ใครมีทริปไหนบอกกันบ้างนะครับ....ทั่วประเทศไทย - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ใครมีทริปไหนบอกกันบ้างนะครับ....ทั่วประเทศไทย

Senior Member beer Classic's Avatar
    สถานที่
    เคียวเกี่ยวดาว ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รถเต่าเมืองแป้ อ่านข้อความ
    สายเหนือ ครับ

๑๖ ตุลา ๒๕๕๓ สุโขทัยคลาสสิค อ.กงไกรลาส จ.สุโขทัย

๒๓ ตุลาคม ๒๕๕๓ งานไดโนเสา อ.เชียงม่วน จ.พะเยา

๑๙ ถึง ๒๕ ตุลาคม ๒๕๕๓ งานออกค่ายสร้างอาคารเรียน(ครบรอบปี กลุ่มบางบัวทอง นนทบุรี)
    โรงเรียนบ้านห้วยจอย อ.นาน้อย จ.น่าน
    (ร่วมบริจาคของได้ที่โรงเรียน งานนี้บุญล้วนๆ ครับ)

๑๙- ๒๑ พฤศจิกา งานสมาพันธ์ภาคเหนือ กฝผ แม่เมาะ อ.แม่เมาะ จ. ลำปาง

๒๗ พฤศจิกา หนองบัว นครสวรรค์
    ๒๗ พฤศจิกา สวนหลวง ร.๙ สุโขทัย

๔ ธันวาคม ๒๕๕๓
    งานเติมฝันสัญจร ไออุ่นเพื่อน้อง ครั้งที่ ๓ (สหายน้าเณร)
    โรงเรียนหาดทรายทอง อ.เวียงสา จ.น่าน

๑๐ ธันวาคม ๒๕๕๓
    ลำปางไบค์ไนท์
    ศูนย์แสดงสินค้าเชรามิคและหัตถกรรม อ.เกาะคา จ.ลำปาง

จัดให้ตามคำขอ ว่างก็เชิญนะครับเบียร์และชาวคณะ

๕๕๕ ๕๕๕
    ขอบคุณอย่างมากมายเลยครับครูแมวที่เอาข่าวสารดีๆ ทางเหนือมาฝาก
    เส้นทางสายเปลี่ยว ไปกับเคียวเกี่ยวดาว
    ชมรมรถโบราณเคียวเกี่ยวดาว คลาสสิค บ่อวิน ชลบุรี
    มิตรภาพไร้พรมแดน

Senior Member beer Classic's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ off-rider อ่านข้อความ
    อยากไปเยือนถิ่นเก่าจัง สมัยไปทำงานที่บ่อไร่ครับ...........แจ่มๆครับ
    มาเอาบรรยากาศอีกครั้งครับพี่อ๊อฟ งานกลุ่มน้องเองครับ งานนี้ผมก็ไปนะครับ
    เส้นทางสายเปลี่ยว ไปกับเคียวเกี่ยวดาว
    ชมรมรถโบราณเคียวเกี่ยวดาว คลาสสิค บ่อวิน ชลบุรี

Senior Member รถเต่าเมืองแป้'s Avatar
    สถานที่
    รถเฒ่าเมืองแป้
    ขอบคุณ
    0

ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    081-7967656
    คิดคลาสสิค ทำคลาสสิค คบคลาสสิค ชีวิตมีแต่คลาสสิค
    พวกเรา คือ ผีเสื้อแห่งท้องถนน
    บอร์ด กลุ่มรถเฒ่าเมืองแป้

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รถเต่าเมืองแป้ อ่านข้อความ
    ตามมาติดๆครับ

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ beer Classic อ่านข้อความ
    มาเอาบรรยากาศอีกครั้งครับพี่อ๊อฟ งานกลุ่มน้องเองครับ งานนี้ผมก็ไปนะครับ
    อยากไปครับ ชอบบรรยากาศอำเภอ บ่อไร่ เงียบดีครับ........
    บักหำน้อย ยโสธร...........

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ off-rider อ่านข้อความ
    อยากไปครับ ชอบบรรยากาศอำเภอ บ่อไร่ เงียบดีครับ........
    อยากให้ถึงงานเร็วๆจัง จะได้ไปนั่งสมาธิเงียบดี 555+

suwan khamson's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

พี่เบียร์ เราไปไหวพระทำบุญกันมะเอาไกล้ๆก๊ได้
    นัดวันเวลามาเลย อิอิ หนาวแล้วอยากเที่ยว

เอก เคียวเกี่ยวดาว 083-7610639
    ทำในสิ่งที่รัก และจง รักในสิ่งที่ทำ.....
    ...3 เกียร์ ชื้อข้าวชื้อแกง จะแรงได้ไง เอ้อ...

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ suwan khamson อ่านข้อความ
    พี่เบียร์ เราไปไหวพระทำบุญกันมะเอาไกล้ๆก๊ได้
    นัดวันเวลามาเลย อิอิ หนาวแล้วอยากเที่ยว

ไม่ได้ไปมา 2 ปีแล้ว จัดก็ดีเหมือนกัน เอกเตียมตัวนะวันที่ 5 ธันวา เรามีงานจัดร่วมกับสหพัฒน์ และเขาชะเมา ที่ระยอง

งานไม่ใหญ่ เชิญแต่กลุ่มที่รู้จักกัน ฝากด้วยนะ พอดีไปประชุมกับประธานกลุ่มทั้ง 2 มา

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

งานไรพี่ งานทำบุญรึงานรถเก่าเหมือนวันนั้น
    จะได้เตรียมตัวถูก วันพ่อ โนแลกอฮอล์เด้อ
    5555++++

เอก เคียวเกี่ยวดาว 083-7610639
    ทำในสิ่งที่รัก และจง รักในสิ่งที่ทำ.....
    ...3 เกียร์ ชื้อข้าวชื้อแกง จะแรงได้ไง เอ้อ...

Junior Member koykoykoy's Avatar
    สถานที่
    เคียวเกี่ยวดาว สาขาภาคอีสาน
    ขอบคุณ
    0

Classic Club On Tour Vol.3

เนื่องจาก นิตยสารไทยแลนด์ คลาสสิค ได้เล็งเห็นความสำคัญ และประโยชน์ของโครงการพระราชดำริของพระบาทสมเด็จพระเ จ้าอยู่หัว ในการใช้ชีวิตอย่างพอเพียง ทางนิตยสารไทยแลนด์ คลาสสิค จึงอยากจะสนับสนุนโครงการปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงตามแน วทางในพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว โดยการจัดงาน Classic Club On Tour ขึ้น ครั้งแรกที่จังหวัดพิจิตรในวันที่ 16-17 มกราคม 2553 และครั้งที่สอง ขึ้นที่จังหวัดอุตรดิตถ์ในวันที่15-16 พฤษภาคม 2553 รายได้หลังจากหักค่าใช้จ่ายทั้งหมด มอบให้กับ “ศูนย์กสิกรรมธรรมชาติ จังหวัดพิจิตร” ซึ่งเป็นโครงการพระราชดำริของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู ่หัว นำรายได้จากการจัดงานนี้สร้างห้องน้ำ และหลังคาโรงเผาถ่าน ซึ่งขณะนี้ได้เริ่มก่อสร้าง และแล้วเสร็จไปแล้วส่วนหนึ่ง แต่ยังขาดทุนทรัพย์อีกบางส่วนจึงจะเสร็จสมบูรณ์ เพื่อให้จุดมุ่งหมายที่ตั้งใจไว้สำเร็จ นิตยสารไทยแลนด์ คลาสสิค จึงจัดงาน Classic Club On Tour Vol.3 ขึ้น เพื่อสมทบทุนสร้างห้องน้ำ และหลังคาโรงเผาถ่านให้แล้วเสร็จ
    ซึ่งจากการที่จัดงาน “Classic Club On Tour Vol. 1และ Classic Club On Tour Vol. 2” นั้นประสบความสำเร็จเป็นอย่างดี โดยนิตยสารไทยแลนด์ คลาสสิค ได้รับความช่วยเหลือ และความร่วมมือจากภาครัฐ และตำรวจเป็นอย่างดี โดยครั้งนี้เป็นการจัดงาน Classic Club On Tour Vol.3 ขึ้นที่ สนามกีฬาโรงเรียนร่องคำ ต.ร่องคำ อ.ร่องคำ จ.กาฬสินธุ์ วันที่ 20-21 พฤศจิกายน 2553

วัตถุประสงค์
    เป็นการจัดหารายได้ให้กับ ศูนย์ฝึกกสิกรรมธรรมชาติ จังหวัดพิจิตร ซึ่งเป็นโครงการสืบเนื่องมาจากพระราชดำริของพระบาทสม เด็จพระเจ้าอยู่หัวใน การใช้ชีวิตอย่างพอเพียง โดยมี ท่านนายก อบจ.จังหวัดพิจิตรรับรองครับ ซึ่งสถานที่นั้นต้องการความช่วยเหลือในด้านการสร้างห ลังคาโรงเผาถ่าน และห้องน้ำ ซึ่งเป็นโครงการเดียวกับที่สร้างบ้านดิน และเงินส่วนที่เหลือในการจัดงาน จะมอบนิทานอีสป 2 ภาษาสำหรับเด็กจำนวน 3,000 เล่ม เป็นเงินกว่า 75,000 บาท (เจ็ดหมื่นห้าพันบาทถ้วน) เพื่อแจกจ่ายให้กับเด็ก ๆ ในเขตจังหวัดกาฬสินธุ์

สถานที่จัดงาน
    สนามกีฬาโรงเรียนร่องคำ ต.ร่องคำ อ.ร่องคำ จ.กาฬสินธุ์ วันที่ 20-21 พฤศจิกายน 2553
    รูปแบบการจัดงาน
    มีการจัดแสดง และประกวด รถจักรยานยนต์บิ๊กไบค์ และเหล่ารถคลาสสิกที่มีความสวยงาม
    มีการแสดงดนตรีสด จาก กลุ่มศิลปิน ในท้องถิ่น
    มีการออกร้านจำหน่าย อาหาร เครื่องดื่ม
    มีการออกร้านจำหน่ายสินค้าOTOP และของดีราคาถูก
    ประธานเปิดงาน
    ผู้บังคับการ ตำรวจภูธร จังหวัดกาฬสินธุ์ หรือตัวแทน
    แขกรับเชิญ
    นายก องค์การบริหารส่วนจังหวัด
    นายก องค์การบริหารส่วนตำบล
    ทีมงานผู้จัด
    ทีมงานกองบรรณาธิการนิตยสาร ไทยแลนด์ บิ๊กไบค์
    ทีมงานกองบรรณาธิการนิตยสาร ไทยแลนด์ คลาสสิก
    ทีมงานกองบรรณาธิการนิตยสาร ไทยแลนด์ คลาสสิก คลับ

นิตยสารไทยแลนด์ คลาสสิค มีความตั้งใจอย่างยิ่งที่จะสร้างงานครั้งนี้ให้ออกมา สำเร็จ และประทับใจ ผู้มีส่วนร่วมในงานครั้งนี้ทุกท่าน ไม่ว่าจะเป็นหน่วยงานราชการ ภาคเอกชน ร้านค้าต่าง ๆ ไบค์เกอร์ และประชาชนทุกท่านที่เดินทางมาร่วมงานครั้งนี้ หากมีสิ่งหนึ่งสิ่งใดที่ขาดตกบกพร่อง ทางทีมงานกรอบขออภัยล่วงหน้ามา ณ ที่นี้ และกราบเรียนขอรับการสนับสนุน และอำนวยความสะดวกต่าง ๆ ไม่ว่าจะเป็นทางหนึ่งทางใดที่เป็นประโยชน์ เพื่อให้งานครั้งนี้สำเร็จลุล่วงไปได้ด้วยดี...

ติดต่อสอบถามข้อมูลได้ที่
    กช ไทยแลนด์คลาสสิค 086-324-2400
    หนุ่ม ไทยแลนด์คลาสสิค 087-352-3833
    สมญ ฆ้องชัย 081-769-1332

เส้นทางสายเปลี่ยวไปกับเคียวเกี่ยวดาว
    ชมรมรถโบราณเคียวเกี่ยวดาวคลาสสิค
    บ่อวิน_ชลบุรี
    สาขาภาคอีสาน
    k,no

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

น่าสนใจเป็นอย่างยิ่ง ได้บุญด้วย

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ koykoykoy อ่านข้อความ
    Classic Club On Tour Vol.3

เนื่องจาก นิตยสารไทยแลนด์ คลาสสิค ได้เล็งเห็นความสำคัญ และประโยชน์ของโครงการพระราชดำริของพระบาทสมเด็จพระเ จ้าอยู่หัว ในการใช้ชีวิตอย่างพอเพียง ทางนิตยสารไทยแลนด์ คลาสสิค จึงอยากจะสนับสนุนโครงการปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงตามแน วทางในพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว โดยการจัดงาน Classic Club On Tour ขึ้น ครั้งแรกที่จังหวัดพิจิตรในวันที่ 16-17 มกราคม 2553 และครั้งที่สอง ขึ้นที่จังหวัดอุตรดิตถ์ในวันที่15-16 พฤษภาคม 2553 รายได้หลังจากหักค่าใช้จ่ายทั้งหมด มอบให้กับ “ศูนย์กสิกรรมธรรมชาติ จังหวัดพิจิตร” ซึ่งเป็นโครงการพระราชดำริของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู ่หัว นำรายได้จากการจัดงานนี้สร้างห้องน้ำ และหลังคาโรงเผาถ่าน ซึ่งขณะนี้ได้เริ่มก่อสร้าง และแล้วเสร็จไปแล้วส่วนหนึ่ง แต่ยังขาดทุนทรัพย์อีกบางส่วนจึงจะเสร็จสมบูรณ์ เพื่อให้จุดมุ่งหมายที่ตั้งใจไว้สำเร็จ นิตยสารไทยแลนด์ คลาสสิค จึงจัดงาน Classic Club On Tour Vol.3 ขึ้น เพื่อสมทบทุนสร้างห้องน้ำ และหลังคาโรงเผาถ่านให้แล้วเสร็จ
    ซึ่งจากการที่จัดงาน “Classic Club On Tour Vol. 1และ Classic Club On Tour Vol. 2” นั้นประสบความสำเร็จเป็นอย่างดี โดยนิตยสารไทยแลนด์ คลาสสิค ได้รับความช่วยเหลือ และความร่วมมือจากภาครัฐ และตำรวจเป็นอย่างดี โดยครั้งนี้เป็นการจัดงาน Classic Club On Tour Vol.3 ขึ้นที่ สนามกีฬาโรงเรียนร่องคำ ต.ร่องคำ อ.ร่องคำ จ.กาฬสินธุ์ วันที่ 20-21 พฤศจิกายน 2553

วัตถุประสงค์
    เป็นการจัดหารายได้ให้กับ ศูนย์ฝึกกสิกรรมธรรมชาติ จังหวัดพิจิตร ซึ่งเป็นโครงการสืบเนื่องมาจากพระราชดำริของพระบาทสม เด็จพระเจ้าอยู่หัวใน การใช้ชีวิตอย่างพอเพียง โดยมี ท่านนายก อบจ.จังหวัดพิจิตรรับรองครับ ซึ่งสถานที่นั้นต้องการความช่วยเหลือในด้านการสร้างห ลังคาโรงเผาถ่าน และห้องน้ำ ซึ่งเป็นโครงการเดียวกับที่สร้างบ้านดิน และเงินส่วนที่เหลือในการจัดงาน จะมอบนิทานอีสป 2 ภาษาสำหรับเด็กจำนวน 3,000 เล่ม เป็นเงินกว่า 75,000 บาท (เจ็ดหมื่นห้าพันบาทถ้วน) เพื่อแจกจ่ายให้กับเด็ก ๆ ในเขตจังหวัดกาฬสินธุ์

สถานที่จัดงาน
    สนามกีฬาโรงเรียนร่องคำ ต.ร่องคำ อ.ร่องคำ จ.กาฬสินธุ์ วันที่ 20-21 พฤศจิกายน 2553
    รูปแบบการจัดงาน
    มีการจัดแสดง และประกวด รถจักรยานยนต์บิ๊กไบค์ และเหล่ารถคลาสสิกที่มีความสวยงาม
    มีการแสดงดนตรีสด จาก กลุ่มศิลปิน ในท้องถิ่น
    มีการออกร้านจำหน่าย อาหาร เครื่องดื่ม
    มีการออกร้านจำหน่ายสินค้าOTOP และของดีราคาถูก
    ประธานเปิดงาน
    ผู้บังคับการ ตำรวจภูธร จังหวัดกาฬสินธุ์ หรือตัวแทน
    แขกรับเชิญ
    นายก องค์การบริหารส่วนจังหวัด
    นายก องค์การบริหารส่วนตำบล
    ทีมงานผู้จัด
    ทีมงานกองบรรณาธิการนิตยสาร ไทยแลนด์ บิ๊กไบค์
    ทีมงานกองบรรณาธิการนิตยสาร ไทยแลนด์ คลาสสิก
    ทีมงานกองบรรณาธิการนิตยสาร ไทยแลนด์ คลาสสิก คลับ

นิตยสารไทยแลนด์ คลาสสิค มีความตั้งใจอย่างยิ่งที่จะสร้างงานครั้งนี้ให้ออกมา สำเร็จ และประทับใจ ผู้มีส่วนร่วมในงานครั้งนี้ทุกท่าน ไม่ว่าจะเป็นหน่วยงานราชการ ภาคเอกชน ร้านค้าต่าง ๆ ไบค์เกอร์ และประชาชนทุกท่านที่เดินทางมาร่วมงานครั้งนี้ หากมีสิ่งหนึ่งสิ่งใดที่ขาดตกบกพร่อง ทางทีมงานกรอบขออภัยล่วงหน้ามา ณ ที่นี้ และกราบเรียนขอรับการสนับสนุน และอำนวยความสะดวกต่าง ๆ ไม่ว่าจะเป็นทางหนึ่งทางใดที่เป็นประโยชน์ เพื่อให้งานครั้งนี้สำเร็จลุล่วงไปได้ด้วยดี...

ติดต่อสอบถามข้อมูลได้ที่
    กช ไทยแลนด์คลาสสิค 086-324-2400
    หนุ่ม ไทยแลนด์คลาสสิค 087-352-3833
    สมญ ฆ้องชัย 081-769-1332
    ขอบคุณครับที่นำข่าวสารมาบอก เดี๋ยวคุยกันก่อนครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขอเชิญชาวคลาสสิคทั่วประเทศร่วมงาน..ซามูไรคลาสสิคเด ย์ เสน่ห์ย้อนยุค ภาค 2 ขอเชิญชาวคลาสสิคทั่วประเทศร่วมงาน..ซามูไรคลาสสิคเด ย์ เสน่ห์ย้อนยุค ภาค 2ตอนสนุกยุคดิสโก้....ยิ่งใหญ่คุ้มค่ากับการรอคอย 22 มกราคม 2554 ณ สวนพืชไร้ดินจ.สุพรรณบุรี (ที่เดิม....แต่มันส์กว่าเดิม) รูป

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สนใจทริปทางเหนือมั่งป่าว สนใจทริปทางเหนือมั่งป่าว ฮิ้ววววววววว

เชิญร่วมงานnorthern bikeweek ครั้งที่3 ที่ลำปางครับ

เชิญร่วมงานnorthern bikeweek ครั้งที่3ครับ
    สถานที่จัดงานแม่เมาะลำปางครับ
    วันที่19 พฤศจิกายน 2553 เข้างานฟรีครับ
    วันที่20 พฤศจิกายน 2553 ลงทะเบียนท่านละ200ได้ของที่ระลึกครับ
    17.00 ลงทะเบียนประกวดรถ
    18.00 ต้อนรับชาวสองล้อชมการแสดงksrสตั้นจากแชมป์ประเทศไทย
    19.00 ชมการแสดงแสงสีเสียงจากวงดนตรีชั้นนำของลำปาง
    และประกาศผลรางวัลต่างๆ
    20.00 พิธีเปิดงานโดยท่านผู้ว่าราชการจังหวัดลำปาง
    22.00 ชมดนตรีจากวง หิน เหล็ก ไฟ
    24.00 แยกพักผ่อนตามอัธยาศัยครับ
    ในงานมีการประกวดรถเล็กคลาสสิคด้วยครับ
    รายได้หลังหักค่าใช้จ่าย มอบแก่กองทุนสงเคาะห์พัฒนาเยาวชนจังหวัดลำปาง
    ผมเบิร์ดลำปางประธานชมรมหนองกระทิงคลาสสิคตัวแทนกลุ่ มต่างๆในลำปาง
    ผมได้รับเกียรติจากพวกพี่ๆtripple m สองล้อใหญ่ได้จัดการประกวดรถเล็กตระกูลซีและอื่นๆ
    งานนี้ลำปางไม่ลงประกวดครับให้กลุ่มจากต่างจังหวัดลง ได้อย่างเดียวครับไม่มีลำเอียง
    โดยรางวัลมีทั้งหมด14รุ่นครับเพราะจำกัดมาครับ
    1.ไฟตกเดิม
    2.ไฟตกแต่ง
    3.ถังแยกเดิม
    4.ถังแยกแต่ง
    5.ถังรวมเดิม
    6.ถังรวมแต่ง
    7.ผู้ชายเดิม
    8.ผู้ชายแต่ง
    9.ชาลีแต่ง
    10.สกู๊ตเตอร์เดิม
    11.สกู๊ตเตอร์แต่ง
    12.รางวัลมาไกล
    13.รางวัลมาเยอะ
    14.แต่งหลุดโลก
    สอบถามรายละเอียดได้ครับ
    เบิร์ดลำปางครับ
    0873004600ครับ
    เพื่อป้องกันการสูญหายของรถหรือพวกมิจฉาชีพให้ป้องกั นรถของตัวเอง
    โดยนำโซ่หรือสลิงมาด้วยนะครับ
    เพราะผมไปมาหลายงานหายเกือบทุกงาน
    รูป

สนใจป่าวครับพี่น้อง

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ suwan khamson อ่านข้อความ
    เชิญร่วมงานnorthern bikeweek ครั้งที่3 ที่ลำปางครับ

เชิญร่วมงานnorthern bikeweek ครั้งที่3ครับ
    สถานที่จัดงานแม่เมาะลำปางครับ
    วันที่19 พฤศจิกายน 2553 เข้างานฟรีครับ
    วันที่20 พฤศจิกายน 2553 ลงทะเบียนท่านละ200ได้ของที่ระลึกครับ
    17.00 ลงทะเบียนประกวดรถ
    18.00 ต้อนรับชาวสองล้อชมการแสดงksrสตั้นจากแชมป์ประเทศไทย
    19.00 ชมการแสดงแสงสีเสียงจากวงดนตรีชั้นนำของลำปาง
    และประกาศผลรางวัลต่างๆ
    20.00 พิธีเปิดงานโดยท่านผู้ว่าราชการจังหวัดลำปาง
    22.00 ชมดนตรีจากวง หิน เหล็ก ไฟ
    24.00 แยกพักผ่อนตามอัธยาศัยครับ
    ในงานมีการประกวดรถเล็กคลาสสิคด้วยครับ
    รายได้หลังหักค่าใช้จ่าย มอบแก่กองทุนสงเคาะห์พัฒนาเยาวชนจังหวัดลำปาง
    ผมเบิร์ดลำปางประธานชมรมหนองกระทิงคลาสสิคตัวแทนกลุ่ มต่างๆในลำปาง
    ผมได้รับเกียรติจากพวกพี่ๆtripple m สองล้อใหญ่ได้จัดการประกวดรถเล็กตระกูลซีและอื่นๆ
    งานนี้ลำปางไม่ลงประกวดครับให้กลุ่มจากต่างจังหวัดลง ได้อย่างเดียวครับไม่มีลำเอียง
    โดยรางวัลมีทั้งหมด14รุ่นครับเพราะจำกัดมาครับ
    1.ไฟตกเดิม
    2.ไฟตกแต่ง
    3.ถังแยกเดิม
    4.ถังแยกแต่ง
    5.ถังรวมเดิม
    6.ถังรวมแต่ง
    7.ผู้ชายเดิม
    8.ผู้ชายแต่ง
    9.ชาลีแต่ง
    10.สกู๊ตเตอร์เดิม
    11.สกู๊ตเตอร์แต่ง
    12.รางวัลมาไกล
    13.รางวัลมาเยอะ
    14.แต่งหลุดโลก
    สอบถามรายละเอียดได้ครับ
    เบิร์ดลำปางครับ
    0873004600ครับ
    เพื่อป้องกันการสูญหายของรถหรือพวกมิจฉาชีพให้ป้องกั นรถของตัวเอง
    โดยนำโซ่หรือสลิงมาด้วยนะครับ
    เพราะผมไปมาหลายงานหายเกือบทุกงาน
    รูป

สนใจป่าวครับพี่น้อง
    ปีหน้าค่อยว่ากันขึ้นเหนือ คนพร้อม พาหนะพร้อม ขุนพลเคียวเกี่ยวดาวพร้อมเราไปกัน

Bookmarks