึง ... ต่จงชื่นชมที่มันพาไปได้ตั้งไกล "

mod's Lampang Scooter

facebook.com/VespaGLmods
    Senior Member ArtC100's Avatar
    สถานที่
    BYMC Scooterclub & PX club thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ OfFline อ่านข้อความ
    ขอบคุณพี่ๆที่กรุณาครับ

ของมาถึงแล้วครับ สวยมากมาย

ถ้าทำสีรถเสร็จ เดี๋ยวจะถ่ายรูปมาให้ชมครับผม
    สวัสดีคับพี่ ว่างๆมาเยี่ยมบอร์ดบางใหญ่บ้างนะคับ เรามี Gl เหมือนกัน
    MyCar Volkswagen Bus 1975
    MyVespa PX150e & GL & Px150 & 90 Racer
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า !!!
    BYMC Racing Project
    จำหน่ายจัดหาอะไหล่ เดิม&แต่ง เวสป้า+แลมทุกตามลิ้งด้านล่างเลยคับ
    Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ขอสติ๊กเกอร์กลุ่มด้วยนะครับยากได้ครับ 2 แผ่นนะครับ

นาย นิรุธ เพื่มสุข

224 หมู่3 ต.จอมบึงจ.ราชบุรี 70150

ส่งให้แล้วนะคับ ถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hotmail123 : 28-06-2008 เมื่อ 11:18
    ขอบคุณ
    0

ดีครับ

แวะมาทักมายจร้ายามดึก

อิอิอิอิ
    ขอบคุณ
    0

พี่จอมผมขอ2แผ่นนะคับ อยากได้กลุ่มภาคใต้ 294 หมู่16 ต.ชุมพวง .อ.ชุมพวง จ. นครราชสีมา30270

ส่งให้แล้วครับ ว่างๆๆ ถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hotmail123 : 28-06-2008 เมื่อ 11:23
    เอ้y80's Avatar
    สถานที่
    เขื่อนพระราม 6 / อยุธยาชาลี
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb ผม เอ้กลุ่มเขื่อนพระราม 6 ขอด้วยครับ

ผม เอ้กลุ่มเขื่อนพระราม 6 จังหวัดพระนครศรีอยุธยา ขอด้วยครับ
    เอาเป็นว่าขอแลกล่ะกันครับ ขอ 2 นะครับ แล้วผมจะส่งของกลุ่มไปให้ 2 อัน นะครับ
    ส่งที่ 20 หมู่ 7 ต.ท่าหลวง อ.ท่าเรือ จ.อยุธยา 18270 (เอ้ เขื่อนพระราม 6)

ส่งให้แล้วครับ แล้วว่างๆๆ ถ่ายรูปให้ดูกันบ้างนะคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hotmail123 : 28-06-2008 เมื่อ 11:27

ขายอะไหล่ yamaha mate y80 หลายรายการ คลิ๊กลิ้งค์นี้เลยครับ
    เฟสบุ๊คครับสั่งอ่ะไหล่ง่ายกว่าเดิมด้วยช่องทาง FACE BOOK
    ทางไลน์ก็มีนะครับ LINE ID : 0878300295
    -Tatum C65Y nakhonkalong- ตาตั้ม's Avatar
    สถานที่
    สองล้อโบราณนครกาหลง อ.คอนสวรรค์ จ.ชัยภูมิ CHAIYAPHUM CLASSIC BIKE ONTOUR.
    ขอบคุณ
    0

Arrow

ขอบคุณมาก มากนะคร๊าฟป๋ม ได้รับแล้วนะคร๊าฟ เลยเอารูปมาให้ดูคร๊าฟป๋ม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hotmail123 : 28-06-2008 เมื่อ 09:58
    mc...นครกาหลง
    Chaiyaphum Classic Bike Ontour
    อดทนให้ได้ดั่งก้อนหิน ติดดินให้ได้ดั่งต้นหญ้า

ใจกว้างให้ได้ดั่งท้องฟ้า มุ่งไปข้างหน้าให้ได้ดั่งสายธาร
    แวะเยี่ยมชมบอร์ดเราคร๊าฟ
    em97
    โจ้รักคลาสสิค thailandschool's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอด้วยคนครับ
    อยู่สงขลา

ชญานิน บัวมี
    89/75 ถ.กาญจนวนิชย์ ซ.21 ต.เขารูปช้าง
    อ.เมือง จ.สงขลา 90000

ขอบคุณมากครับem95

ส่งให้แล้วครับ มีเบอร์โทรป่าวครับ วันที่ 9-10 ส.ค. มีงานที่สงขลาเผื่อได้เจอกันครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hotmail123 : 28-06-2008 เมื่อ 11:29
    Senior Member faris999's Avatar
    สถานที่
    wu classic bike & sixty bar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอด้วยครับ

มูฮำหมัดฟารีส อาแซ 222 ต ไทยบุรี อ ท่าศาลา นครศรี 80160

ขอบคุนมากน่ะครับ

ส่งให้แล้วครับ ขอเบอร์หน่อยคับ เผื่อว่างๆๆ ออกทริปได้ชวนไปด้วยกันครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hotmail123 : 28-06-2008 เมื่อ 11:30
    Junior Member mai's Avatar
    สถานที่
    The King Monkey Riders
    ขอบคุณ
    0

ชื่อใหม่คับอยากได้มากคับสวยดีคับ........เป็นเอกลัก ษณ์บ้านเราเลยคับ

501/46 ซ.สาธุประดิษฐ์27 สาธุประดิษฐ์ บางโพงพาง ยานนาวา กทม. 10120

เรียนจบแล้วขอไปเข้ากลุ่มด้วยนะคับ ผมขับ Vespa 59 หัวปประกบ

จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วครับ ถ่ายรูปมาให้ดูกันบ้างนะคับ อยู่ กทม. เหมือนผมเลย ว่างๆ มาเจอตลาดรัชดากันบ้างนะคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hotmail123 : 28-06-2008 เมื่อ 14:13
    hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ thailandschool อ่านข้อความ
    ขอด้วยคนนะครับกลุ่มสงขลาครับ

ชญานิน บัวมี

89/75 ถ.กาญจนวนิชย์ ซ.21 ต.เขารูปช้าง อ.เมือง จ.สงขลา 90000

ขอบคุณครับ

จัดให้แล้วครับ ว่างๆ โทรหากันบ้างนะ 9-10 ส.ค. 51ไปเจอกันที่งาน จ.สงขลาครับ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช
    Senior Member ton.thewinner's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

เพ่จอมคร๊าบบ ของน้องต้นหลายอาทิตแล้วม่ายเห็นดด้ายเลยอ่างับบ*-*ts23
    ที่เพ่มาเม้นในไฮ5ผมอ่างับ*-* ขอที่อยู่อะ
    [email protected] ต้น 65Y ไฟตก
    facebook ton classic

ทุกวงการมีคำว่าอวุโส ไมล์กิโลเป็นตัววัดว่าคุณเป็นไบค์เกอร์แค่ไหน
    สองมือพนมเป็นใบเบิกทางที่ดีที่สุดสำหรับทุกๆคน
    เราจะอยู่ในสังคมสองล้อต้องเปิดใจให้กว้างอย่าใจแคบ
    เพื่อนทำดีต้องให้การสนับสนุนและส่งเสริม เพื่อนทำไม่ดีต้องคอยสั่งสอนและตักเตือน
    เราอยู่ในสั่งคมเดียวกันต้องช่วยเหลือซึ่งกันและกัน
    มันไม่สำคัญเลยว่าทุกคนจะขับรถยี่ห้ออะไร มันสำคัญที่ว่าคุณมีความจริงใจ
    และรักในการขับขี่แค่ไหน

มุ่งไปสู่ฝัน แบ่งปันทุกเสี่ยวใจ ไปกับอานมอไซร์ ฝากไว้เป็นตำนาน

REAL Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team เดินทางด้วยใจ ไปไกลได้ดังใจฝัน
    รวมใจคลาสสิคเป็นหนึ่ง + เป็นที่พึ่งให้สังคม
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ton.thewinner อ่านข้อความ
    เพ่จอมคร๊าบบ ของน้องต้นหลายอาทิตแล้วม่ายเห็นดด้ายเลยอ่างับบ*-*ts23
    ที่เพ่มาเม้นในไฮ5ผมอ่างับ*-* ขอที่อยู่อะ
    สติ๊กเกอร์มันหมดครับ 140 ชิ้น
    แต่สั่งมาใหม่แล้วครับ
    ว่าแต่ น้องต้น ให้ที่อยู่มาแล้วใช่ป่าว
    เพราะวันจันทร์นี่พี่ส่งให้ทุกคนแล้วครับ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช
    Bank C95's Avatar
    สถานที่
    Honda C92-95 Thailand
    ขอบคุณ
    0

ใจดีจังได้แล้วขออีกได้ไหม อิอิ

ใครที่สนใจรถตระกลูหมู c92-95 แวะมาได้ที่นี้ เรามี บ้านหมู แล้วครับ ตาม link
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...prune=-1&f=242
    ขอเชิญเข้ามาเป็นครอบครัวเดียวกัน แบบหมูๆ

0099 สาขาซอยรามคำแหง 24 ไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 099-237097-7 ออมทรัพย์ สิริชัย กัลยา ณ กิตติ

Tel. 0895556859

อาจตอบกระทู้ช้าเพราะติดงานนะครับต้องขออภัยไว้ก่อนน ะครับ

ขอเป็นข้าใต้พระบาททุกชาติไป ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Bank C95 อ่านข้อความ
    ใจดีจังได้แล้วขออีกได้ไหม อิอิ

ts23ts23ts23
หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks