ภาพ กิจกรรม โครงการปลูกป่าชายเลน สร้างสัมพันธ์ ฉันท์คลาสสิค ณ แหลมสน จ.ระยอง - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ภาพ กิจกรรม โครงการปลูกป่าชายเลน สร้างสัมพันธ์ ฉันท์คลาสสิค ณ แหลมสน จ.ระยอง

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

555+ พี่เล่าเสียผมเสี่ยวเลย

ชวนกลับพร้อมกันไม่กลับ เจอฝนเลย 555+ ผมง่ะ ไม่ดันสักเม็ดเลยน้องฝน ง่ะ

ขอบคุณทุกคน ว่างๆ คงได้วิ่งทริปด้วยกัน
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

ลาเบร๊ตแต้ม ดาร์กี้'s Avatar
    สถานที่
    อิสระ Scooter.
    ขอบคุณ
    0

Talking

ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    บอร์ดประชาสัมพันธ์ นิตยสาร Siam Classic Zone

น้าเดียว BIKE HERO บอกว่า

ถ้าโลกนี้ไม่มีคนชั่ว เราจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเป็นคนดี

ความดังไม่มั่นคงเท่าความดี

รถคลาสสิคไม่เน้นเร็วหรือแรง แต่เน้นที่อึด ทน และไปถึง

ความหมายของรถคลาสสิคนั้น.. ไม่ได้มีไว้แข่งหรืออวดกัน แต่เรามีไว้เพื่อแบ่งปันกันชื่นชม เพื่อศึกษาหาความรู้ร่วมกัน.. และสร้างมิตรภาพที่ดีต่อกัน

Senior Member Laemson's Avatar
    สถานที่
    ชมรมแหลมสน คลาสสิค...ระยอง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แหลมสนคลาสสิคระยอง ขอบคุณน้าเดียวครับ

หลังจากวันนี้ได้ผักผ่อนนิดน่อยก็ถือโอกาศมาขอบคุณสม าชิกทุกท่านครับ ขอบคุณน้าเดียวBike Hero ครับที่มารวมงานโครงการปลูกป่าชายเลน ณ.หมู่บ้านแหลมสน ในครั้งนี้ครับ ทั้งยังได้ร่วมให้ข้อคิดดีๆกับชาวคลาสสิคในช่วงพิธีก รบนเวที่ และพบประพูดคุยแบบเป็นกันเอง เป็นโครงการที่ราชดำเนินและแหลมสนคลาสสิคระยองร่วมกั นทำขึ้นมาเพื่ออยากเห็นความรักและสามัคคีความร่วมมือ ร่วมใจกันของชาวคลาสิคเราที่ได้มาจากคนละที่ต่างคนแล ะต่างความคิด แต่เราก็ไม่มีกำแพงกันครับระหว่างชาวคลาสสิคเรา ขอบคุณสำหรับมิตรภาพที่เกิดขึ้น เราจะจดจำมิตรภาพแบบนี้ไว้ตลอดไปครับ สุดท้ายทางทีมงานเราต้องขออภัยหากมีสิ่งใด้ขาดตกพกพร ่องไป ความผิดผลาดทุกประการทางทีมงานขอน้อมรับและขออภัยในค วามไม่สะดวกในโครงการครั้งนี้ด้วยครับ
    โครงการปลูกป่าชายเลน สร้างสัมพันธ์ ฉันท์คลาสสิค
    ชมรม แหลมสนคลาสสิค (แกลง) ระยอง
    106 หมู่ 6 ต.ปากน้ำประแส อ.แกลง จ.ระยอง 21170 (ณ.ชายหาดแหลมสน)
    สุพัฒน์ วิภางกูร(พัฒน์) 038-697151, 087-6057876
    มะลิบ้านพักรีสอร์ท เกาะล้านพัทยา
    ติดต่อจองห้องพักได้ที่นี้ครับ

Senior Member รถเต่าเมืองแป้'s Avatar
    สถานที่
    รถเฒ่าเมืองแป้
    ขอบคุณ
    0

ดีกว่าจัดงานแล้วให้เด็กๆ ไปตีกันตั้งเยอะ
    แถมได้ทำดีแบบเต็มๆ ทุกคนร่วมแรงร่วมใจกัน
    ดีคับดี สนับสนุนอย่างแรงครับ งานแบบนี้
    ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    081-7967656
    คิดคลาสสิค ทำคลาสสิค คบคลาสสิค ชีวิตมีแต่คลาสสิค
    พวกเรา คือ ผีเสื้อแห่งท้องถนน
    บอร์ด กลุ่มรถเฒ่าเมืองแป้

djbenz's Avatar
    สถานที่
    Freedom bike ฉช.
    ขอบคุณ
    0

แจ่มครับ มีอีกมาชวนด้วยนะครับ
    นกขมิ้นพร้อมครับ
    เด็กกระแส ไม่แคร์สื่อv1

สนใจโทร 085-299-2160 Ben แปดริ้ว
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขา ย่อยสถานีขนส่ง ฉะเชิงเทรา
    ชื่อบัญชี นาย อมรฤทธิ์ สีผึ้ง

เลขที่บัญชี 420-2-22713-4

#โปรดระวังผู้แอบอ้างผมมีเบอร์เดียวบัญชีเดียวนะครับ #

ที่อยู่ 16/20 ม.5 ต.บ้านใหม่ อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา 24000

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    555+ พี่เล่าเสียผมเสี่ยวเลย

ชวนกลับพร้อมกันไม่กลับ เจอฝนเลย 555+ ผมง่ะ ไม่ดันสักเม็ดเลยน้องฝน ง่ะ

ขอบคุณทุกคน ว่างๆ คงได้วิ่งทริปด้วยกัน

แสบจริงๆ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ดาร์กี้ อ่านข้อความ
    ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    อะไรของมัน..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Laemson อ่านข้อความ
    หลังจากวันนี้ได้ผักผ่อนนิดน่อยก็ถือโอกาศมาขอบคุณสม าชิกทุกท่านครับ ขอบคุณน้าเดียวBike Hero ครับที่มารวมงานโครงการปลูกป่าชายเลน ณ.หมู่บ้านแหลมสน ในครั้งนี้ครับ ทั้งยังได้ร่วมให้ข้อคิดดีๆกับชาวคลาสสิคในช่วงพิธีก รบนเวที่ และพบประพูดคุยแบบเป็นกันเอง เป็นโครงการที่ราชดำเนินและแหลมสนคลาสสิคระยองร่วมกั นทำขึ้นมาเพื่ออยากเห็นความรักและสามัคคีความร่วมมือ ร่วมใจกันของชาวคลาสิคเราที่ได้มาจากคนละที่ต่างคนแล ะต่างความคิด แต่เราก็ไม่มีกำแพงกันครับระหว่างชาวคลาสสิคเรา ขอบคุณสำหรับมิตรภาพที่เกิดขึ้น เราจะจดจำมิตรภาพแบบนี้ไว้ตลอดไปครับ สุดท้ายทางทีมงานเราต้องขออภัยหากมีสิ่งใด้ขาดตกพกพร ่องไป ความผิดผลาดทุกประการทางทีมงานขอน้อมรับและขออภัยในค วามไม่สะดวกในโครงการครั้งนี้ด้วยครับ
    น้าขอเป็นกำลังใจให้กับทุกฝัน.. ในการเดินหน้า..ทำกิจกรรมดีๆเพื่อสังคมและวงการต่อไป นะครับ..
    ถึงแม้ว่า.. มันจะมีอุปสรรคไปบ้างกับสิ่งที่เราเริ่ม.. แต่ทุกสิ่งก็ล้วนเป็นจริงได้ถ้าเราตั้งใจครับ..

และมิตรภาพดีๆนั้นก็เกิดขึ้นแล้วอีกครั้ง.. ภาพความรู้สึกที่งดงามได้เข้ามาประทับอยู่ในหัวใจของ น้าอีกแล้ว..

ขอบคุณเส้นทางสายนี้ที่ทำให้เราได้เดินทางมาพบกันครั บ..

แล้วเจอกันใหม่นะครับทุกคน..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รถเต่าเมืองแป้ อ่านข้อความ
    ดีกว่าจัดงานแล้วให้เด็กๆ ไปตีกันตั้งเยอะ
    แถมได้ทำดีแบบเต็มๆ ทุกคนร่วมแรงร่วมใจกัน
    ดีคับดี สนับสนุนอย่างแรงครับ งานแบบนี้
    มันคือเครดิตของทุกคนที่ไปร่วมงานเลยครับพี่..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djbenz อ่านข้อความ
    แจ่มครับ มีอีกมาชวนด้วยนะครับ
    นกขมิ้นพร้อมครับ
    ฝากบอกไอ้นกขมิ้นบางคนด้วยว่า.. มันทำท่าจะบินไปแต่มันก็ไม่ยอมไป.. เจอหน้าจะส่องด้วยหนังสะติ๊กเสียให้หมด..

BIKE HERO DISCO POWER.

chill chill member aomk125's Avatar
    สถานที่
    ลูกพ่อบอสโก บ้านโป่ง
    ขอบคุณ
    0

ต้อง ขอขอบคุน น้าเดียว มากมายนะคัฟ

ที่ กล่าวถึงพวกเรา หุหุ

เดี๋ยว ไว้โอกาศหน้า เจอกันคัฟน้า

ถ้าผมว่างเดี๋ยวผม ไปลานพระรูปคัฟ
    DONBOSCO CLASSIC - MC
    สองล้อลูกพ่อบอสโก (บ้านโป่ง ราชบุรี )

เล็กใหญ่ไปด้วยกัน เรื่อยๆ

Senior Member Chachoengsao's Avatar
    สถานที่
    บางน้ำเปรี้ยว/แปดริ้ว/Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

Talking ^^

น้าเดียวน่ารักที่สุดเลยครัย
    5555

rongPTB's Avatar
    สถานที่
    พาสเท้นส์ไบค์ สุพรรณบุรี
    ขอบคุณ
    0

กองโจร.......แต่ใจดี.........พี่ว่ามั๊ย ?
    ครอบครัวคลาสสิค พาสเท้นส์ไบค์ สุพรรณบุรี

Senior Member MUTU_Classic's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rongPTB อ่านข้อความ
    กองโจร.......แต่ใจดี.........พี่ว่ามั๊ย ?
    โปเชาะ เลยน้า 39 บนสุด ถ้าตัด 2 ตัว หุหุ

พบกัน รักกัน สัมพันธ์ ยั่งยืน

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aomk125 อ่านข้อความ
    ต้อง ขอขอบคุน น้าเดียว มากมายนะคัฟ

ที่ กล่าวถึงพวกเรา หุหุ

เดี๋ยว ไว้โอกาศหน้า เจอกันคัฟน้า

ถ้าผมว่างเดี๋ยวผม ไปลานพระรูปคัฟ
    ว่างก็มากันเน้อหราน.. รอบนี้3กรกฎาครับ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Chachoengsao อ่านข้อความ
    น้าเดียวน่ารักที่สุดเลยครัย
    5555

มันหวังอะไรหรือเปล่าหว่า..??

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rongPTB อ่านข้อความ
    ใจดี..แต่หน้าเสือใจ(ทำด้วย)เนื้อนะ..ใช่ไหม??.. อิอิ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MUTU_Classic อ่านข้อความ
    โปเชาะ เลยน้า 39 บนสุด ถ้าตัด 2 ตัว หุหุ
    เออแฮะ.. มันเป็นไปได้ไงฟะ..?? ..อย่างนี้งวดหน้าน้าต้องเปิดอาศรมใบ้หวยกันไปเลยดีม ั๊ย??..

ป.ล. แล้วรหัสพศวงนี้มีใครรู้หรือยังเอ่ย..?? ...หึหึ

BIKE HERO DISCO POWER.

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ
    ว่างก็มากันเน้อหราน.. รอบนี้3กรกฎาครับ..

มันหวังอะไรหรือเปล่าหว่า..??

ใจดี..แต่หน้าเสือใจ(ทำด้วย)เนื้อนะ..ใช่ไหม??.. อิอิ..

เออแฮะ.. มันเป็นไปได้ไงฟะ..?? ..อย่างนี้งวดหน้าน้าต้องเปิดอาศรมใบ้หวยกันไปเลยดีม ั๊ย??..

ป.ล. แล้วรหัสพศวงนี้มีใครรู้หรือยังเอ่ย..?? ...หึหึ
    หน้าเสือ............ใช่หน้านิ่ง ๆ แบบพี่เปล่า ?
    ครอบครัวคลาสสิค พาสเท้นส์ไบค์ สุพรรณบุรี

สาวก ราชดำเนิน ake พัฒนาการ's Avatar
    สถานที่
    Rajdumnern classic
    ขอบคุณ
    0

หน้าเสือ............ใช่หน้านิ่ง ๆ แบบพี่เปล่า ?
    พี่รงณ์ คราวนี้มาป่ะครับพี่...

โอ..ราชดำเนิน..เธอสวยเหลือเกิน..ดำเนินของพี่
    ธ.กรุงไท 082-0-32581-3 สาขาหัวตะเข้ (ลาดกระบัง)
    โทร.080-083-0569 1-2 call , 089-135-9092 true

ลุงขี้เมี้ยง's Avatar
    สถานที่
    CLASSIC BIKE PHRAE & AMIGO CAFE' & หนอนกินใบ คลาสสิก คลับ
    ขอบคุณ
    31
    Blog Entries
    7

แม่นแล้ว 555
    ช ม ร ม ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    2 5 4 7
    ส า ย ก รุ ง เ ท พ
    แนะนำ : สถานที่ท่องเที่ยว บ้านรถเฒ่าเมืองแป้ Mini Museum&Homestay จ.แพร่

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ake พัฒนาการ อ่านข้อความ
    พี่รงณ์ คราวนี้มาป่ะครับพี่...
    ถามถึงลานพระรูปคืนนี้ใช่ไหม ?

คืนนี้เข้าเวรครับ (คนมีกรรม) แต่ถ้าแว๊บได้.........เจอกันครับ

Bookmarks