TV 175 ' Deluxe by Slim Style Scooter - หน้า 2

ชื่อกระทู้: TV 175 ' Deluxe by Slim Style Scooter

Night Hawk Lamterior_21's Avatar
    สถานที่
    1
    ขอบคุณ
    0

โฉมงาม......แท้ ..........................
    Li - 150 / 3
    Lambretta on the road
    - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
    scooter NoLogo Unlimited
    - - - - - - - - - - - - - - - - - -

*:-๐✿ไ๐Sดๅ Sirikul✿๐-:* ข้าวเหนียวหมูปิ้ง's Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club
    ขอบคุณ
    0

งดงามจับใจครับ

จิ๊กโก๋เมกัน พันสามร้อยสี่สิบซีซี V&H Exhaust + S&S stage II

<<<<<<ใจฉันอยู่กับเธอ แม้จะห่างกันแสนไกลเพียงไหน........

Seniority SpecialGS's Avatar
    สถานที่
    Besotted Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Talking

สักวัน แลมพี่จะงดงามให้ได้อย่างนี้บ้าง (ฝันกลางวัน)

ปล ขี่ๆไประวังทับทิมเนคไทร่วงนะครับ หายากมิใช่น้อย
    Besotted Scooter Club
    เงียบ เงียบ นิ่ง นิ่ง

Lambretta series III Special Silver 150 cc.
    Vespa Gran Sport Mark II 160 cc.

จงใช้ชีวิต อย่างมีเหตุและมีผล ลำดับความสำคัญมันให้ถูก ชีวิตจะมีความสุข

ถ้าเหนื่อยนัก ก็พักซักหน่อยดีกว่า

วันก่อนเห็นยืนมองรถตัวเองเป็นชั่วโมง คิดดูเอา เห่อขนาดไหน 55555 แต่ก็สวยจิงๆแหละ ผมดูแล้วยังถูกใจจิงๆ สวยๆมาก 55555 เลือกสีได้สุดยอด
    เจี่ย โรงแลมบริการ 0863202341

คนขับต้องศิลป์จริงๆ สวยมากเลยครับem90

มาตรฐาน แน่นอนจิงๆ

แจ่มไปเลย น้องเอ้ยย สวยใสไร้ที่ติ
    [email protected] พูดคุยปรึกษาเรื่องรถ อะไหล่ scooter แอดมาได้ครับผม

Senior Member bAuM's Avatar
    สถานที่
    The Libertine
    ขอบคุณ
    0

งามแต้ งามว่า น่อ น้องแป้ง

Member sx ts2's Avatar
    สถานที่
    JAMAICA
    ขอบคุณ
    0

ง้าน.....ง้าน
    ปลาวาฬเรชซิ่ง05

สวยมากๆๆ...ไร้ที่ติ+ไร้เทียมทานจิงๆๆ
    DELTA-CUSTOM /since 2009

Senior Member บั้นท้ายดินระเบิด's Avatar
    สถานที่
    EMMANUELLE ENTERTAINMENT
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รถน่ารักดีนะ

รถสวยมากครับ "น้องสาว"

em97em97em97em97em97
    สวรรค์ชั้น7 Secret Paradise

windows's Avatar
    สถานที่
    RUSTVES..
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โดน ๆๆ

รถสวยงามมากคับชอบ ๆ คับ สีสะดุดตาโดนใจมากคับ...
    ก.เอยกอไก่ ข.ไข่อยู่ในกางเกง ค.ควายยานโตงเตงอยู่ในกางเกงค.คน

มาตรฐาน แน่นอนจิงๆ

แจ่มไปเลย น้องเอ้ย สวยใสไร้ที่ติ
    [email protected] พูดคุยปรึกษาเรื่องรถ อะไหล่ scooter แอดมาได้ครับผม

Senior Member kla_vespa's Avatar
    สถานที่
    ZiGGY ANTZ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อยากได้กระจก อะ
    สวยมากคุณน้อง ตูนมันผอมเลย กว่าจะทำเสร็จ ฮุๆๆๆๆๆ
    [email protected] By ZiGGY ANTZ

Photo by Kla -----------> http://kanothai.multiply.com

Facebook Fanpage : http://www.facebook.com/Kla.vespa.photo

รับถ่ายภาพ ราคามิตรภาพ ลองดูรายละเอียดงานได้ที่ Multiply

My Cars

Vespa : GS Mark 2 (1963) , Sprint V (1978)
    VW : 1302S (1972)
    BMW : R26 (1958) , R27 (1964)
    BMW : E36

อย่าท้อ CHAO VELOCE.'s Avatar
    สถานที่
    CravE ScoOter CluB & DIAMOND SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0

/\2/\2
    พอใจในสิ่งที่เรามี ดีที่สุด ค่อยๆ เป็น ค่อยไป
    อุดมการณ์ มาพร้อมกับ จิตวิญญาณเสมอ
    Ves...pa...pa...pa...pa...pa...ลุย

L@mLamai's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ num vespa อ่านข้อความ
    รถสวยแต่ระวังของแต่งล่วงกลางทาง

อิอิอิอิ
    ขอบคุนค่าพี่หนุ่ม เก็บแล้วๆ เดี๋ยวล่วง อิอิ /\4

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ มอริส แลมเบรตต้า อ่านข้อความ
    มาคนที่ 2 อ่ะ
    สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    จริง ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    สมคำรำลือ .......................................
    ขอบคุณค่ะน้ามอ ปีหน้าจัดงานอีกน๊าค่า อยากอ่านหนังสือ thailand scooter jamboree แล้ว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สาวก VESPA & LAM อ่านข้อความ
    สวยๆ พี่คงไม่มีวาสนาแต่งแบบนี้แน่ๆเลย 555+
    โอ๋ย รถพี่หนุ่มแต่งก้อสวยเหมือนกัน รวยๆแบบพี่ได้อยู่แล้ว ^^em97

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ NJscooter อ่านข้อความ
    รถสวยนะจร้า
    น้องสาวคนสวย(แบ่งของให้พี่ใส่บ้างดิ อิอิอิ+)
    เพื่อกลุ่มเจ้งๆ(แต่พี่ว่า เพื่อตัวเองมากกว่า ใช่ปะ)
    555+...เพื่อกลุ่มๆ ท่องไว้ให้ขึ้นใจ สายแรงก้อแต่งได้ 55+ ts23ts23ts23

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Hnammy อ่านข้อความ
    สวยมากๆ
    ขอบคุณค่าพี่แหนม เดี๋ยวช่วยหา มาเป็นสาวก แลม ซะดีดี อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ~แลมตาหวาน~ อ่านข้อความ
    ทั้งงด ทั้งงามเลยจร้าหนูแป้ง
    ขอบคุณจ้าพี่นา วันงานไม่น่ารีบกลับเลย น่าจาอยู่ด้วยกันนานๆ เนอะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespa_somsuk อ่านข้อความ
    สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆ คับ
    ขอบคุณมากค่า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Li_150 อ่านข้อความ
    รถสวยมากครับ เลขทะเบียนก็สวย ระวังนะครับ หก หก มากๆจะน้อยกว่า ห้า เอา
    555+....จะดูแลไม่ให้มานหกแล้วกันนะจ้า...ขอบคุณค่า em19

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Banda22 อ่านข้อความ
    แหล่ม จิงๆ เจ้แป้ง ถ้าได้มางาน จังซีลอน ภูเก็ต รับรองไม่กลับบ้านมือเปล่าแน่ๆ
    ขอบคุณจ้า ...ไว้เจอกันงานหน้าเนอะ