กฏข้อบังคับกลุ่ม Hariphunchai CLUB ฉบับเก่า พ.ศ.2547 ( แก้ไขเร็วๆนี้ พ.ศ.2549 ) - หน้า 2

ชื่อกระทู้: กฏข้อบังคับกลุ่ม Hariphunchai CLUB ฉบับเก่า พ.ศ.2547 ( แก้ไขเร็วๆนี้ พ.ศ.2549 )

tomlucky's Avatar
    สถานที่
    Hariphunchai Club
    ขอบคุณ
    0

ครับผม...โอกาสหน้าเฮาคงได้ป๊ะกั๋นเน่ออ้ายเบลล์ ฝากเนื้อฝากตัวตวยเน่อครับ

Senior Member tuxido.77's Avatar
    สถานที่
    SATURDAY GROUP
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีคับผมพี่ ๆ Hariphunchai CLUB

ผมชื่อหนุ่มคับ เหนพวกพี่ ทำคลับ ให้ช่วยเหลือสังคม มันช่างสุดยอดจริง ๆ ๆ
    ส่วนผมชื่อ หนุ่ม คับ อยู่ป่าซาง

ทุกคนบนโลกก็เหมือนพี่น้องเราทุกคน

Senior Member tuxido.77's Avatar
    สถานที่
    SATURDAY GROUP
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากเข้าร่วม Club คับ

ความจริงก็อยาก มีเพื่อน ๆ พี่ ๆ ที่ชอบรถ Classic เยอะ ๆ ๆคับ
    ก็เคยเหนเค้ารวมตัวกัน ได้ ก็ไม่รู้ว่าเค้าทำยังไงถึงจะเข้า Club ได้

Hanoomarn's Avatar
    สถานที่
    HPC Club [ PX and Rally Touring ],,1968 Volkswagen T2 Double Cab Pickup
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tuxido.77 อ่านข้อความ
    ความจริงก็อยาก มีเพื่อน ๆ พี่ ๆ ที่ชอบรถ Classic เยอะ ๆ ๆคับ
    ก็เคยเหนเค้ารวมตัวกัน ได้ ก็ไม่รู้ว่าเค้าทำยังไงถึงจะเข้า Club ได้
    รายละเอียดเหมือนน้องคนข้างบนเลยครับ ไม่มีข้อบังคับ อยากเข้ามาก็เข้ามา ถ้าไม่พอใจก็เชิญออกไป แค่นี้ล่ะครับ แต่พี่มีเรื่องดีใจ และไม่เคยบอกเคยอยู่อย่างหนึ่งคือ น้องได้แจ้งสถานะว่าอยู่ที่ไหน เช่น หละปูนครับ แค่นี้พี่ก็รู้สึกดีใจ พอใจกับพวกเราคนลำพูนมากๆครับ อยากให้ทำเเบบนี้ จงภูมิใจ ในบ้านเกิดตัวเอง เพราะพี่เห็นใน hi5 มาเยอะนะครับ รู้สึกเสียใจนิดหน่อย

Bale Rally 210 Lamphun

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Hanoomarn อ่านข้อความ
    รายละเอียดเหมือนน้องคนข้างบนเลยครับ ไม่มีข้อบังคับ อยากเข้ามาก็เข้ามา ถ้าไม่พอใจก็เชิญออกไป แค่นี้ล่ะครับ แต่พี่มีเรื่องดีใจ และไม่เคยบอกเคยอยู่อย่างหนึ่งคือ น้องได้แจ้งสถานะว่าอยู่ที่ไหน เช่น หละปูนครับ แค่นี้พี่ก็รู้สึกดีใจ พอใจกับพวกเราคนลำพูนมากๆครับ อยากให้ทำเเบบนี้ จงภูมิใจ ในบ้านเกิดตัวเอง เพราะพี่เห็นใน hi5 มาเยอะนะครับ รู้สึกเสียใจนิดหน่อย
    ครับผม
    บักหำน้อย ยโสธร...........

Bookmarks