ปั้นจักรยานรับลมหนาว จากจักรยานโบราณ" ทุ่งบางกะปิ" - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ปั้นจักรยานรับลมหนาว จากจักรยานโบราณ" ทุ่งบางกะปิ"

กรุ่นเก่าไอกรุ่นกลิ่นเก่า's Avatar
    สถานที่
    จักรยานโบราณ ร า ช บุ รี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kikiki1 อ่านข้อความ
    ผมพลาดครับๆๆๆๆๆๆ ติดภาระกิจ หุหุหุ ไว้ออกเจ เจอกันครับ จะล้างท้องรอเลย ปั่นแบบนี้ผมชอบ < ปั่นไป ชิ้มไป > อิอิอิ
    เลิกเจ....Name:  DSC08436.JPG
Views: 264
Size:  52.5 KBเออๆดีดี...จะได้ปั่นสุดสุด(ฟิลลิปเครื่องไม่เอานะเด ียวตามไม่ทัน555+)

รออยู่คับท่าน..ปั่นไปสถาบันเก่าท่านมาเลยนะ555+

กรุ่นเก่าไอกรุ่นกลิ่นเก่า's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ samuinorman อ่านข้อความ
    ,มิติใหม่ ของวงการครับได้ดูจักรยานหรู ปลาทูก็น่ากิน แนวจริงฯ

แหมๆๆๆๆมือใหม่...ถึงยุคเลยนะคันในบ้านอะ555+

หวัดดีนะคับ

crank's Avatar
    สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

ขอจัดการงานให้เสร็จก่อนนะ จะได้นั่งโม้ได้นานๆหน่อย แล้วจะเข้าไปหาทีมงานที่รักทุกท่าน คร้าบ คิดถึงมะม่วงข้างบ้าน
    Meine Ehre heist Treue
    crank High voltage

Senior Member
    ขอบคุณ
    111

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กรุ่นเก่าไอกรุ่นกลิ่นเก่า อ่านข้อความ
    รอพี่พุฒไปปั่นด้วยนะคับ

งัยก้อเชิญๆๆๆๆพี่พี่น้องน้องและก้อเพื่อนเพื่อนที่อ ยู๋แถวๆ...บางกะปิ.หน้ารามฯ1.ลาดพร้าว.สุขาภิบาล1.2. 3 บริเวรไกล้เคียงมาปั่นยานโบยานโบยานโบ...กันนะคับ160 0น.ถ้าใครว่างเชิญคับ

ดีคับได้ปั่นออกกำลังกาย เดี๋ยวจะปั่นจากสาย2 ไปเลยคับ ช่วงนี้แรงเยอะ คิคิค

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ม.หมูสินทวี อ่านข้อความ
    ดีคับได้ปั่นออกกำลังกาย เดี๋ยวจะปั่นจากสาย2 ไปเลยคับ ช่วงนี้แรงเยอะ คิคิค
    จะเอาจริงหรอพี่ ผมไม่เอาด้วยนะฮ้าๆๆ
    ช่วงนี้ผมขอระยะสั้นอัดหนัก ๆพอก่อน
    โบ ร า ณ ข า แร งส์
    Vintage Racing

"หลังองค์พระปฏิมา มีที่ว่างเสมอ "

zircon's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ปันไป กินไป อย่างนี้ระวังอ้วนนะครับพี่
    55555

มากคน มากวาสนา มีคู่แข่งได้ แต่ต้องไม่มีคู้แค้น ไม่มีใครเก่งแต่เพียงผู้เดียว จงเป็นคนที่รู้จักตัวเอง ก่อนที่จะรู้จักคนอื่น
    (ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่าน
    ร่วมเดินทางไปตามเส้นทางของเราด้วยกัน)
    .................................................. .................................................. .................................................. ..

.................................................. .................................................. .................................................. ..
    Nasrulloh Phosa 0816367007 รัตน์
    email@facebook : [email protected]

nong&saab's Avatar
    สถานที่
    จักรยานโบราณบางกะปิ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

มาตรฐาน สาย 2มาบางกะปิไว้อยู่ แต่ให่บางกะปฺิไปสาย2ก็ไว้อยู่(แต่ต้องมีรถบรรทุกไป เป็นห่วงน้อง

เสี่ยหมูเดียวตัวแรงกำลังมา[QUOTE=ม.หมูสินทวี;4799597]ดีคับได้ปั่นออกกำลังกาย เดี๋ยวจะปั่นจากสาย2 ไปเลยคับ ช่วงนี้แรงเยอะ คิคิค[/QUOTE]
    0837773139 นง

วันนี้เค้าไม่ได้ปั่นแต่ออกแนวท่องเที่ยวครับ
    เลยอาสาเป็นตากล้องให้
    Name:  IMG_0291.jpg
Views: 270
Size:  32.1 KB
    Name:  IMG_0305.jpg
Views: 267
Size:  27.7 KB
    Name:  IMG_0306.jpg
Views: 269
Size:  28.2 KB

"หลังองค์พระปฏิมา มีที่ว่างเสมอ "

Name:  IMG_0298.jpg
Views: 268
Size:  149.5 KB
    Name:  IMG_0301.jpg
Views: 270
Size:  139.2 KB
    Name:  IMG_0319.jpg
Views: 271
Size:  60.1 KB

Name:  IMG_0308.jpg
Views: 273
Size:  27.1 KB
    Name:  IMG_0322.jpg
Views: 274
Size:  33.6 KB
    Name:  IMG_0321.jpg
Views: 268
Size:  61.4 KB

Senior Member samuinorman's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ปั่นเป็นเพื่อน เเต่คนละจังหวัดด่ายๆๆมั๊ย

มาทั้งครอบครัววันนี้5 ธรรมดา9 แฟน ลูกสาว หลาน พี่ สะใภ้ หลานเขย น้องสาว ไม่มีใครปน
    ครอบครัวตัวอย่าง เลียนแบบได้ครับ งานนี้ไม่มีแวะกิน มีอย่างเดียวแวะหอบ
    555

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย samuinorman : 18-10-2010 เมื่อ 23:29

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ samuinorman อ่านข้อความ
    มาทั้งครอบครัววันนี้5 ธรรมดา9 แฟน ลูกสาว หลาน พี่ สะใภ้ หลานเขย น้องสาว ไม่มีใครปน
    ครอบครัวตัวอย่าง เลียนแบบได้ครับ งานนี้ไม่มีแวะกิน มีอย่างเดียวแวะหอบ
    555
    เยี่ยมเลยคับพี่ฑูร...แหมๆๆๆครอบครัวสุขสันต์อีกแล้ว คับท่าน

รู้เรื่อง5555+
    กรุ่นเก่า ไอกรุ่น กลิ่นเก่า

วีรวัฒน์ กันคล้อย (เอฟ)
    49/2 หมู่ 3 หมู่บ้านคลองแค ตำบลพงสวาย อำเภอเมือง จังหวัดราชบุรี 70000

[CENTER]T.0846685547
    http://www.facebook.com/wannapong.kankloy
    ลองใช้ฃีวิตในสิ่งที่เราอยากจะเป็น
    0570211506 ธนาคารกรุงไทย ชื่อบัญชี นายวีรวัฒน์ กันคล้อย

Senior Member samuinorman's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ช่วงนี้ที่สมุยปั่นไม่ใด้

ฝนเริ่มตกที่สมุยทั้งโบราณและไม่โบราณจอดก่อน ว่างก็นั่งล้างเปลี่ยนลูกปืน อ๋อลูกปืนรถอย่าเข้าใจผิดเผื่อจะขี่ทันปีนี้ ช่วงนี้โพสต์มากอย่าถือครับคิวว่าง ร.ร.เปิดแล้วไม่มีคู่แข่ง ใครจะปั่นมาเที่ยวผมมีเรือพาข้าม รับ ได้ทั้งประเทศ โม้ไปไม่ใช่เรือผม แฮ๊ๆๆแฮ

รูป รูป      

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ฝนเริ่มตกที่สมุยทั้งโบราณและไม่โบราณจอดก่อน ว่างก็นั่งล้างเปลี่ยนลูกปืน อ๋อลูกปืนรถอย่าเข้าใจผิดเผื่อจะขี่ทันปีนี้ ช่วงนี้โพสต์มากอย่าถือครับคิวว่าง ร.ร.เปิดแล้วไม่มีคู่แข่ง ใครจะปั่นมาเที่ยวผมมีเรือพาข้าม รับ ได้ทั้งประเทศ โม้ไปไม่ใช่เรือผม แฮ๊ๆๆแฮ

รู้เรื่อง...555+
    คับพี่ทูร
    กรุ่นเก่า ไอกรุ่น กลิ่นเก่า

วีรวัฒน์ กันคล้อย (เอฟ)
    49/2 หมู่ 3 หมู่บ้านคลองแค ตำบลพงสวาย อำเภอเมือง จังหวัดราชบุรี 70000

[CENTER]T.0846685547
    http://www.facebook.com/wannapong.kankloy
    ลองใช้ฃีวิตในสิ่งที่เราอยากจะเป็น
    0570211506 ธนาคารกรุงไทย ชื่อบัญชี นายวีรวัฒน์ กันคล้อย

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ดูคันที่ผมบอกหน่อย

ราเล่ย์26ดูมันใหม่ๆบังโคลนหลังเป็นสันเหลี่ยมๆ รูปไม่ค่อยได้ถ่าย ไว้ให้หลานปั่นอยู่ ออดูภาพอย่างอื่นบ้างนะจะได้หายเหนื่อย

รูป รูป      

Bookmarks