อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jame555 อ่านข้อความ
หวัดดีกร้าบ
น้องเจมส์ bymc ครับ
หนี้เที่ยวงานรถใหญ่น่ะคร้าบพาใครไปด้วยครับ
อิจฉาจังเลยครับ(ทำไมเราไม่มีบ้าง)
งานหาดใหญ่เจอกันบ้านพี่จอมครับ
บางใหญ่จะไปทางนครรวมกับ
พวกนครครับ
งานนี้บางใหญ่ไปกันเยอะครับเพราะ(นายหัวใหญ่ไปครับ พี่เปิ้ล ครับ )
เจอกันบ้านพี่จอมน่ะครับ
ขับรถรอๆๆๆๆ กันด้วยครับ
ไม่เมา ไม่นอน คร้าบๆๆๆๆๆๆๆๆ บาย
งานหาดใหญ่ เด่วรอดูใกล้ๆอีกที

ถ้าไปนอนบ้าน คุนจอม ก็เมากันก่อน 1คืน

แล้วออกเดินทางพร้อมกัน แต่ถ้าไม่ได้ไปค้างบ้าน คุนจอม

พี่ก็จะดักรอกลางทางแล้วไปพร้อมกัน...

( รถไม่แรง แรงแล้วเด่วน๊อตหลุด )