หายไปไหนกันหมด - หน้า 2

ชื่อกระทู้: หายไปไหนกันหมด

Junior Member InDy_DaLa's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking ฟามร๊าก....มันดียังงี้นี้เอง

โอ๊ะ..โอem95
    น้ำทะเลที่ว่าเค็ม คงต้องสยบกับ..ความหวาน..ก็คราวนี้หล่ะมั๊ง
    อิจฉาคนที่มี...ความรัก...ทู๊กคนเลยคร๊า

Senior Member I'm Jay's Avatar
    สถานที่
    Morgan Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Red face อืม...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ black_vanila อ่านข้อความ
    em87 ไม่มีขายหรอกครับพี่ ถ้าอยากรักกันให้นาน ต้องหมั่นคอยดูแลเอาใจใส่ เพราะรักมันออกแบบไม่ได้และเงินไม่ใช่ปัจจัยสำคัญที่ จะทำให้รักคงอยู่ตลอดไป ความจริงใจและหมั่นเติมเต็มให้กันต่างหากล่ะครับ ที่จะทำให้รักคงอยู่ตลอดไป รักเค้าก็บอกเค้าไปเลยว่ารัก อย่าคิดนานจนเค้าจากเราไป ประเภทแบบว่า รักแท้ดูแลไม่ได้ (จากประสบการณ์คนเคยอกหักน่ะครับ) อาจจะน้ำเน่าไปหน่อย แต่ก็ซึ้งมั้ยครับ พี่พี่ ขำ ๆ น่ะ ครับ /\7 /\7 em85

em89หูยยย...จิงจังนะเนี๊ยะ...มะเป็นไรอย่าเศร้าๆๆ.. ..ว่าไปนั่น em93 em93 em93
    ผู้หญิง ขี่ พี่ชาย

" แบกCannon + ขี่เวสป้า + ตีกลองบ้า + ไม่เล่นกัญชา + ดื่มแต่สุรา + ไปกะรองเท้าผ้าใบ "

Senior Member on the beach's Avatar
    สถานที่
    Hatyai SC.
    ขอบคุณ
    0

ต้องทามจายยยยย .......
    http://otb77.multiply.com
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Junior Member
    สถานที่
    เข้าแก๊งไหนหัวหน้าตายหมด
    ขอบคุณ
    0

Talking

ถูกต้องนะคร้าบ...คำว่า ทามจาย เป็นคำตอบสุดท้ายของคำว่า "รักแท้ดูแลไม่ได้"เพราะเค้าจากเราไปทั้ง ๆ ที่ยังรักกันอยู่ เพียงแต่ ณ วันนี้เรารู้แค่ว่า เรามีความรู้สึกดี ๆ ให้กันก็พอแต่ไม่สามารถดูแลกันและกันต่อไปได้ (น้ำเน่ามั้ยครับ พี่ พี่ ) em87
    I'm in love with you ain't ever gonna leave

Nevigator Member Inferior scooter's Avatar
    สถานที่
    ^Nevigator scooter Club^
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ black_vanila อ่านข้อความ
    em87 ไม่มีขายหรอกครับพี่ ถ้าอยากรักกันให้นาน ต้องหมั่นคอยดูแลเอาใจใส่ เพราะรักมันออกแบบไม่ได้และเงินไม่ใช่ปัจจัยสำคัญที่ จะทำให้รักคงอยู่ตลอดไป ความจริงใจและหมั่นเติมเต็มให้กันต่างหากล่ะครับ ที่จะทำให้รักคงอยู่ตลอดไป รักเค้าก็บอกเค้าไปเลยว่ารัก อย่าคิดนานจนเค้าจากเราไป ประเภทแบบว่า รักแท้ดูแลไม่ได้ (จากประสบการณ์คนเคยอกหักน่ะครับ) อาจจะน้ำเน่าไปหน่อย แต่ก็ซึ้งมั้ยครับ พี่พี่ ขำ ๆ น่ะ ครับ /\7 /\7 em85
    ถ้าเป็นอย่างที่ว่าเดี๋ยวขอไปตามหารักแท้แถวๆภูเก็ตก ่อนแล้วกัน.........ขำขำขำกันนะครับ
    ......Nevigator scooter club.....
    มัลติพลาย :Hakeem300.multiply.com
    Inferior :Ha-keem.
    E-mail : [email protected].
    :http:// keeminferior.hi5.com
    Px 200 : By Dee Modify Kokpadoo Satunthailand
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=120

Nevigator Member Inferior scooter's Avatar
    สถานที่
    ^Nevigator scooter Club^
    ขอบคุณ
    0

ถ้าเป็นอย่างที่ว่าเดี๋ยวขอไปตามหารักแท้แถวๆภูเก็ตก ่อนแล้วกัน.........ขำขำขำกันนะครับ
    ......Nevigator scooter club.....
    มัลติพลาย :Hakeem300.multiply.com
    Inferior :Ha-keem.
    E-mail : [email protected].
    :http:// keeminferior.hi5.com
    Px 200 : By Dee Modify Kokpadoo Satunthailand
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=120

Senior Member I'm Jay's Avatar
    สถานที่
    Morgan Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Exclamation เหอๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Inferior scooter อ่านข้อความ
    แน่จายหรอ แถวภูเก็ตมีแต่สาวโหดๆอ่า...เหอๆๆ เด่วจะหาว่ารักแท้แพ้ระยะทางซะอีกนะ...มากมาย. ..em86
    ผู้หญิง ขี่ พี่ชาย

" แบกCannon + ขี่เวสป้า + ตีกลองบ้า + ไม่เล่นกัญชา + ดื่มแต่สุรา + ไปกะรองเท้าผ้าใบ "

แม่บอกว่าให้รักคนที่เค้ารักเรา แต่เราไปรักคนที่เค้าไม่รักเราซะงั้นอ่ะ
    แอบรักแอบมองอย่างนั้น-----------) เซ็งเจรงๆๆ
    ถ้าหากรักนี้ไม่บอกไม่พูดไม่กล่าว แล้วเค้าจะรู้ว่ารักหรือป่าว -----เน่าสิ้นดี เหอๆๆ

[B]ชีวิตเป็นของเรา - -"[/B]
    สุดท้ายก็ปลายทาง
    ~ [email protected]~

Junior Member InDy_DaLa's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไหงกลายเป็น"กระทู้คนอกหัก"ไปซ่ะแล๋น

รักเค้าทั้งใจไปแล้วล่ะสิ

รักมากยังงี้ไม่กลัวเจ็บเหรอ

ถามเอง..ตอบเองก็ชักเบลอๆ
    ใจตอบว่า..เออ..”เจ็บบ้างก็ช่างมัน”
    /\8 em89

Member
    สถานที่
    HATYAI SC.
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน งง

ไงจ่ะ

Junior Member
    สถานที่
    เข้าแก๊งไหนหัวหน้าตายหมด
    ขอบคุณ
    0

Talking

Cause I know I was so blessed to find yo I'm a show and prove do my best to please you. pull you together. when you feel that you're about to fall apart. Make up for the lovin that I never gave before you're the only thing that makes sense in my life.If we fight I'm gonna make it all right you should know that.I'm in love with you ain't ever gonna leave Don't want no one else but you cause you're my everything. ( พี่ เจ เจ ช่วยแปลหน่อยเร็ว) มากมาย มากมาย ชิมะ ชิมะ em86
    I'm in love with you ain't ever gonna leave

Senior Member on the beach's Avatar
    สถานที่
    Hatyai SC.
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กระทู้ "ศาลาคนเศร้า"

เป็นอะไรกันไปหนอ ชาวล้อเล็กเรา อย่าไปคิดมาก บันเทิง บันเทิ้ง......
    http://otb77.multiply.com
    [SIGPIC][/SIGPIC]

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ on the beach อ่านข้อความ
    เป็นอะไรกันไปหนอ ชาวล้อเล็กเรา อย่าไปคิดมาก บันเทิง บันเทิ้ง......
    น่านจิน่ะ อย่าไปคิดมาก ดื่มๆๆเพื่อลืมเทอออออออออออออออออออออออ

[B]ชีวิตเป็นของเรา - -"[/B]
    สุดท้ายก็ปลายทาง
    ~ [email protected]~

ขอบคุณ
    0

Thumbs up บันเทิงเริงรมย์...ลัล๊า

อ่ะ…อ๊าว ไหงคนเปิดประเด็น หักมุมตัวเองซะงั้นล่ะคร๊า!!!
    เห็นกลอนมันเอิ๊กอ๊ากดีก็เลยเอามาให้เชยชมเฉยๆ
    เพราะตัวข้าเจ้าเองหัวใจสบายดี
    สีชมพูช็อคกิ้งพิ้งค์
    LoVe yOu bABy

Bookmarks