LamReplay I - หน้า 2

ชื่อกระทู้: LamReplay I

Senior Member Master_Fat's Avatar
    สถานที่
    LuftWagens FT.Lauderdale Krew
    ขอบคุณ
    0

ของขวัญคุ้มค่าจิงๆคับ สวยงาม!!!!
    ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะดี ได้ยังไง

Senior Member emsk8er's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Twisted Wheel
    ขอบคุณ
    2

แจ่ม ฮะ
    รับทำสติ๊กเกอร์ LI TV SX PX GS ติดบังลม -- STICKER NEW VESPA -- STICKER OS BMX
    sticker PVC print indoor-Outdoor พร้อมไดคัต ทำโลโก้กลุ่ม สติ๊กเกอร์ร้าน ตามสั่ง
    และงานไวนิล ทุกชนิด
    ซิลค์สกรีน เสื้อ ต่างๆ ราคากันเอง เสื้อ กระเป๋า
    งานหล่อ ทองเหลือง อลูมิเนียม ต่างๆ ทำอะไหล่ ที่หาไม่ได้แล้วขึ้นมาใหม่ แกะแบบใหม่ 9ล9
    เพลตสแตนเลส ทองเหลือง ป้ายกลุ่ม ติดบังลม!!!
    เอ็ม 084-4852467 // [email protected]ธ. กรุงศรีอยุธยา สาขาเชียงใหม่ เลขที่ 025-1-64085-8 นาย วิวัฒน์ สุทธิภิการัตน์
    Facebook :: EMs Lambretta Facebook Page :: EMs edition Line ID:: emslambretta

Lamvasapeas's Avatar
    สถานที่
    C-Mu Scooter Club(สายอ่อน)
    ขอบคุณ
    0

คันนี้แจ่มไปเลยนะครับพี่โจ ไว้จะรอติดตามชม ผลงานจาก LamReplay II คันที่เบาะแดงๆนะครับ อิอิ
    หรือ
    โทรศัพท์ 084-0405595 (นัท) ครับ
    เลขบัญชี 566-461658-6
    ธนาคารไทยพานิชย์ สาขาคณะแพทย์ศาสตร์เชียงใหม่

Member solid_scooter's Avatar
    สถานที่
    LamReplay
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

Red face

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ BLuRBerRy อ่านข้อความ
    สวยมากครับ

ชอบรูปรับปริญญาครับ เทห์มากครับ
    ขอบคุณมากครับ ไม่ได้คุยกันนานเลยนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ พาเพลิน อ่านข้อความ
    โอ้ อ้ายโจ กะลังมาเปิดตั๋ว ฮ่าๆๆๆ แต่รถคันนี้สวยงามครับ
    บ่ะอยากเปิดตั๋วหรอก แต่เอาลงเล่น ๆ เฉย ๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Modern man อ่านข้อความ
    ร้านอยู่ที่ไหนหรอครับ จัดทรงสวยมากๆ อยากเอารถไปทำบ้างครับ
    ขอบคุณมากครับ ไม่ได้รับทำรถครับ ทำเฉพาะกลุ่มเท่านั้นเองครับ
    เพราะว่าพี่เขาไม่คิดตังค์ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ JAMBO@ อ่านข้อความ
    สวยคับ....สวยมากๆ
    เมื่อเกือบ สิบปีที่แล้ว คันนี้ยังวิ่งอยู่ที่น่านอยู่เลย...สวยมากๆคับ
    ใช่ครับก่อนหน้านี้ทะเบียนน่านครับ คนน่านดูแลดี รถสดมากเหมือนไม่ค่อยได้ใช้งานเลยครับ
    รถคันนี้ไม่มีผุเลยครับ มีแต่รูเจาะของแต่ง 555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lamvasapeas อ่านข้อความ
    คันนี้แจ่มไปเลยนะครับพี่โจ ไว้จะรอติดตามชม ผลงานจาก LamReplay II คันที่เบาะแดงๆนะครับ อิอิ
    รู้ได้ไงว่าจะมีคันที่ 2 โผล่มา 55555555555 เหมือนเดาออกนะ

@ขอบคุณครับจารย์หมูที่ลงรูปเพิ่มให้ ขอบคุณทุกเสียงที่ติชมครับ
    เสียดายที่ไม่มีเวลาไปงานแลม
    Lam_Replay
    083-2032283

system2008's Avatar
    สถานที่
    อยู่ไหนดีอ่ะ?
    ขอบคุณ
    0

อย่างแจ่มเลยโจ...
    คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล

Member puma-phum123's Avatar
    สถานที่
    I-Replay-it
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ solid_scooter อ่านข้อความ
    3 Li 150 cc. เป็นคันแรกที่ประกอบเสร็จของกลุ่มครับโดยอาจารย์หมู ติชมได้ครับ
    ตอนแรกผมขี่เวสป้าเนี่ยะหล่ะครับ ไม่คิดจะเล่นแลมเพราะว่าไม่รู้จะไปซ่อมที่ไหน
    รู้จักจารย์หมูก็เลยมาชวนเล่น ผมก็เลยถาม แล้วผมจะซ่อมที่ไหนผมไม่มีตังค์
    จารย์หมูก้บอกว่า กูนี่ไงจะซ่อมให้ฟรี ๆ เอาป่าว ก็เลยเป็นที่มาของแลมคันนี้ครับ
    ซื้อมาก็ทำเลย เพราะไม่ชอบสีครับ (นานๆ มาโพสทีครับขอนี๊สหนึ่งครับ)
    ถ้าไม่มีพี่หมู ผมก็คงไม่เล่นแลม เห็นด้วยทุกคำพูดของพี่โจ พี่หมูคือ พี่+เพื่อน+อาจารย์+ลูกพี่+หัวหน้า ถ้าไม่มีพี่ทำรถให้ เราคงไม่ได้รู้จักคำว่ามิตรภาพที่ไม่หวังผลตอบแทน

รถพี่โจสวยมากๆๆพี่ ความตั้งใจและพยายาม ทำให้เราได้สิ่งที่ดีที่สุด สุดๆๆๆไปเล๊ย
    I-LIKE-IT + Lam Replay = I replay it
    ถ้าไม่มีพี่ ผมคงไม่ได้เล่นแลม ขอบคุณพี่หมูมากคับ

L.i.s

Hanoomarn's Avatar
    สถานที่
    HPC Club [ PX and Rally Touring ],,1968 Volkswagen T2 Double Cab Pickup
    ขอบคุณ
    0

รถคิงหล่อง่าวบ่ะ ... ป่อเลี้่ยงข้าวสาร

Bale Rally 210 Lamphun

สวยมากมาย จารย์หมูฝีมือดีนะเนี่ย แน่นอนจิงๆ
    [email protected] พูดคุยปรึกษาเรื่องรถ อะไหล่ scooter แอดมาได้ครับผม

Senior Member Moodang's Avatar
    สถานที่
    I Like It & Lam Replay
    ขอบคุณ
    0

เวอร์ชั่นแรก จบไปหนึ่งด้วยความละเอียดที่รักในการเล่นกัน

แต่เวอร์ชั่นต่อไป ทำมากกว่าฝรั่งแน่นอน ติดตามชมคันต่อไป
    I Like It+Lam Replay=I Replay It
    086-6590406

[CENTER][email protected][/CENTER

Senior Member NkLumyaI's Avatar
    ขอบคุณ
    0

งามจิงเลยครับพี่โจ

[email protected]
    086-6788306

เลขบัญชี 058-2-08868-5 ธนาคารกสิกรไทย สาขาถนนงามวงศ์วาน
    นายภานุวัฒน์ แสงสว่าง ( นุก )

Member puma-phum123's Avatar
    สถานที่
    I-Replay-it
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Moodang อ่านข้อความ
    เวอร์ชั่นแรก จบไปหนึ่งด้วยความละเอียดที่รักในการเล่นกัน

แต่เวอร์ชั่นต่อไป ทำมากกว่าฝรั่งแน่นอน ติดตามชมคันต่อไป
    ทำมากกว่าฝรั่งนี่ยังไง มะละกอ ส้มโอ รึว่า แตงโม ครับท่าน
    I-LIKE-IT + Lam Replay = I replay it
    ถ้าไม่มีพี่ ผมคงไม่ได้เล่นแลม ขอบคุณพี่หมูมากคับ

L.i.s

Senior Member ragtop's Avatar
    สถานที่
    Lam Replay
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Moodang อ่านข้อความ

!โอ้ย.....

zazazamax's Avatar
    สถานที่
    ReNu_ScooterCluB
    ขอบคุณ
    0

ดูดีทั้งรถทั้งคน แหมๆๆ

รับทำด้วยป่าวครับคุณโจ
    นายสุเมธ เสกสรรพานิช
    เบอร์โทร 080-0808-025
    ธ.กรุงเทพ 281-4122-632 ออมทรัพย์
    E-mail [email protected]

Senior Member vespaohm's Avatar
    สถานที่
    I LIKE IT& LamRePlay
    ขอบคุณ
    0

เมื่อไหร่คันเบาะแดงจะเอารูปมาลงครับ....
    I LIKE IT/\2 & LAMREPLAY/\2

Lamvasapeas's Avatar
    สถานที่
    C-Mu Scooter Club(สายอ่อน)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespaohm อ่านข้อความ
    เมื่อไหร่คันเบาะแดงจะเอารูปมาลงครับ....
    รอชมคันเบาะแดงเหมือนกันนะครับพี่โอมพี่ 55 สงสัยพอทำเสร็จต้องจับสองคันนี้ให้เค้ามาถ่ายรูปด้วย กันแล้วน้ออออ
    หรือ
    โทรศัพท์ 084-0405595 (นัท) ครับ
    เลขบัญชี 566-461658-6
    ธนาคารไทยพานิชย์ สาขาคณะแพทย์ศาสตร์เชียงใหม่

Bookmarks