ขอข้อมูลจักรยานคันนี้ครับ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ขอข้อมูลจักรยานคันนี้ครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณคุณ new_hudson มากครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bicycle_th อ่านข้อความ
    ขอบคุณคุณ new_hudson มากครับ
    ด้วยความยินดีครับ

ยี่ห้อ RAVEN ผมหารูปตัวรถจริงๆ ไม่มีข้อมูลเลยครับ

จากCatalog ดูแล้วใกล้เคียงมากๆ ทั้งหุ้มโซ๋ และบังโคลนหน้า แบรนด์นี้อาจจะไม่ได้รับความนิยมแพร่หลาย รถจึงมีน้อย

ถือว่าเป็นรถที่หายากมากๆ คันหนึ่งเลยครับ ยินดีด้วยครับ

ที่จริงผมอยาก เห็น จาน หลักไฟเพิ่มด้วยครับ

เป็นไปได้ ผมรบกวนถ่ายรูป โดยละเอียด เป็นวิทยาทาน หากไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรครับ

หวังว่าคงได้เจอคันเป็นๆ ในงานจักรยานโบราณสักครั้งนะครับ ^^
    โบ ร า ณ ข า แร งส์
    Vintage Racing

"หลังองค์พระปฏิมา มีที่ว่างเสมอ "

nan-bigbike's Avatar
    ขอบคุณ
    91
    Blog Entries
    2

งานใกล้เคียงกับราเล่เลยครับ เทียบกันจุดต่อจุด http://www.oldbike.eu/museum/1910-2/...-weight-no-17/
    แฮนด์ เบรค ถ้วยคอ ตะเกียบ
    แต่ยังไงก็สวย มองกี่ทีๆก็สวยครับ

รูป รูป      
    นันทสิทธิ์ กังวานวาณิชย์ (หนุ่ม)
    ธนาคาร กสิกรไทย หมายเลขบัญชี 0102999428
    email:[email protected]
    id line:nanbigbike
    ส่ง หนุ่ม โรงรับจำนำเซี้ยงไทย
    1699-1701 ถ.สุขุมวิท แขวง.พระโขนงเหนือ เขต.วัฒนา กรุงเทพ 10110 โทร.0846490999

4. The Following 3 Users Say Thank You to nan-bigbike For This Useful Post:

9026 (28-03-2014), paiboon (27-03-2014), parisCN (27-03-2014)

Bookmarks