อะไหล่ เครื่อง ยามาฮ่า Mate80 Belle80 - หน้า 2

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 102 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 52 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: อะไหล่ เครื่อง ยามาฮ่า Mate80 Belle80

เพิ่มเติม

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คนเมืองชล2510 : 15-05-2012 เมื่อ 22:22

ต้องการ อะไหล่ y80m ตามนี้ครับ(ตามมากระทู้นี้เลย555+)

แกนเพลาหลัง,ไฟเลี้ยวหลังด้านซ้าย,ประเก็นคอท่อ,ชุดก ุญแจล็อคคอ,
    ทับทิบติดตะเกียบหน้า(สีขาวหรือฟ้า ไม่มีสีส้มก็เอา),กระจกแต่ง เล็ก,ประเก็นคอท่อกลาง

เช็คยังอะครับ กวนอีกนิดครับ อยากทราบราคา ดุมหน้า-หลัง,ฝาปิดดุมเบรกหน้า-หลัง,ปะกับ ซ้าย-ขวา (Y80M)ครับ จะได้
    เตรียมเก็บตังค์ไว้ ขอบคุณครับ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คนเมืองชล2510 อ่านข้อความ
    คุณน้อง(สาว) 084 321 ---- สวิทช์กุญแแจแบบไหนครับ ทั้ง 2 รุ่นนี้ ต่างกันที่ ปลั๊กเสียบ
    หนูโอนเงิน พร้อมส่งSMSที่อยู่ให้แล้วนะคะ ส่งตามที่อยู่ได้เลยค่ะ ส่วนเรื่อง chappy หนูกับแฟนต้องขอโทษพี่จริงๆคนที่ให้หาติดต่อไม่ได้เล ย
    น้ำแห้งแล้วไม่ยอมกลับมาทำงาน ไม่น่าเลยเราเสียคนเลยเรา อย่าโกรธกันเลยนะคะ ขอโทษจริงๆจากใจ ขอบคุณค่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeedjeed อ่านข้อความ
    หนูโอนเงิน พร้อมส่งSMSที่อยู่ให้แล้วนะคะ ส่งตามที่อยู่ได้เลยค่ะ ส่วนเรื่อง chappy หนูกับแฟนต้องขอโทษพี่จริงๆคนที่ให้หาติดต่อไม่ได้เล ย
    น้ำแห้งแล้วไม่ยอมกลับมาทำงาน ไม่น่าเลยเราเสียคนเลยเรา อย่าโกรธกันเลยนะคะ ขอโทษจริงๆจากใจ ขอบคุณค่ะ
    ได้รับ sms แล้วครับ ของที่สั่งครบทุกรายการ มีของที่ผมแอบใส่ไปด้วยนะครับ หวังว่าคงถูกใจ เอารูปรถที่จอดเก็บในบ้านมาแบ่งดูบ้างนะครับ ส่วน chappy ไม่เป็นไรครับ เอาไว้ขี่ไปกินข้าวกลางวัน ที่โรงอาหาร ใกล้ๆที่ทำงาน วันนี้เลยเอาลงให้ดูครับ คุณด่างแถวนั้นชอบไล่ครับ 5555 สงสัยมันไล่ทันได้คันเดียว เลยจัด(วิ่งไล่)ให้ พรุ่งนี้ตอนเที่ยงผมส่งให้นะครับ

และท่านอานู๋ เบเกอรี่ บางปะอิน
    แกนเพลาหลัง 00
    ไฟเลี้ยวหลังด้านซ้าย 00
    ประเก็นคอท่อ สมนาคุณ
    ชุดก ุญแจล็อคคอ 00
    ทับทิบติดตะเกียบหน้าสีส้มของเทียมครับ 00
    กระจกแต่ง เล็ก 000
    ประเก็นคอท่อกลาง 00
    รวม 405 บาท พร้อมส่งลงทะเบียนครับ โอน 400 บาท ครับ ยางอุดบังโซ่หรือหางเต่า เลือกครับ ให้ 1 ชิ้น

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คนเมืองชล2510 : 20-03-2012 เมื่อ 22:07

ครับผม ตามนั้นครับ ผมน่าจะเจอพี่จ่าเร็วกว่านี้นะครับ
    ให้ไปเสียตังค์ซื้อของแพงเกินจริงเป็นเท่าตัวตั้งหลา ยบาทแล้ว
    ส่วนยางอุดบังโซ่หรือหางเต่า ที่ให้เลือก ผมมีทั้งสองแล้ว ขอบคุณมากๆ
    ยังไงช่วยแจ้งราคาของที่สอบถามเพิ่มเติมด้วยนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อานู๋ เบเกอรี่ อ่านข้อความ
    ครับผม ตามนั้นครับ ผมน่าจะเจอพี่จ่าเร็วกว่านี้นะครับ
    ให้ไปเสียตังค์ซื้อของแพงเกินจริงเป็นเท่าตัวตั้งหลา ยบาทแล้ว
    ส่วนยางอุดบังโซ่หรือหางเต่า ที่ให้เลือก ผมมีทั้งสองแล้ว ขอบคุณมากๆ
    ยังไงช่วยแจ้งราคาของที่สอบถามเพิ่มเติมด้วยนะครับ
    ผมว่าของบางชิ้นที่ท่านซื้อมา ไม่แพงหรอกครับ (คิดตามพื้นที่ เพราะบางพื้นที่ราคามันไม่เท่ากันครับ)อะไหล่ในบางพื ้นที่อาจจะแพงอยู่แล้วครับ เพราะความหายากนี่แหละครับ แต่ผมว่าไม่แพงมากมายกว่ากันเท่าไร แต่ที่ทำให้แพงเพิ่มขึ้นอีกก็ค่าส่งนี่แหละครับ ส่งไปรษณีย์ค่าส่งถูกกว่านี้ คงดีมากๆ อยากให้ถูกกว่านี้จริงๆครับ บางที่ไปรษณีย์อยู่ไกลบ้าน ก็ค่าน้ำมันอีกนิดหน่อย ค่าบริการเหล่านี้อาจจะทำให้ของแพงเพิ่มขึ้นก็ได้ครั บ ส่วนผม ไปรษณีย์อยู่ใกล้ที่ทำงานครับ ก็เลยสบายหลายๆ
    ส่วนดุมล้อหน้า-หลัง พร้อมฝาเบรค ครบชุด ประมาณ 1100 - 1200 บาท ของใหม่เกรดa (ชุดละประมาณ 600)
    สนใจของเก่าไหมครับ ประมาณราคาไว้ หน้า-หลัง ไม่เกิน 600 สนใจของเก่าราคาประมาณนี้ ส่งข่าวไ้้ด้เลยครับ เจอจะได้เก็บไว้ให้ ฟลุ๊คๆ ได้ีของดี ของแท้ ราคาถูก ไม่กี่ร้อย แจ๋วเลยนะครับ
    เพื่อนๆผมเอาของเก่า ไปปัดเงา มันเงาใสดีจริงๆและประกับ ซ้าย-ขวา นี่ ตรงไหนครับ จะได้เข้าใจตรงกัน ผมกลัวประกับของผมจะไม่เหมือนของท่านนะ่ครับ

Name:  P0000838.jpg
Views: 1849
Size:  53.6 KB
    นี่ข้างขวาครับ ส่วนซ้ายพี่จ่าคงนึกภาพออก บางที่เรียก
    สวิทซ์แอนด์ครับ ส่วนเรื่องดุมล้อ ของเก่าผมก็ใช้อยู่ครับ
    แท้เดิมติดรถมาเลย แต่ปัญหาผมคือแถวนี้หาร้านชุบไม่เจอเลย
    เจอก็แบบส่งต่อต้องรอเป็นเดือน แล้วช่างแถวนี้ดูเหมือน
    จะไม่อยากรับงานรถเก่าน่ะครับ อยากให้ใสๆเงาวิ้งๆ
    เลยคิดจะซื้อใหม่เลยดีใหม แค่นั้น ส่วนตัวไม่คิดเรื่องเก่าเรื่องแท้
    เท่าไหร่ครับ ขอให้ใส่แล้วสวย ก็โอเคครับ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อานู๋ เบเกอรี่ อ่านข้อความ
    Name:  P0000838.jpg
Views: 1849
Size:  53.6 KB
    นี่ข้างขวาครับ ส่วนซ้ายพี่จ่าคงนึกภาพออก บางที่เรียก
    สวิทซ์แอนด์ครับ ส่วนเรื่องดุมล้อ ของเก่าผมก็ใช้อยู่ครับ
    แท้เดิมติดรถมาเลย แต่ปัญหาผมคือแถวนี้หาร้านชุบไม่เจอเลย
    เจอก็แบบส่งต่อต้องรอเป็นเดือน แล้วช่างแถวนี้ดูเหมือน
    จะไม่อยากรับงานรถเก่าน่ะครับ อยากให้ใสๆเงาวิ้งๆ
    เลยคิดจะซื้อใหม่เลยดีใหม แค่นั้น ส่วนตัวไม่คิดเรื่องเก่าเรื่องแท้
    เท่าไหร่ครับ ขอให้ใส่แล้วสวย ก็โอเคครับ..
    ส วั ส ดี ค รั บ ทุ ก ๆ ท่ า น
    ได้ครับ เข้าใจตรงกัน ว่าประกับเป็นแบบนี้ น้องๆบางคนคุยไปคุยมาเป็นฝากระเป๋าด้านท้ายซะงั้น บ่ายๆส่งให้นะครับ

รูป รูป  

แบตเตอรี่แห้ง

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คนเมืองชล2510 : 15-05-2012 เมื่อ 22:26

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

และท่านอานู๋ เบเกอรี่ บางปะอิน
    ทับทิบติดตะเกียบหน้าสีส้มของเทียมครับ 00
    รวม 405 บาท พร้อมส่งลงทะเบียนครับ โอน 400 บาท ครับ ยางอุดบังโซ่หรือหางเต่า เลือกครับ ให้ 1 ชิ้น[/quote]

ทำไปได้นะครับพี่ สุดๆยอดเลยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ konthai อ่านข้อความ
    รวม 405 บาท พร้อมส่งลงทะเบียนครับ โอน 400 บาท ครับ ยางอุดบังโซ่หรือหางเต่า เลือกครับ ให้ 1 ชิ้น
    ทำไปได้นะครับพี่ สุดๆยอดเลยครับ[/QUOTE]
    โค๊ดลับ.....ครับผม เอาไว้ทายใจ งวดหน้าครับ หยิบยืมไปลุ้นได้นะครับ ถูกดีใจด้วย ไม่ถูกก็ ตัวใครตัวมันนะคร๊าบบบบบบ
    ขอบคุณครับที่แวะมา

รูป รูป  

ก๊อบสามแยก's Avatar
    สถานที่
    เราสองคน(เมีย)
    ขอบคุณ
    0

จ่าต้อมครับ ตะแกรงหลังยังมีหรือป่าวครับ

Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

มาดันครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ก๊อบสามแยก อ่านข้อความ
    จ่าต้อมครับ ตะแกรงหลังยังมีหรือป่าวครับ
    ส วั ส ดี ค รั บ
    มีครับ ขอสงวนสิทธิ์สมาชิกท่านละ ไม่เกิน 10 อัน นะครับ

รูป รูป    

ก๊อบสามแยก's Avatar
    สถานที่
    เราสองคน(เมีย)
    ขอบคุณ
    0

รับ 1 ชิ้นครับ
    ส่ง นายบก คงเพ็ชร 199/4 ม.6 ต.วังแดง อ.ตรอน อุตรดิตถ์ 53140
    โอนแล้วโทรแจ้งครับ(พอดีพวกกันเค้าต้องการนะ่ครับ)

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 102 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 52 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks