+++มีไรมาไห้เล่น+++ - หน้า 2

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: +++มีไรมาไห้เล่น+++

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Vespa spint oomZa(R.C.C) อ่านข้อความ
    1.คิดดูก่อนนะครับว่าจะไปดีเปล่า
    2.รักเพื่อนๆชาว Scooter ครับ
    3.อยากเมาไหม?
    1.หนาวๆอย่างนี่ก่ออยากเมาเหมือนกันจ้า
    2.เมื่อไรเซนโต้ ของเราจะเสร็จซักทีนะ
    3.รถกับผู้หญิง เหมือนรึว่าต่างกันตรงไหน จ๊ะ

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1. รถกะผู้หญิงเหมือนกันตรงที่...... "ยิ่งแต่งก้อยิ่งสวยขึ้น" ไง
    2. มีใครรักเราจริงๆ รึป่าว นอกจากคนในครอบครัว
    3. คิดจะมีความรักแล้วก้อต้องเข้มแข็งใช่มั้ย???

ปล. โอ๊ตเมาเยี่ยงหมาจริงๆ อ่ะหรอ
    Mali_3*

http://kerokobiz.multiply.com

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

Member FURday express's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1.ถอกต้องนะเเค๊บบบบบ ปล.ใช่จริงๆมันหายหัวไปไหนไม่รุตอนนี้
    2.น้ำกระเจี๊ยบของฉันเสดเเล้ววววววววว
    3.ที่ไหนที่ขี่ออกทริบเเล้วชอบที่สุด?

Furday I'm in love

with
    my scooters

with
    Club Fur

Junior Member fur_virginality's Avatar
    สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

1.ไปเขาใหญ่ ซิครับ สุดๆเลย
    2.เมาหนักไปหน่อยเลยซ้อมเช้าไม่ไหว ไปฝึกงานก็ไม่ทัน ตังค์ก็หมด เฮ้อออออ!!! ชีวิต
    3.มีใครกินเหล้าไม่เมาบ้างครับ????????????

ป.ล.ตอบเจ๊กบ จะไปเหลือขี้ควายไร!!!!!!!!!!!!!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fur_virginality : 30-11-2006 เมื่อ 09:55

สีแพร seapair's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ fur_virginality อ่านข้อความ
    1.ไปเขาใหญ่ ซิครับ สุดๆเลย
    2.เมาหนักไปหน่อยเลยซ้อมเช้าไม่ไหว ไปฝึกงานก็ไม่ทัน ตังค์ก็หมด เฮ้อออออ!!! ชีวิต
    3.มีใครกินเหล้าไม่เมาบ้างครับ????????????

ป.ล.ตอบเจ๊กบ จะไปเหลือขี้ควายไร!!!!!!!!!!!!!!
    1. อืม...ลำยองมั้งคะ
    2. ยิ่งวิ่งยิ่งไกล นั่งนิ่งชิดใกล้
    3. พี่ๆ...เคยเห็นต้นไม้ออกไข่มั้ยคะ
    em19"กามาลสูตร"
    อย่าเชื่อใคร แม้แต่พระพุทธเจ้า

Senior Member FurettO~'s Avatar
    สถานที่
    CLUB FUR_chiang mai
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ seapair อ่านข้อความ
    1. อืม...ลำยองมั้งคะ
    2. ยิ่งวิ่งยิ่งไกล นั่งนิ่งชิดใกล้
    3. พี่ๆ...เคยเห็นต้นไม้ออกไข่มั้ยคะ
    1. (คำตอบอยู่ที่รูปอ่ะ) อิอิ:D

2. วันเสาร์ เจอกันที่ Fur House ทุกคนนะ เรื่องอะไร เด๋ว เจ๊กบ โทรบอกเอง

3. อะไรเอ่ย เข้าก็ร้อง ออกก็ร้อง เข้าลึกๆแล้วมีน้ำ?

ปล. อย่าคิดลึกนะ 55+

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FurettO~ : 30-11-2006 เมื่อ 22:01
    CLUB FUR >>>>>>FRIEND & FUN

สิ่งที่เราชอบ..จะติดตัวเราไปตลอดชีวิต

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FurettO~ อ่านข้อความ
    1. (คำตอบอยู่ที่รูปอ่ะ) อิอิ:D

2. วันเสาร์ เจอกันที่ Fur House ทุกคนนะ เรื่องอะไร เด๋ว เจ๊กบ โทรบอกเอง

3. อะไรเอ่ย เข้าก็ร้อง ออกก็ร้อง เข้าลึกๆแล้วมีน้ำ?

ปล. อย่าคิดลึกนะ 55+
    1. คำตอบคือออออ........7-11 ^-^
    2. อ้วน เครียด กินเหล้า!!!
    3. บอกซิเธอเธอจะเอาเท่าไร ... เอาเท่าไรไม่อ้วนเอาเท่าไร???
    ไม่มีใครเดินตามใคร
    ถ้าใจไม่ผูกพัน

Member FURday express's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1.เอาสัก 45-50 ถ้าเกินกว่านี้อ้วนไปละ
    2.จะเอารถขึ้นเชียงใหม่เเล้วนะ
    3.มอสเเบบไหนที่คุณว่าเจ๋งสุดๆ (ไฟเยอะๆ ของเเต่งเยอะๆ) ?

with
    my scooters

with
    Club Fur

Member Ami Co munity~'s Avatar
    สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FURday express อ่านข้อความ
    1.เอาสัก 45-50 ถ้าเกินกว่านี้อ้วนไปละ
    2.จะเอารถขึ้นเชียงใหม่เเล้วนะ
    3.มอสเเบบไหนที่คุณว่าเจ๋งสุดๆ (ไฟเยอะๆ ของเเต่งเยอะๆ) ?

1.รู้สึกว่าจะเป็นแบบนี้นะที่เจ๋งสุด ใช่หรือป่าว Fur Club
    2.ถ้ารู้จักพักรบ คุณก็จะได้พบรัก ฮิ้วววววววว
    3.คุณว่า ความเหงา ... เปรียบเหมือนกับอะไร ?

รูป รูป  
    Amigo caFe'

ชอบท่องเที่ยว คลิ๊กเลย zabaai.com

Member FurFriZioNi's Avatar
    สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FurFriZioNi อ่านข้อความ
    1.ไปแน่นอน
    2.ไม่มีอะไรทำไง
    3.แฟนคนอื่นมักจะสวยกว่าแฟนเราเสมอจริงป่าว
    จำไว้...อัญ
    YOU NEVER RIDES SCOOTER ALONE NEVER DIE

Senior Member Furbie's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1.จ้า เดี๋ยวจะช่วยจำไว้ (รักอัญนะ คนอื่นไม่รักเรารัก ไม่เป็นไร 55)
    2.คิดถึงแฟนโว่ยยย แฟนก็คิดถึงแต่รถ
    3.คิดถึงแฟนมั๊ยคะ?? อิอิ ตอบดีๆนะ/\3
    ก็เพราะใจมันขอ เพราะใจเรียกร้อง เกิดมาเพื่อเป็นของเธอเสมอไป
    ก็เพราะใจของฉัน ไม่เคยหวั่นไหว อย่างไรก็ยังมั่นใจว่าใช่เธอ
    ไม่มีเหตุผลที่มากมาย แค่ใจฉันรักเธอ

/\7 TMM Forever../\7

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1.คิดถึงดิ เด๋วปลายอาทิดนี้ล่ะจะพาร่อนให้ทั่ว ชม. เลย อิอิ
    2.คิดถึงรถโว้ย แฟนก็คิดถึงแต่กรู 5555+ (ล้อเล่นคิดถึงแฟนจะตายละ)
    3.มีแฟนซ้อนท้ายสบายใจที่สุดในโลกเลย เห็นด้วยมั๊ยครับ?

with
    my scooters

with
    Club Fur

Senior Member drEAm mAstEr's Avatar
    สถานที่
    Soul Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FURday express อ่านข้อความ
    1.คิดถึงดิ เด๋วปลายอาทิดนี้ล่ะจะพาร่อนให้ทั่ว ชม. เลย อิอิ
    2.คิดถึงรถโว้ย แฟนก็คิดถึงแต่กรู 5555+ (ล้อเล่นคิดถึงแฟนจะตายละ)
    3.มีแฟนซ้อนท้ายสบายใจที่สุดในโลกเลย เห็นด้วยมั๊ยครับ?

1. เหนด้วยนะ ถ้ามีให้ซ้อนก้อคงจะดีเนาะ
    2. ว่าเค้าปัญญาอ่อน ก้อมาเล่นเองซะงั้น ตู
    3. ถ้าแกงคแม่บ้านทหารเฟอร รุความจิงว่าอะไรเปนอะไร แล้วคุนว่าอะไรๆ จะเกิดขึ้น ????

Check Us @ www.soulscooterclub.com

Senior Member Furbie's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1.ก็คงขึ้นอยุ่กับว่าอะไรเป็นอะไรค่ะ/\7
    2.ซ้อนท้ายแฟนก็ไม่มีอะไรต้องกลัวแล้วล่ะ ถึงที่หมายหรือจะตายก็อยู่ด้วยกัน
    3.ตกลงมันมีอะไรหร๋อพี่อ้น? ไอ้ที่บอกว่าอะไรๆ นี่คืออะไร?? ตอบด้วยนะ!!
    ก็เพราะใจมันขอ เพราะใจเรียกร้อง เกิดมาเพื่อเป็นของเธอเสมอไป
    ก็เพราะใจของฉัน ไม่เคยหวั่นไหว อย่างไรก็ยังมั่นใจว่าใช่เธอ
    ไม่มีเหตุผลที่มากมาย แค่ใจฉันรักเธอ

/\7 TMM Forever../\7

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1.เออ มันคืออะไรกันเเน่พี่อ้น งงบะเฮ้ย
    2.อีกสองสามวันถึงเชียงใหม่เเล้วววววววววววววว
    3.ไปเชียงใหม่ กินอะไรดีน๊า?

with
    my scooters

with
    Club Fur

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks