เพื่อนๆ ไว้ไปทำบุญกันมั้ย - หน้า 2

ชื่อกระทู้: เพื่อนๆ ไว้ไปทำบุญกันมั้ย

Senior Member mee&most's Avatar
    สถานที่
    Sing Sing Sprint Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ uLtRaMaNnNn อ่านข้อความ
    เรื่องหื่นกามนี่ขอให้บอกนะ...........

พี่วุฒิ...ถ้าจะทำเสื้อแจ๊ดเก็ต สกรีนไม่สวยนะ...ต้องทำเป็นโลโก้ผ้า(ปัก)
    ผมรู้จักที่ทำ...ถ้าโลโก้เล็กๆติดหน้าอกก็ประมาณ
    ไม่เกิน100บาทต่อชิ้น

หรือว่าเราไม่ต้องทำบล็อคสกรีน....
    แล้วทำโลโก้ผ้า(ปัก) แล้วเย็บติดเสื้อเลยล่ะครับ...
    น่าสนใจนะพี่น้อง....ไม่ต้องเสียค่าสกรีนด้วย ราคาก็ไม่ต่างกัน
    จะได้เดินเรื่องเลย...
    จัดไปพี่ดุ๊ก ขอแจ่มๆคับ
    S!nG S!nG Spr!nT cLuB
    ท่านใดสนใจอยากร่วมอุดมการณ์กับเรา เชิญครับ!!

/\6TeLePhOnE 081-256-0702,083-887-3582/\6
    /\2 S!nG S!nG Spr!nT cLuB & BaNgBo cLaSSiC cLuB/\2
    จภ.ชลบุรี รุ่น 002 ฉลามแสด

FI_ICKER MEMBER vesweiler's Avatar
    สถานที่
    SINGSINGSPRINTCLUB &TSUCLASSICBYC
    ขอบคุณ
    0

ขอเชิญทุกท่านลงคะแนนโหวตที่อีกกระทู้เลยครับพี่น้อง

ไปเมื่อไหร่ขอให้บอก ถ้าไม่ติดแข่งดริฟท์ เดี๋ยวไปโด้ย ไม่ค่อยได้วิ่งรถเลยช่วงนี้ จอดจนหยากไย่จะขึ้นแระ
    หรือว่าแวะไปหาตาเอกดีหว่า คิดถึงตาเอกกะน้องผึ้งน้อย
    +-+-+-+-+Sing Sing Sprint Club+-+-+-+-+

Junior Member ผึ้งซิงซิงค่ะ's Avatar
    สถานที่
    ในใจเอก
    ขอบคุณ
    0

นายดุ๊ก... ไปเมื่อไหร่ ชวนด้วยนะ เพื่อไปได้ พลทหารหยุดเสาร์-อาทิตย์ อยากเจอ ซิงซิง รุ่นเดอะ... อิ อิ
    คิดถึงพี่ๆทุกคนเหมือนกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ผึ้งซิงซิงค่ะ : 16-12-2006 เมื่อ 15:08

ในโลกนี้ยังมีอะไรที่เราจะต้องเรียนรู้อีกหลายอย่าง
    ในวันนี้ก็อย่าเพิ่งท้อถอย หนทางนั้นยังอีกยาวไกล.......

uLtRaMaNnNn's Avatar
    สถานที่
    singsing SPINT club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ผึ้งซิงซิงค่ะ อ่านข้อความ
    นายดุ๊ก... ไปเมื่อไหร่ ชวนด้วยนะ เพื่อไปได้ พลทหารหยุดเสาร์-อาทิตย์ อยากเจอ ซิงซิง รุ่นเดอะ... อิ อิ
    คิดถึงพี่ๆทุกคนเหมือนกัน
    ไม่ลืมพลทหารเอกกับแฟนสาว สุดสวยหรอกจ้า... /\2

Bookmarks