สมุดเยี่ยมเยือน Lampang Scooter Club - หน้า 2

ชื่อกระทู้: สมุดเยี่ยมเยือน Lampang Scooter Club

ขอบคุนที่มาเยี่ยมเยือนค๊าบ

ไอ้อ้วนเวสป้า555+ PinK MaN's Avatar
    สถานที่
    ~*crave scooter*~
    ขอบคุณ
    0

[hello sawaddee] lampang scooter

*~ยุวชนหื่น scooter club~*
    i love vespa

Junior Member santown's Avatar
    สถานที่
    SANTOWN
    ขอบคุณ
    0

โคว้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย santown : 25-03-2008 เมื่อ 05:48
    SanTown

Senior Member jeenjeab's Avatar
    สถานที่
    PONGPANA RIDER CLUB
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับพวกเราชาว
    PONGPANA RIDER CLUB
    เข้ามาทักทายครับเราเพิ่งมีบอร์ดมาได้ไม่นานมานี้
    มีโอกาสคงได้พบปะสังสรรค์กันน่ะครับ
    สวัสดีครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=119

Senior Member ArtC100's Avatar
    สถานที่
    BYMC Scooterclub & PX club thailand
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีคับบางใหญ่ สุราษฎร์ธานีมารายงานตัวคับผม ถ้ามีโอกาศทัวร์เหนือจะแวะไปเยี่ยมคับผม
    MyCar Volkswagen Bus 1975
    MyVespa PX150e & GL & Px150 & 90 Racer
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า !!!
    BYMC Racing Project
    จำหน่ายจัดหาอะไหล่ เดิม&แต่ง เวสป้า+แลมทุกตามลิ้งด้านล่างเลยคับ

Senior Member PX_Chiangmai's Avatar
    สถานที่
    เชียงใหม่,เชียงราย
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

สวัสดีชาวลำปางลำปางสกู๊ดเตอร์คลับด้วยนะครับ

ในวันเสาร์ที่ 11 กันยายน กลุ่มของผมจะเดินทางไปเที่ยวที่ลำปางประมาณ 10 กว่าคัน

กำหนดการ เดินทางเช้าวันเสาร์ เที่ยวสถานที่ท่องเที่ยงเมืองลำปาง

เย็นๆ ชมบรรยากาศ และ สาวๆ เมืองลำปาง

แล้วกลับไ ปสังสรรค์กันที่แพลอยน้ำ นอน1 คืน วันอาทิตย์สายๆ เดินทางกลับเชียงใหม่

ถ้าหากมีโอกาสคงได้รับการต้อนรับจากกลุ่มลำปางนะครับ ผม

Vespa & Lambretta

Tel.083-2043948 086-9126300

ว่าแต่ว่า จะมาทำไมไม่เหนติดต่อพวกผมเลยล่ะคับ

จะได้ทำการเตรียมการต้อนรับ แต่ว่ามะวานไปรวมรถกัน ก็ไม่เหนมีพวกต่างจังหวัดมาเลยอะคับ

ไม่ทราบว่าไปอยู่ที่ไหนกันอะ เอาไว้โอกาสหน้าถ้ามาติดต่อเสี่ยเบิ้ลนะคับ Ble.SX

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ แวะมาเยี่ยมเยียนจาก MBS เชียงใหม่ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PX_Chiangmai อ่านข้อความ
    สวัสดีชาวลำปางลำปางสกู๊ดเตอร์คลับด้วยนะครับ

ในวันเสาร์ที่ 11 กันยายน กลุ่มของผมจะเดินทางไปเที่ยวที่ลำปางประมาณ 10 กว่าคัน

กำหนดการ เดินทางเช้าวันเสาร์ เที่ยวสถานที่ท่องเที่ยงเมืองลำปาง

เย็นๆ ชมบรรยากาศ และ สาวๆ เมืองลำปาง

แล้วกลับไ ปสังสรรค์กันที่แพลอยน้ำ นอน1 คืน วันอาทิตย์สายๆ เดินทางกลับเชียงใหม่

ถ้าหากมีโอกาสคงได้รับการต้อนรับจากกลุ่มลำปางนะครับ ผม
    ก่อนอื่นต้องขออภัยที่มิได้ติดต่อไปนะครับ พอดีงานยุ่งอ่ะครับ
    เมื่อวานก็เจอกลุ่มหนึ่งไม่รู้ว่าใช่หรือเปล่า พอดีขับรถยนต์อยู่ครับ
    ไม่ทันได้ทัก เอาไว้โอกาสหน้าละกันนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pootaseub อ่านข้อความ
    ว่าแต่ว่า จะมาทำไมไม่เหนติดต่อพวกผมเลยล่ะคับ

จะได้ทำการเตรียมการต้อนรับ แต่ว่ามะวานไปรวมรถกัน ก็ไม่เหนมีพวกต่างจังหวัดมาเลยอะคับ

ไม่ทราบว่าไปอยู่ที่ไหนกันอะ เอาไว้โอกาสหน้าถ้ามาติดต่อเสี่ยเบิ้ลนะคับ Ble.SX
    เบอร์ติดต่อไม่ทิ้งไว้ให้ แล้วจะติดต่อยังไงละคร๊าบ น้องหรั่ง 55
    ถ้ามีโอกาสจะแวะเวียนผ่านมาก็โทรมาก่อนนะครับ ยินดีต้อนรับครับ

083-5701356เอ็ดครับ
    085-7199479ิเบิ้ลครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Chesterio อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ แวะมาเยี่ยมเยียนจาก MBS เชียงใหม่ครับ
    ครับ Lampang Scooter Club ยินดีที่ได้รู้จักครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ไม่ทราบว่าใช้รถ ไม่ใช่สายพานแต่เป็น โซ่แวะมาเยี่ยมเยียนได้ไหมครับ
    รถไม่เหมือนชาวบ้านด้วยครับ แฮะๆ ไปลำปางบ่อยเหมือนกันครับ
    รถแปลกๆไฟโปรเจคเตอร์2ดวง มีแต่โครง กับเครื่อง ไม่มีเฟรมครับ
    อยากรู้เป็นยังไงลองถามน้องมะยมดูนะครับ ts01ts01

ยังไงก็ความเอ็นดูด้วยนะครับ อิอิ
    ถ้าตอบผิดห้องยังไงก็ช่วยย้ายด้วยนะครับ ขอบคุณครับ เพราะห้องนี้เป็นห้องเยี่ยมเยียน
    แต่ผมดันทะลึ่งมาเยี่ยมและแนะนำตัวแบบ 2 in 1 เลย

อยู่เชียงใหม่ครับ ทะเบียนรถ งรก789เชียงใหม่ ครับts01ts01

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Chesterio อ่านข้อความ
    ไม่ทราบว่าใช้รถ ไม่ใช่สายพานแต่เป็น โซ่แวะมาเยี่ยมเยียนได้ไหมครับ
    รถไม่เหมือนชาวบ้านด้วยครับ แฮะๆ ไปลำปางบ่อยเหมือนกันครับ
    รถแปลกๆไฟโปรเจคเตอร์2ดวง มีแต่โครง กับเครื่อง ไม่มีเฟรมครับ
    อยากรู้เป็นยังไงลองถามน้องมะยมดูนะครับ ts01ts01

ยังไงก็ความเอ็นดูด้วยนะครับ อิอิ
    ถ้าตอบผิดห้องยังไงก็ช่วยย้ายด้วยนะครับ ขอบคุณครับ เพราะห้องนี้เป็นห้องเยี่ยมเยียน
    แต่ผมดันทะลึ่งมาเยี่ยมและแนะนำตัวแบบ 2 in 1 เลย

อยู่เชียงใหม่ครับ ทะเบียนรถ งรก789เชียงใหม่ ครับts01ts01
    ยินดีต้อนรับครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BLE.sx : 15-10-2008 เมื่อ 08:41

GL in mod style OfFline's Avatar
    สถานที่
    Lampang Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

รถสวยครับพี่

^^ /\2
    "มีรถล้อเล็กให้ขี่ ก็ดีมากแค่ไหนแล้ว"

" งอย่าโกรธที่มันพาไปไม่ถึง ... ต่จงชื่นชมที่มันพาไปได้ตั้งไกล "

mod's Lampang Scooter

facebook.com/VespaGLmods

Senior Member phayap's Avatar
    สถานที่
    VespaContourPhitsanulokClub
    ขอบคุณ
    12

แวะมาสวัสดีครับจากVESPA..contours..Phitsanuloke ครับem94

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ phayap อ่านข้อความ
    แวะมาสวัสดีครับจากVESPA..contours..Phitsanuloke ครับem94
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

เอ้าเสี่ยเบิ้ลเปลี่ยนหน้าที่จากยากุซ่าคุ้มบอร์ด มาเป็นพนักงานตอนรับแล้วก่ะ

Bookmarks