Sr ราคา ตก แล้ว นะ ครับ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: Sr ราคา ตก แล้ว นะ ครับ

Junior Member tot-TI's Avatar
    สถานที่
    YONG
    ขอบคุณ
    0

ตอนนี้มีแต่ขึ้นครับ ค่าเงินเยนมันขึ้นอะ

zerogiggs's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Retro Car
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

ตกไม่ตกไม่เห็นน่าสนใจเลย ถูกหรือแพงก็อยู่ที่ความพอใจมากกว่า
    แต่บางคนซื้อsrดันขี่ไม่เป็น นั่งไปมันก็ไร้ประโยชน์กว่าจักรยาน
    เพราะประโยชน์ของมันคือ "ยานพาหนะ"

"ท่านถึง ผมก็ถึง"
    ไม่มีตังค์ซื้อsr ฉันก็หาjx ถึงราคาตก ก็ไม่บ่นจ้า+++

แค่อยากบอกเจ้าของกระทู้ ว่าควร "สร้างสรรค์ มิใช่ทำลาย"
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++
    "เราจะอยู่ไปเพื่ออะไร ถ้าไม่ได้ทำให้โลกดีขึ้น"
    ฉันซื้อเพื่อต่อเติมความฝันเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นเด็ ก
    ฉันขายเพื่อต่อยอดอนาคตให้ผลิดอกออกผลงดงาม
    ฉันทำหน้าที่"พ่อค้า"ได้ไม่ดีไม่เต็มปากเต็มคำเท่าไร
    แต่ฉันเป็นตัวแทนของ"มิตรภาพ"ได้ดีเสมอมา...

โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 820-229924-1
    สั่งจ่าย คุณภัค เกษมไชยานันท์(แฟนผมเอง)

0812-9999-49 กิ๊ก อยุธยา...ขอรับกระผม!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rodthong อ่านข้อความ
    เค้าคงจะหมายความว่า sr ราคาเริ่มตก คือขายแพงเริ่มไม่มีใครซื้อแล้วกระมังคับ อันนี้ผมเดาเอาน่ะคับ ฮิฮิ
    ไม่น่าจะเป็นไปนะคับ อิอิ

visitor darkrider23's Avatar
    สถานที่
    F.c.r.b
    ขอบคุณ
    0

ราคานั้นมันขึ้นอยู่กับความพอใจกันทั้งผู้ซื้อกับผู้ ขาย

Member
    สถานที่
    jao pra ya classic club 2008
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน eak sr400

ราคาตกหรอไม่ทราบว่าราคาทองคำหรือราคา sr ครับขึ้นลงเป็นทองคำเลยหรอครับไม่เห็นมันจะไปไหนไม่ม ีใครอยากขายด้วยมีแต่คนจะเก็บไม่ชอบก็เล่นรุ่นอื่นๆไ ปซิครับพี่น้อง.....สาวก sr 40 ครับ

โรงสี แย้มมีกลิ่น krisorn_64's Avatar
    ขอบคุณ
    0

นี่แหละ ข้อความของคนโง่ อวดเก่ง

อยู่ดีก็มาโพทให้โดนด่า
    ความดีก็เหมือนกางเกงใน มีติดตัวไว้ไม่ต้องโชว์
    มีกล้วยไม้ป่ามานำเสนอ..

uno555's Avatar
    สถานที่
    ( MO_SO ) Club
    ขอบคุณ
    0

เท่าที่รู้ราคาขึ้นไม่มีลงเหมือนทองนะครับ
    อย่างนี้เค้าไมเรียกตกหลอก...........แล้วคุณที่โพสน ่ะมีกับเค้ารึยังถึงมาวาราคาตก

ParAdisE K!2S...'s Avatar
    สถานที่
    Bangkok, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

เอา อะไร มาลง

ราคา ของมันขึ้น ตั้งแต่ช่วงปีใหม่ ทั้ง รถ ทั้ง อะไหล่

ไหน คุณ บอกหน่อยสิว่า ทำไมราคามันลง
    ทุกสิ่งคือประสบการณ์...

ไม่น่าโพสให้ด่าเลยนะครับ เสียดายเมม
    อัพเดทสินค้าและการส่งสินค้าหน้าเพจได้เลยครับ

ฝากเพจนาฬิกาด้วยนะครับสั่งได้ใหม่เก่ามือ1-2

Senior Member BusoH69's Avatar
    ขอบคุณ
    0

กระทู้ดักครับ ประเภทนี้อย่าไปให้ความสำคัญมันมากนัก ยิ่งด่ายิ่งสนุก
    เห็นอีกอันตั้งขายเองต่อราคาเอง ช่วงนี้ใกล้ปิดเทอมแล้ว"เกรียนคีย์บอร์ด"เยอะ

. ไอ้มดแดง@'s Avatar
    สถานที่
    นครชากังราว
    ขอบคุณ
    0

Angry สร้างกระแสเหรอ.....

ที่ว่าราคาตกน่ะมันตกยังไงฟะป้ายคำว่าราคาที่เสียบอย ู่บนรถSRมันตกลงพื้นเหรอ......เฮ่อๆ...
    ชมรม นครชากังราวคลาสสิค

SR CLUB KAMPHAENGPHET
    081-036-338-1
    ต้องSR400
    รถคลาสสิคคือ...รถที่คงไว้ซึ่งสภาพเดิม...แล้วคุณล่ะ มีรถคลาสสิคกันรึยัง
    สองล้อไปด้วยใจ ใกล้ไกลเพื่อสังคม

แปลกนะ แต่ผมว่า ตั้งแต่สังเกตุ และติดตามกระแส มาโดยตลอด
    รถ เอสอาร์ และรถรุ่นอื่น ๆ แม่ม ขึ้นราคาหมด
    คลับแมน ตะก่อนมา สามหน่อยๆ ตอนนี้ เล่นซะ สามปลายๆแระ
    เอสอาร์ยิ่งแล้วไปใหญ่ ราคาสี่ต้นๆ ตอนนี้ ได้แค่สภาพพอดูได้

ที่หมายถึงว่า ราคาลง
    ผมคิดว่า คงหมายถึง เมื่อรถมีคนนิยมกันเยอะคนขายกันเยอะ
    น่าจะแข่งขันกันที่ราคา ว่าราคาน่าจะลงต่ำลง

หรือไม่ง้าน เค้าคงภาวนาให้เอสอาร์ราคามันลงต่ำกว่านี้ ...ซึ่งผมเห็นด้วยนะ ราคาแรงๆทั้งน้าน
    ...

ไม่รู้ดิตอนนี้ผมว่าราคามันบ้าเลือดเลยนะ เอสอาร์หน่ะ
    ถ้าทั่นซื้อรถมาเมื่อสามสี่ปีที่แล้วและมาเทียบกับตอ นนี้ ผมว่าตอนนี้ก้จับไม่ลงเหมือนกัน...

เงินเยนแข็งตัว ขึ้นยี่สิบเปอร์เซนต์ ตั้งแต่ปีใหม่
    รถมาใหม่ปรับราคาใหม่

และตั้งแต่สังเกตุบ้านเราอะไรที่มันขึ้นแล้วมันก็จะไ ม่ลง
    ขี่ไป .... มีชีวิตก็ขี่ไป

คุณเป็นใคร ...
    คุณเป็นคุณ ไม่ใช่เพราะงานที่คุณทำ คุณเป็นคุณ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเงินในธนาคารของคุณ คุณเป็นคุณ ไม่ได้อยู่ที่ว่า คุณมีเงินในกระเป๋าเท่าไร คุณเป็นคุณ ใช่ว่าเพราะคุณสวมใส่เสื้อผ้าอะไร บี่รถ ขับรถอะไร ...
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณครอบครองอยู่นั้น ท้ายที่สุดแล้วพวกมันก็จะครอบงำคุณเสีย แต่ถ้าหากคุณสูญสิ้นทุกสิ่งเมื่อใด คุณก็จะกล้าทำอะไรต่อมิอะไรได้อย่างไร้กังวลตลอดไป

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ไอ้มดแดง@ อ่านข้อความ
    ที่ว่าราคาตกน่ะมันตกยังไงฟะป้ายคำว่าราคาที่เสียบอย ู่บนรถSRมันตกลงพื้นเหรอ......เฮ่อๆ...
    เหอๆๆๆตามนั้นครับem94em94
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

Member -เด็กพิษณุโลก-'s Avatar
    สถานที่
    ไม่มีอ่ะ แง๊ๆ
    ขอบคุณ
    0

ราคา ตก ก็ ดี ดิ ครับ รถ ผม ขาย ไป แล้ว งะ

ตอนนี้ ไม่มี ไร ทำ อยาก จะได้ SR ก้อนๆ มาประกอบ เล่น ๆๆ อีก สัก คัน

ไม่ น่า ขาย เลย เพราะ สุด ท้าย ผมก็ ขาด เจ้า SR มัน ไม่ได้ 555

ตกไวๆๆ นะ ขอ ให้ ตก 5555+
    ถามใจตัวเองก่อน!!

ว่า..ชอบรถ ที่ตัว สมรรถนะ ของ รถ!!!

หรือ ชอบที่ ยี่ห้อ เพื่อ ที่จะเอาราคา ขาย ต่อ.....

em23em23em23em23em23em23em23em23em23em23em23em23

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กระทู้โชว์พาว

em93
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

Bookmarks