[ ขาย ] px200fl สวย ๆ กริ๊บ ๆ เครื่องเดิม ๆ ขี่สบาย - หน้า 2

ชื่อกระทู้: px200fl สวย ๆ กริ๊บ ๆ เครื่องเดิม ๆ ขี่สบาย

pipe_measod's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าเมืองฉอด
    ขอบคุณ
    0

งามมากครับ

Member
    สถานที่
    ไร้สังกัด chiang mai
    ขอบคุณ
    0

สวยโดนใจ อัพให้คับ

Senior Member Niteowl's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แค่ของแต่งก็คุ้มสุดๆแล้ว
    เป็นคนดีให้ "คนเกรง" ดีกว่าเป็นนักเลงให้ "คนกลัว"

Member RomanPize's Avatar
    ขอบคุณ
    0

หล่อมากครับ ราคารนี้คุ้มสุดๆ
    Tel : 080-0912343

[email protected]

boobparotee's Avatar
    สถานที่
    ไอ๊ย๊ะ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

เธียรธวัช คงนาวัง
    กสิกรแบงค์ 192-2-78885-1
    We LoVe VeSpA+LaMbReTta+
    facebook/X-tra vespa viva
    เพิ่งหัดเดิน กรุณา วาจาอย่าเป็นเซียน

ต้น.มทบ24's Avatar
    สถานที่
    UDONTHANI SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

px + + +

Maybee's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Tel : 089-289-0329 เจมส์บอนด์
    E-mail : [email protected]

- - - - - - - -

This is SKA . . . .

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

แจ่มเลย สงสัยจะไปโดนสายพาน

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

criber's Avatar
    สถานที่
    CRIBER Gang
    ขอบคุณ
    0

สู้ สู้

http://www.facebook.com/home.php?sk=...091544762&ap=1
    แยกรามฯ scooter house
    รับประกอบ ซ่อม โมดิฟลาย เพิ่มแรงม้า ปรึกษา เกี่ยวกับ อะไหล่ ค่าใช้-จ่าย ให้กับรถ Vespa ชุดคิท หรีดวาว ฯลฯ PX150,200 - small frame
    รับสั่งสินค้าจากทั่วทุกมุมโลก(ไม้จิ้มฟันยันเรือรบ - Toothpick lean warship)
    https://www.facebook.com/MiCimFunYanWarship

เลขบัญชี 173-220865-3 MR.WORAWUT Kam. ธ.ไทยพานิชย์ สาขาเดอะมอล3(รามฯ)
    Tel., 089-7973323 Lex แยก ราม

-*-NaMe-*- nontapat's Avatar
    สถานที่
    bangsaen scooter club
    ขอบคุณ
    0

Up

เปลี่ยนไปโดนอะไรอีกหรอพี่?
    " t_nontapat@hotmail.com "

กูไม่เซียน....แต่กูเซี้ยน !!!

งามมาก
    ได้ไปคุ้มเลยคันนี้ ขายออกไวๆนะครับ
    สวย ๆ กริ๊บ ๆ จิงเลยคับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นัทบ้า อ่านข้อความ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ takachi อ่านข้อความ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Kcc[First] อ่านข้อความ
    เสียดาย เหลือเกิน ใครได้ไปอิจฉาสุดๆ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ emerica3 อ่านข้อความ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ fingercroxx อ่านข้อความ
    สวยคับบ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ b-ankgamo อ่านข้อความ
    สวย สะอาดตามากครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tii-lak อ่านข้อความ
    น่าเสียดายจัง
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MOTEC. อ่านข้อความ
    ดันๆๆครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ba-lird อ่านข้อความ
    งดงาม
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pipe_measod อ่านข้อความ
    งามมากครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ best-sv อ่านข้อความ
    สวยโดนใจ อัพให้คับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Niteowl อ่านข้อความ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ elizaspace อ่านข้อความ
    แค่ของแต่งก็คุ้มสุดๆแล้ว
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RomanPize อ่านข้อความ
    หล่อมากครับ ราคารนี้คุ้มสุดๆ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boobparotee อ่านข้อความ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ต้น.มทบ24 อ่านข้อความ
    px + + +
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Maybee อ่านข้อความ
    ขอบคุณทุก ๆ ท่านมาก ๆ เลยครับผม ^^

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    แจ่มเลย สงสัยจะไปโดนสายพาน
    ครับพี่โบ๊ท

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ criber อ่านข้อความ
    สู้ สู้
    ขอบคุณครับพี่เล็ก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nontapat อ่านข้อความ
    Up

เปลี่ยนไปโดนอะไรอีกหรอพี่?
    ขายเสร็จแล้วค่อยว่ากันอีกทีอ้ะครับ ขอบคุณมากครับเนม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tanapakon อ่านข้อความ
    ช่วยดันครับ
    มีท่อเดิมขายมะครับ ตามหาท่อเดิมอยู่ครับ ถ้าไม่มี ต้องขอโทษด้วยนะครับ
    ไม่เป็นไรครับผม ท่อเดิมยังหาไม่เจอเลยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ จิตประสงค์ จงประสาน อ่านข้อความ
    สวยงาม ครับ รับเเลกไหม ครับ ส่วน ต่างเพิ่มให้ ไม่ได้ไม่เป็นไร อัพไป ครับ
    ต้องขอโทษด้วยนะครับ ขอขายก่อนครับผม ^^

ธนาคารกรุงเทพ สาขาขลุง ชื่อบัญชี นายจิรัฐติ์ เจริญศรีสุข

เลขที่บัญชี 380-0-42954-4

LINE ID: taluengz

คลิ๊ก >>>facebook<<< คลิ๊ก

Tel: 081-1007732 ต้อ

Senior Member eahahayo's Avatar
    สถานที่
    วิหารแดงคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

gave_IE20's Avatar
    สถานที่
    Tacco Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อัพพพพพพพพพพพพพพให้คับ
    ณฐนน คำภีระ @@@@@ โอนชื่อบัญชี นางสาว ณัฐฑรียา สมณี ออมทรัพย์ สาขามหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เลขที่ 6672519766 ธนาคารไทยพานิณช์
    PX 150 ปี 98 fl2 & vespa 125 primavera & vespa 90 3เกียร์
    สวยไม่สวยไม่รู้แต่รถกูทะเบียนเต็ม
    [email protected] http://www.facebook.com/gave.jom.za

Tacco Scooter Club ( Chiang Mai )

[KC]`Beer's Avatar
    สถานที่
    Chanthaburi,PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

คันนี้เจ้าของล้างเสร็จแล้วชอบเก็บไว้ในบ้าน ใครได้ไปคุ้มจริงๆจ้า

Bookmarks