มหาสารคาม สกู๊ตเตอร์คลับ รายงานตัว ด่วน!! - หน้า 2

ชื่อกระทู้: มหาสารคาม สกู๊ตเตอร์คลับ รายงานตัว ด่วน!!

Senior Member noy_little's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ฝากพี่โจ้ ปักหมุดด้วยนะครับ

เมื่อพายุพัดผ่านก็จะเจอท้องฟ้าที่สดใสem97
    noy_little @ hotmail.com

noylittle.hi5.com
    noylittle.multiply.com

ชื่อ ภาคภูมิ คันธา
    ชื่อเล่น อั้ม
    ปี 1 การท่องเที่ยวการโรงแรม
    อายุ 23
    ขับรถ PX150 <ตามรูป>
    ประวัติการขับเวสป้า ขับเวสป้ามา 6 ปีกว่าๆ ครั้งแรกที่ได้รถมา พอดีมีพี่ที่มหาลัยเก่าขับเวสป้าแล้วต่อมาเริ่มรู้จั กและสนิทกับพี่เค้าพี่เค้าเลยมาส่งที่บ้าน แล้วแม่เห็นว่าสวยดีแม่ผมก็เลยอยากได้เลยให้พี่เค้าห าให้คันนึง แล้วถึงวันที่จะซื้อก็มีพี่ ม่อน ขับรถซุปเปอร์เก่าๆๆๆๆๆมากๆมา1คัน จำได้ว่าตอนนั้นซื้อมา 14000-15000เองคับ แต่ก็ทำหมดไปเยอะมากๆและสุดท้ายก็ได้มาลงเอยกับ PX150 คันนี้หละคับ
    เข้าใจเธอ เรารู้ดี ว่าเธอเองเจ็บช้ำมา เสียใจมากมาย เพราะใครคนหนึ่ง เธอจึงลังเลที่เธอจะรัก เปียกปอนมากับฝนพรำ ไม่เป็นไรถ้าฝนจางจะซับใจบางๆ ของเธอให้อุ่น ด้วยไอรักฉัน เพียงเธอบอกว่ารักฉัน ว่าเธอรักฉัน แล้วลืมทุกสิ่ง จับมือฉันไว้ เชื่อในฉัน ว่ารักนั้นจะไม่ทำร้ายเธออีกต่อไป เพียงเธอบอกว่ารักฉัน ว่าเธอรักฉัน แล้วลืมทุกอย่าง ที่เคยผิดหวังและอ้างว้าง มาก่อน จากวันนี้จะรักเธอไม่เปลี่ยนแปลง เพียงเธอบอกว่ารักฉัน ว่าเธอรักฉัน แล้วลืมทุกสิ่ง จับมือฉันไว้ เชื่อในฉัน ว่ารักนั้นจะไม่ทำร้ายเธอ จะรักเธอ รักเธอ จะรักเธอ
    ts01ts01ts01ts01ts01ts01

Senior Member unit's Avatar
    สถานที่
    SCOOTER SARAKHAM by 200
    ขอบคุณ
    0

ไม่รู้ว่าจะ รายงานตัวไง เอาเป็นว่า มันเยียมจิงๆ
    ใช้ COSA// 200 สีแดงๆ นั้นละ
    สุดยอดการเดินทาง RED KNIGHT
    em97em97
    /\2 by PX 200 e /\2
    [email protected]

Senior Member OTTO's Avatar
    สถานที่
    udonthani scooter club.&Mahasakam scooterclub
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอด้วย

ชื่อ นายอรรถพล คลื่นแก้วอายุ 20 ปี
    เรียน คณะศิลปกรรมศาสตร์ ปี3 เอก ทัศนศิลป์
    รู้จักเวสป้ามานานแล้วแต่งบไม่มี ที่บ้านไม่ส่งเสริม พอมีโอกาสก็ได้รถคันแรกมา คือ Super สีดำ แล้วก็เปลี่ยนมาเป็นคันที่ใช้ปัจุบันนี่แหละครับ

สุดท้ายนี้ก็ขอให้มีกลุ่มไปนานๆนะครับใครมาใหม่ก็แนะ นำตัวด้วยครับ

สุราดี อยู่ที่บรรยากาศ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย OTTO : 20-06-2007 เมื่อ 14:35

Verified Member karittha's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ unit อ่านข้อความ
    ไม่รู้ว่าจะ รายงานตัวไง เอาเป็นว่า มันเยียมจิงๆ
    ใช้ COSA// 200 สีแดงๆ นั้นละ
    สุดยอดการเดินทาง RED KNIGHT
    em97em97
    พี่เอ้คะเปงพี่เทคให้หน่อยนะ em94พี่เอ้สุดหล่อ กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆ
    em19 หลากหลายพ้องเพื่อนล้วนพันธุ์เดียวกันem19

[email protected] 0845488266

/\2 /\2
    ที่อยู่ 2/13 ม.4 ต.คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี 12120

น.ส. คริษฐา มณีจักร เลขบัญชี 4090866588
    ธนาคารกรุงไทย

Member max150's Avatar
    สถานที่
    MAHASARAKHAM SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รายงานตัวคับ

แม็ก
    จารุวัฒน์ ธิโสภา
    การจัดการ
    ขี่ 64 แต่ตอนนี้ยังไม่ได้ขี่จอดห้อยตูดอยู่ร้านคับ อีกไม่เกิน 1 ปีเจอกัน

รูป รูป    

Member max150's Avatar
    สถานที่
    MAHASARAKHAM SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขออีก 1 รูป

คับ

รูป รูป  

Junior Member
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Aragolf

หวัดดีครับ ขอแนะนำตัวหน่อยนะครับ
    ผมชื่อ นาย จตุรวิทย์ การดี
    ชิ่อเล่น กอล์ฟ
    เกิด วันอาทิตย์ ที่ 21 พฤษภาคม 2532
    บ้านเลขที่ 137 หมู่ 14 ตำบลบรบือ อำเภอ บรบือ จังหวัดมหาสารคาม
    รถที่ขี่อยู่ Px 150e สต๊าดมือ
    เรียน คณะวิทยาการสารสนเทศ สาขา ว.ท.บ สื่อนฤมิต ปี 1 ครับ

รูป รูป  

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Red face

พี่ค้ะอยู่ชมรมสกู๊ดเตอร์มหาสารคามรึป่าว
    รู้จักพี่เพชรถาปัตปี 2ออกแบบภายในมั๊ยค้ะ
    ถ้ารู้ขอเมลล์กะเบอร์ของพี่แกได้ป่ะ
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะem95/\7

Senior Member
    สถานที่
    MahasarakhaM Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tee*bigboss อ่านข้อความ
    พี่ค้ะอยู่ชมรมสกู๊ดเตอร์มหาสารคามรึป่าว
    รู้จักพี่เพชรถาปัตปี 2ออกแบบภายในมั๊ยค้ะ
    ถ้ารู้ขอเมลล์กะเบอร์ของพี่แกได้ป่ะ
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะem95/\7
    ใครเอ่ย บอกหน่อย

เพชรชี่ 084-0308720

ธนาคาร กสิกรไทย
    เลขที่บัญชี 735-2-78390-5
    ชื่อบัญชี MR. PETCH DUANGVIANGKHAM

Junior Member ballblackear's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ชื่อประชา จ้ำมา (บอล)
    วิทยาการสารสนเทศ เอกสื่อนฤมิต(NMD) ปกติ ปี1
    ขับเวสป้า 64 สีดำ
    ประสบการณ์ขับรถ
    ออกทริป ยังไม่เคย
    ขับเวสป้า 1ปี ครึ่ง

ติดต่อ
    เบอ 0871350842
    e mail -- [email protected]

รูป รูป  

Junior Member ballblackear's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ชื่อประชา จ้ำมา (บอล)

วิทยาการสารสนเทศ เอกสื่อนฤมิต(NMD) ปกติ ปี1

ขับเวสป้า 64 สีดำ

ประสบการณ์ขับรถ

ออกทริป ยังไม่เคย

ขับเวสป้า 1ปี ครึ่ง

ติดต่อ

เบอ 0871350842

Senior Member banvespa's Avatar
    สถานที่
    mahasarakham scooter
    ขอบคุณ
    0

Talking

บอลเอารูปใครมาลงวะ น่ารักชิบเลย ขอสมัครไปเป็นทาสรับใช้เลย 5555

Junior Member anon.jo's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ banvespa อ่านข้อความ
    บอลเอารูปใครมาลงวะ น่ารักชิบเลย ขอสมัครไปเป็นทาสรับใช้เลย 5555
    อย่า

คนนี้ผมจองแล้ว

วันนี้ผมอยากมี...........
    555555555
    e - mail [email protected]
    tel. 084-034-923-9

จริงใจ นิสัยดี มีเวลาให้ ไม่เจ้าชู้ คลับ
    อาจจะคุยกับใครหลายคน แต่ไม่ใช้เหตุผลของคนหลายใจ

Senior Member devilonvespa's Avatar
    สถานที่
    " Mahasarakham Scooter Club "
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อารายกานนนน

น้องคนนี้ เข้า อารีบาบา กันทั้ง ประเทศแว้ววววววววว
    M S C

555

มหาสารคาม

I Mahasarakham Scooter Club

I'm St. Tuonote Mahasarakham Scooter Club 005

[email protected]

087-2244311 ตัวโน๊ต

Bookmarks