คลับเคอีกครั้ง มิตติ้งท่ามกลางดวงดาวและแสงจันทร์14 มีนา ห้าสอง+++เอารุปลงทู้นี้เลยนะ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: คลับเคอีกครั้ง มิตติ้งท่ามกลางดวงดาวและแสงจันทร์14 มีนา ห้าสอง+++เอารุปลงทู้นี้เลยนะ

Member ska_rider's Avatar
    สถานที่
    Shoot Rabbits
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ padoxdax-return อ่านข้อความ
    นานผมๆได้ลงเวปทีจะได้เรียกแม่มาดูครับ
    เคยแต่ถ่ายคนอื่นเค้า
    ผมลืมชื่อพี่ตูนบอดี้สแลมอะ พี่ชื่อไรคร้าบบบบบบบบบ
    ไช่พี่เก่งเทพสกาปะอิอิถ้าไม่ไช่ขออภัยครับ

ป.ล. มือส่องไฟทำผลงานได้เข้าเป้ามากครับ
    เข้าเต็มๆเป้า
    ม่ะใช่ครับ
    เราชื่อบอลอ่ะ
    เพิ่งไปรวมตัวกะเขาครั้งแรกเหมือนกันครับ
    เจ๋งดี ชอบๆ และคงจะไปทุกครั้งถ้ามีโอกาสครับ
    ขอบคุณสำหรับมิตรภาพที่สวยงามครับ

อ้อ!ชอบสีรถของเป้เหมือนกันครับสวยดีๆ
    ได้ข่าวว่าถึงกับแบกรถขึ้นกระบะแล้วค่อยเอาลงมาขี่ตอ นใกล้ถึงใช่ป่ะครับ
    สุดยอดมากครับ เสียดายที่ไม่มีโอกาสได้คุยกัน
    ไว้เจอกันคราวหน้าคงได้สนทนากันนะครับ

อยากบอกไข่ว่า นายเฟี้ยวมากเลยนอ่ะ
    ชอบๆ Cool มาก Coolๆ

ขอบคุณชาวคลับเคที่ให้การต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกคนอย่า งอบอุ่นครับ

และสุดท้ายนี้ เราอยากเห็นคนไทยบินได้อ่ะ
    ฮา...........

ทีมงานกางเกงรัดไข่ padoxdax-return's Avatar
    สถานที่
    จะขับอะไรก็คลับเคไงเล่า
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ska_rider อ่านข้อความ
    ม่ะใช่ครับ
    เราชื่อบอลอ่ะ
    เพิ่งไปรวมตัวกะเขาครั้งแรกเหมือนกันครับ
    เจ๋งดี ชอบๆ และคงจะไปทุกครั้งถ้ามีโอกาสครับ
    ขอบคุณสำหรับมิตรภาพที่สวยงามครับ

อ้อ!ชอบสีรถของเป้เหมือนกันครับสวยดีๆ
    ได้ข่าวว่าถึงกับแบกรถขึ้นกระบะแล้วค่อยเอาลงมาขี่ตอ นใกล้ถึงใช่ป่ะครับ
    สุดยอดมากครับ เสียดายที่ไม่มีโอกาสได้คุยกัน
    ไว้เจอกันคราวหน้าคงได้สนทนากันนะครับ

อยากบอกไข่ว่า นายเฟี้ยวมากเลยนอ่ะ
    ชอบๆ cool มาก coolๆ

ขอบคุณชาวคลับเคที่ให้การต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกคนอย่า งอบอุ่นครับ

และสุดท้ายนี้ เราอยากเห็นคนไทยบินได้อ่ะ
    ฮา...........
    เอ้าโทดทีพี่บอลๆฮ๋าๆ คนมันเยอะๆ เจอกันพี่ ผมคงบินไม่ได้แล้วหละ
    ตอนนี้เดินไม่ให้ล้มยังเกร็งๆอยู่เลยครับ
    ALONE IN THE ART

อะไหล่นอกแค่สะใจอะไหล่ไทยอยู่ในสายเลือด

ชีวิตเหมือนรถวิบาก

โดดๆเด้งๆเลอะๆ

แต่มันส์หวะ

จะคุยก็เมล์มาได้ครับ รูปหล่อ จริงใจ นิสัยดีมีเวลาให้ โทรศัพท์มีกล้อง
    [email protected] นายไข่เน่าเราชอบแปลง อิอิ
    http://enduroclassicthai.ning.com/
    คอวิบากคลิกเลยเด้

เลขบัญชี ศักดิ์ชัย เนียมเทศ 732-2-30030-8
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขาเดอะมอลล์บางกะปิ

Member golfdsd's Avatar
    สถานที่
    Club K
    ขอบคุณ
    0

ขอบอกว่า เวลาที่ได้พบปะกันแค่ไม่กี่ชั่วโมง แต่รู้สึกว่าอบอุ่นมากเหลือเกิน พี่ๆน้องๆต้อนรับเป็นอย่างดี น้องใหม่อย่างผม รู้สึกดีมากครับสำหรับมี๊ตติ้งแบบนี้ รู้สึกรักคลับเคแล้วสิ มีกิจกรรมดีๆอีก ไม่พลาดแน่ครับ

ส่วนรูปจากกล้องผม ขอลงต่อจากไข่เลยแล้วกันครับ (เหตุการณ์ในรูปอยู่ในช่วงแรกถึงกลางๆครับ ตอนหลังไม่ได้ถ่ายเลย เอิ้กๆ) ไม่ขอบรรยายภาพแล้วกันครับ

รูป รูป    

สถานที่
    Club K
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

ต่อๆๆ

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย golfdsd : 16-03-2009 เมื่อ 20:01

สถานที่
    Club K
    ขอบคุณ
    0

ต่อๆๆ

รูป รูป    

สถานที่
    Club K
    ขอบคุณ
    0

ต่ออีกๆๆๆ

รูป รูป    

สถานที่
    Club K
    ขอบคุณ
    0

ต่อๆๆๆ

รูป รูป    

Senior Member unrimited_joe's Avatar
    สถานที่
    SHOOT RABBITS
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สนุกมากๆๆ กับ ครั้งแรก ของผม กับ พี่น้อง club k

วันนั้น ดีจัง สนุกมาก ครั้งแรกสำหรับน้องใหม่ ก็สุดๆๆ แล้ว เดินทางกลับบ้าน ตี 4 พี่นุ พี่ตุ้มและพี่ฟลุ๊ก พาไปนั่งกันต่อ เมาเจงๆๆ

โอกาสหน้า เจอกันอีก น่ะครับทุกท่าน

น้าหนุ่มนี้ ต้องขอบคุณจริงๆๆ จากใจเลย พามารู้จัก CLUB k นี้

ปล... พี่ฟลุ๊ก ต้มซุปเปอร์ ตีน อร่อยมาก กินตอนหนึดๆๆ 555
    พี่ตุ๊ม ซิกก้าพี่ ถึงใจจังคราบบบบบบบ สงสารนิดๆๆ นั่งพัดเตาคนเดียว แถมดูดคนเดียว แกกลัวถ่านหมอด
    พี่นุ วันหลังแก้ตัว พี่ เดี่ยว call ไป ว่างด้วยล่ะคราบบ .

แม้...ไม่ได้คุยกับทุกท่าน แต่ก็รู้สึกๆได้ถึง มิตรภาพ ขอบคุณem97

โจ k125 m2 [email protected]
    Tel... 084-648-9940

**** แล้วเจอกัน ********

สถานที่
    Club K
    ขอบคุณ
    0

สุดท้ายๆๆๆ

รูป รูป    

Member น้ำค้าง's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ประทับใจ....สุดสุด

....ประทับใจทุกเรี่อง....เพื่อนๆๆน้องๆๆๆ.........แ ละ...ทุกอย่างที่เป็น_club k

พวกเราคือ Club K!! iRiE_PK's Avatar
    สถานที่
    CluB K
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ว๊าวๆๆๆ..!!

สนุกมากมายค่ะมีตติ้งครั้งนี้
    ขอให้มากันแบบนี้อีกเรื่อยๆนะคะ
    อย่าห่างหายกันไปไหนem97
    คลับเคของเราอบอุ่นที่สุดแล้วค่ะ..คอนเฟิม
    ^^Don't Kiss My Ass!!^^

<<Club K Classic Social>>

iRiE_Advisory

NeoGeo's Avatar
    สถานที่
    club k
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รูปนี้แค่นี้

รูปมีเท่านี้นะคับ ลืมถ่าย 555+

รูป รูป    
    Classic is my Dad

NeoGeo's Avatar
    สถานที่
    club k
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สุดท้าย

คู่รัก มิสติ้ง

รูป รูป  
    Classic is my Dad

ทีมงานกางเกงรัดไข่ padoxdax-return's Avatar
    สถานที่
    จะขับอะไรก็คลับเคไงเล่า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อะๆอ่าว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ unrimited_joe อ่านข้อความ
    วันนั้น ดีจัง สนุกมาก ครั้งแรกสำหรับน้องใหม่ ก็สุดๆๆ แล้ว เดินทางกลับบ้าน ตี 4 พี่นุ พี่ตุ้มและพี่ฟลุ๊ก พาไปนั่งกันต่อ เมาเจงๆๆ

โอกาสหน้า เจอกันอีก น่ะครับทุกท่าน

น้าหนุ่มนี้ ต้องขอบคุณจริงๆๆ จากใจเลย พามารู้จัก club k นี้

ปล... พี่ฟลุ๊ก ต้มซุปเปอร์ ตีน อร่อยมาก กินตอนหนึดๆๆ 555
    พี่ตุ๊ม ซิกก้าพี่ ถึงใจจังคราบบบบบบบ สงสารนิดๆๆ นั่งพัดเตาคนเดียว แถมดูดคนเดียว แกกลัวถ่านหมอด
    พี่นุ วันหลังแก้ตัว พี่ เดี่ยว call ไป ว่างด้วยล่ะคราบบ .

แม้...ไม่ได้คุยกับทุกท่าน แต่ก็รู้สึกๆได้ถึง มิตรภาพ ขอบคุณem97

โจ k125 m2 [email protected]
    tel... 084-648-9940

**** แล้วเจอกัน ********
    เอ้าเสียดายจัง ปีหน้าเจอกันพี่ๆ จะดื่มไห้พี่หนีเลยฮ๋าๆๆๆๆๆๆ
    ALONE IN THE ART

อะไหล่นอกแค่สะใจอะไหล่ไทยอยู่ในสายเลือด

ชีวิตเหมือนรถวิบาก

โดดๆเด้งๆเลอะๆ

แต่มันส์หวะ

จะคุยก็เมล์มาได้ครับ รูปหล่อ จริงใจ นิสัยดีมีเวลาให้ โทรศัพท์มีกล้อง
    [email protected] นายไข่เน่าเราชอบแปลง อิอิ
    http://enduroclassicthai.ning.com/
    คอวิบากคลิกเลยเด้

เลขบัญชี ศักดิ์ชัย เนียมเทศ 732-2-30030-8
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขาเดอะมอลล์บางกะปิ

Senior Member ฆ-0037 อ่างทอง's Avatar
    สถานที่
    ALONE IN THE DARK
    ขอบคุณ
    0

Cool จัดไปๆ want ทะเลว่ะ...

อยากไปนั่งกินเหล้าริมทะเลว่ะ 555+ หาเรื่องไปโดดนําทะเลกันดีกว่าพี่น้อง...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฆ-0037 อ่างทอง : 17-03-2009 เมื่อ 08:38
    MODIFY TUNING AND RESTORATION BY TON KM.4
    "RAMINTRA39 SERVICE"
    TEL : 02-9730665
    ALONE IN THE DARK
    As solid as STONE...
    As strong as METAL...
    As fierce as FIRE...

Bookmarks