Trip#5 ภาพความประทับใจ ทริปที่ 5 เขาใหญ่ๆ วันที่ 1-2 มี.ค 51 - หน้า 2

ชื่อกระทู้: Trip#5 ภาพความประทับใจ ทริปที่ 5 เขาใหญ่ๆ วันที่ 1-2 มี.ค 51

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ totoh's Avatar
    สถานที่
    CLUB K
    ขอบคุณ
    0

member

รูป รูป    

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ totoh's Avatar
    สถานที่
    CLUB K
    ขอบคุณ
    0

member

รูป รูป    

สถานที่
    CLUB K
    ขอบคุณ
    0

members of club K

รูป รูป    

สถานที่
    CLUB K
    ขอบคุณ
    0

รูป รูป    

Member น้ำค้าง's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มาพร้อมกับความประทับใจ

ผ่านกันไปอีกหนึ่งทริปแล้ว...พร้อมๆ....กับความประทั บใจ....
    ก่อนอื่นป้าต้องขอขอบคุณ....เหมียว...แทนเพื่อนๆๆที่ เสียสละเวลาทำเสื้อสวยๆๆของ CLUB K รุ่น 2....ขอบคุณมากๆๆนะคะ

สถานที่
    CLUB K
    ขอบคุณ
    0

เห็นพี่กิฟท์ นอนแล้ว เมื่อยคอแทนจัง แหม! ทำไปได้

รูป รูป  

Senior Member fertis's Avatar
    สถานที่
    CLUB K & FRIDAY CLUB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ยังค้างอยู่เลย

โอ้จอร์จ ยังมันค้างอยู่เลยไว้เร็วๆนี้ ทริปก่อนเปิดเทอมดีมั้ยพี่น้อง ทริปนี้ขอบอกว่ามันส์สุดๆ ขอบคุณผู้ร่วมเดินทางทุกคน แล้วไว้เจอกันเมื่อคลับต้องการ

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มาแล้วคะ......กลับมาแล้ว

กลับมาแล้วคะ.......มาพร้อมกับความประทับใจ...ผ่านไป อีกทริปพร้อมๆๆกับความสนุกสนาน.......ก่อนอื่น....ที ่ป้าต้องขอโทษทุกๆๆคนที่มาสาย(นิดหน่อย)555+และต้องข อบใจไว้เลย...ไข่กะแจ๊ค...ที่ไปช่วยป้าซ่อมรถที่บ้าน ไม่งั้งทริปนี้อดแน่ๆๆ.....งานนี้ป้าต้องขอขอบคุณครอ บครัวน้าหนุ่มที่ทำอาหารอร่อยๆๆมื้อกลางวันไว้ให้พวก เราทาน...พร้อมทั้งเสียงดนตรีที่น้าหนุ่มเล่นให้พวกเ ราฟังทั้งคืนขอบคุณคะ...

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ต่อต่อต่อ

ต่อคะ.....คนที่จะขาดไม่ได้เลยก็เห็นจะเป็น หนึ่ง...ที่ทำทุกอย่างตั้งแต่จ่ายกับข้าวทำอาหารซ่อม รถงานนี้ป้าขอem90ให้...รวมถึง นุ แจ๊ค มิก ไข่ น้านุ น้าติส เฟียต บ็อบ ที่สร้างสีสรร ตลอดทั้งงานจนป้าไม่สามารถบรรยายความสนุกสนานออกมาเป ็นตัวอักษรได้...ขอบอกแต่ว่าเสียดายแทนเพื่อนๆๆที่ไม ่ได้ไปจิงเพราะมันสุดยอดดดดดดดดดดดดดดดด

ขอบคุณ
    0

ต่อต่อต่อ...งานนี้ต้องบอกตรงว่าได้เพื่อนร่วมทางที่ น่ารักมากๆๆอย่าง......น้าริน...แฟชั่นสุดยอดเลย ทริปหน้าไปด้วยกันอีกนะคะ...รวมถึงออโต้ที่ตั้งใจทำข องที่ระลึกสวยๆๆรวมถึงเป็นช่างภาพประจำคลัพอีกด้วย.. ....สาวๆๆก็ไม่น้อยหน้าทั้งกุ๊งกิ๊งและน้องลี่ร่วมด้ วยช่วยคลัพเต็มที่.....แต่สำหรับอีกคนที่ป้าต้องขอขอ บคุณจากใจก็คือ....คุณเดชาที่คอยเป็นกำลังให้ป้าทุกท ริปขอบอกทุกๆๆคนเลยนะคะ CLUB K มีครบทุกความประทับใจ

ขอบคุณ
    0

สรุปค่าใช้จ่ายของทริปจะตามมาทีหลังนะคะ............ ป้าซิม

gb65_65's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าพระราม2
    ขอบคุณ
    0

ผมข้องใจอยากจะถามมาหลายที่แล้วว่าอาหารที่ผมทำนี่กิ นได้ไหม
    (ไม่ต้องตอบเพราะหมดเกลี้ยง) แต่มันอร่อยไหมรสชาติอาจถูกใจบ้างไม่ถูกใจบ้าง แต่ก็ขอบใจเพื่อนๆทุกคน ที่กินกันเกลี้ยงจริงๆ หรือว่าหิวไม่รู้

และขอบอกว่าถีบรถขึ้นเขานี่มันส์มาก ขานี่เเข็งเลย แต่ก็เพื่อเพื่อนครับ ยังไงไปด้วยกันก็กลับด้วยกัน ไปด้วยกัน ไม่ทิ้งกันอยู่แล้ว

และท้ายนี้ต้องขอขอบคุณ เหมียวมากๆ สำหรับเสื้อสวยๆ
    ขอบคุณพี่โต้สำหรับสติกเกอร์ รถผมจะกลายเป็นรถขายสติ๊กเกอร์แล้ว อิอิ
    ขอบคุณพี่เด สำหรับการขนของ และซื้อของ มีโดนป้าดุบ้าง ตามภาษาคนแก่ที่เขารักกัน
    ขอบคุณพ่อกับแม่ที่เลี้ยงผมมาจนโต และได้รู้จักคลับเค
    ขอบคุณรถโบราณที่ทำให้เราได้รู้จักกัน ขอใช้คำของใครไม่รู้ว่า ขาดมอไซต์เก่านะ ขาดคำว่าเพื่อน และมิตรภาพเลยล่ะ ท้ายนี้ขอให้ คลับเค อยู่คู่กับเราไปนานๆ

และขอให้ป้าเป็นประธานที่ดีสำหรับคลับตลอดไป ป้าอย่าท้อนะ สู้ต่อไปนะ... ไอ้จีบัน ไปละ ไปซะ ที ไปแล้ว อีกนิดครับ อยากบอก ว่า รักคลับเค ครับ

***ฝากไว้อีกนิด ก่อนออกทริป กรุณา เช็ครถ ตรวจสภาพ ก่อนที่จะเอารถไปใช้งานหนักๆ ด้วย จะได้ไม่เป็นภาระเพื่อน และไม่เป็นการเสียเวลา อย่าลืมนะว่า รถที่ใช้อยู่ บางคันอายุเยอะกว่าเราๆ อีก ดูแลเขาบ้าง จะได้อยู่กับเราไปนานๆ อย่าสักแต่ว่าใช้เขาอย่างเดียวเขาแก่แล้ว เอาใจใส่ไปในรถบ้าง เพราะรถดีต้องดูแลและเอาใจใส่ครับ รถเก่าก็ต้องให้เขากินของดีๆ เช่น น้ำมันเครื่องดีๆหน่อย ออโต้ลูปดีๆหน่อย เขาจะได้ไม่งอแง รถเก่าก็ไม่ต่างจากคนแก่หลอกครับ ต่างก็แค่รถมีอ่ะไหล่ คนไม่มีอ่ะไหล่ รถเสียซ่อมได้ คนเสียซ่อมไม่ได้นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gb65_65 : 07-03-2008 เมื่อ 13:49

ทีมงานกางเกงรัดไข่ padoxdax-return's Avatar
    สถานที่
    จะขับอะไรก็คลับเคไงเล่า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อะปาปิเย้ๆๆๆๆๆ

สนุกสนานสำราญใจไส่ลีวายมากมายเสียจริงครับ ขอขอบคุณทุกท่านที่บันดาลความสุขจุดหนึ่งที่หาไม่ได้ ง่ายๆตามร้านค้าชั้นนำทั่วไป ทริปนี้ให้ดาวไปห้าทริปหน้าดาวจะเกินห้าไปขนาดไหน ติดตามชมตอนต่อไปเร็วๆนี้ สวัสดี

ป.ล. ขอบคุณป้าที่ทำให้เรามีทริปและที่รับน้องผมด้วยการเอ ากะทะนาบแขนเท่เลยรอยประทับ555
    ขอบคุณพี่1ที่ทำอาหารอร่อยเหาะยังกะขึ้นสวรรค์ชั้น77 ให้พวกเราทานและช่วยเซอวิสในทริปนี้ด้วย
    ขอบคุณเฟียตกะลี่ที่อภินันทนาการกะทิงแดงและแอลเอ็มแ ดงให้ทานแก้ง่วงทริปหน้าเจอกันเด้อเพื่อน
    ขอบคุณไอ้แจ๊ค ที่ได้นำความฮามาสู่หมู่คณะเราอย่างไม่เคยหยุดหย่อน พ่อบ้าขนาดนี้แล้วลูกจะขนาดไหนต้องติดตาม
    ขอบคุณน้าโต้ สำหรับสติกเกอและป้ายคลับ สุดยอดจริงๆท่านนี้
    ขอบคุณน้าหนุ่มสำหรับอาหาร และการให้นอนกอด1คืน
    ขอบคุณน้าติสที่ช่วยจัดหาบ้านพักให้แก่เรา สวยถูกประหยัด แจ๋วมากน้า
    ขอบคุณพี่นุที่สร้างความสนุกและเล่าเรื่องฮาๆให้แก่ค ณะ
    ขอบคุณน้านุที่นำกีต้ามาบรรเลงขับกล่อม
    ขอบคุณบ๊อบและภรรยาที่ช่วยกันอำนวยความสะดวกและสร้าง ความสนุกรวมทั้งเก็บภาพให้กับคณะเรา
    ขอบคุณน้าริน ขับหมูผู้นำแฟชั่น ผู้สอนวิธีตั้งล้อให้เท่ากันแกไข่และแจ๊ค ---นั่งโง่กันอยู่ตั้งนานสองคน
    ขอบคุณพี่มิคที่หล่อเกินหน้าเกินตาเรา คนไรหล่อจริงๆถ้าไม่มีไข่พี่หล่อที่สุดในโลกแล้วพี่5 55
    ขอบคุณพี่เดที่ช่วยขนสัมภาระให้แก่เรา
    ขอบคุณไข่ที่ทำไมมันหล่อจัง---กินเยอะด้วย---
    สุดท้ายนี้...ขอบคุณทุกท่านที่รวมใจรวมกายรวมพลังเป็ น CLUB K
    ALONE IN THE ART

อะไหล่นอกแค่สะใจอะไหล่ไทยอยู่ในสายเลือด

ชีวิตเหมือนรถวิบาก

โดดๆเด้งๆเลอะๆ

แต่มันส์หวะ

จะคุยก็เมล์มาได้ครับ รูปหล่อ จริงใจ นิสัยดีมีเวลาให้ โทรศัพท์มีกล้อง
    [email protected] นายไข่เน่าเราชอบแปลง อิอิ
    http://enduroclassicthai.ning.com/
    คอวิบากคลิกเลยเด้

เลขบัญชี ศักดิ์ชัย เนียมเทศ 732-2-30030-8
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขาเดอะมอลล์บางกะปิ

สถานที่
    CLUB K
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จากสมาชิกใหม่

ครั้งนี้ก็เป็นทริปแรกของเรา.....พอดีเป็นสมาชิกใหม่ ก็เจอกันไม่น่าเกิน 3 ครั้ง แต่ในเมื่อมันรักซึมลึก ในคลับเคแล้วหงะ ทำไงได้ ถึงไหนถึงกัน...ยังเสียดายอยู่ทุกวันนี้ ทำไมเข้าคลับช้าจัง แต่ไม่เป็นไร ยังไงมันก็ไม่มีวันสายหรอก....555+
    *****ขอบคุณสมาชิกคลับเคทุกๆท่าน ที่ต้อนรับเราอย่างดีมากๆ ทำให้เรารู้ว่า " มิตรภาพ ยิ่งใหญ่กว่าความรัก" .......
    ******ยังไง คนที่อยากเป็นสมาชิกคลับ เค ก็รีบๆนะ เดี๋ยวจะเสียดาย เหมือนเรา

[email protected]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย totoh : 08-03-2008 เมื่อ 09:33

พวกเราคือ Club K!! iRiE_PK's Avatar
    สถานที่
    CluB K
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ขอบคุณบ้าง...

กุ๊งขอบคุณทุกคนในคลับนะคะที่ให้ความฮา ความบ้า แล้วก้ความสุข

**ที่สำคัญขอบคุณป้าซิมที่เป็นทุกๆอย่างให้กับคลับเร า**em24
    ^^Don't Kiss My Ass!!^^

<<Club K Classic Social>>

iRiE_Advisory

Bookmarks