ขอแสดงความเสียใจกับ นาย ภูมิ ออบิดสายเสาชิงช้า - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ขอแสดงความเสียใจกับ นาย ภูมิ ออบิดสายเสาชิงช้า

มาตรฐาน T-t

ผมรู้สึกตกใจกับเหตุการที่เกิดขึ้นในครั้งนี้มาก รู้สึกเสียใจที่ได้ข่าวการสูญเสียของน้อง ภูมิ ไป

ขอให้น้อง ภูมิ หลับให้สบายนะน้องรัก

สิ่งดีๆที่เราเคยมีให้กันจะจดจำไว้ในใจพี่ตลอดไป

em89em89em89em89em89em89em89em89em89em89em89em89em 89em89em89
    วันเวลาจะเปลี่ยนไป อุดมการ์ยังเหมือนเดิม

Junior Member ClassicMan*'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

เสียใจเป็นอย่างมากคับกับการที่พี่ภูมิจากไป
    เวลามันไวเกินไปจริงๆจนไม่มีใครได้ตั้งตัว

*ด้วยรักและอาลัย*

ต่อการจากไปของ*พี่ภูมิ*จากน้องคนนึงคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ClassicMan* : 01-10-2008 เมื่อ 08:53
    คุณฟังเพลงไทย-กูเล่นเครื่องเดิม

ฅนรักรถโบราณ Orbit Club
    *>The kingdom of Fanatic Old Bike*
    Orbit Club__No.055

Member evefanjay's Avatar
    สถานที่
    ORBIT CLASSIC BICE
    ขอบคุณ
    0

เสียจัยกะครอบครัวภูมิด้วย
    " A friend Accepts you as you are "

ORBIT CLASSIC BIKE

em97 em97

มาตรฐาน แด่การจากไปอย่างไม่มีวันกลับ

ขอไว้อาลัยให้กับ ภูมิ น้องชายที่แสนดี

นายเป็นคนดี มีน้ำใจ กับทุกคน เราก็เป็นคนนึงที่ได้รับน้ำใจจากนาย

ครั้งแรกที่เราเจอกัน "ผมเป็นแร็พคับพี่" เป็นคำพูดที่เรายังจำได้

ครั้งสุดท้ายที่เจอกัน "อาจารย์..ผมไม่เวิร์คหว่ะ" เป็นคำพูดจากปากของภูมิตอนที่อยู่ ร.พ.

ถ้าโลกนี้มันไม่เวิร์คอย่างที่นายว่าจริงๆ ก็จากมันไปเถิด

แต่จงจำไว้ว่า มิตรภาพที่เรามีให้กันและกันมันจะคงอยู่ตลอดไป

ถึงทริปไหนๆ ต่อจากนี้ไปจะไม่มีเวสป้าสีชมพู คนขี่เป็นแร็พ ที่ชื่อภูมิ

แต่นายจะอยู่ในใจของพวกเราตลอดไป

ขอบคุณน้ำใจดีๆ ที่มีให้แก่กันตลอดมา

ขอบคุณท่อเวสป้าที่ภูมิให้ และเราก็ยังใส่มันอยู่

ทุกครั้งที่ได้ยินเสียงท่อรถ ก็เหมือนได้ยินเสียงภูมิ

ไม่มีอะไรช้าหรือเร็วเกินไป สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม

สักวันเราคงได้พบกัน...น้องชาย em89
    Steve...ler

กูเนี่ยนะ "สารเลว" เมิงไปฟังใครมาวะ??? ::

zeros (L_N_G) ZEROS (L_N_G)'s Avatar
    สถานที่
    orbit culb
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up โชคดีนะเพื่อน

สักวันนึงเราคงได้พบกันอีก ลาก่อน

ภูม 1 ใน orbit ผู้เป็นที่รักของ เพื่อนๆทุกคน

ผมขายอะไหล่หลายอย่าง ลองเข้าไปดูในลิ้งนี้ได้นะคับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/se...archid=8348761
    085-955-0830
    เอกรินทร์ ชุมแสงเยาวรัตน์
    ธ.กสิกรไทย 060-287-459-1
    ธ.UOB ชื่อเต็ม(United Overseas Bank) 825-106-9727
    แอดเพื่อนมาได้ที่ MY FACEBOOK - เอกรินทร์ ชุมแสงเยาวรัตน์

Senior Member jayfaneve's Avatar
    สถานที่
    ORBIT Club
    ขอบคุณ
    0

เสียใจในการจากไปครั้งนี้เป็นอย่างมาก เพราะน้องคนนี้เป็นคนดี มีน้ำใจมาก และได้ร่วมเดินทางไปกับเราหลายที่ ขอให้น้อง ภูมิ หลับให้สบายนะ พวกเราจะไม่ลืม ภูมิ อาลัยแด่น้อง

หุ่น's Avatar
    สถานที่
    อิสระ...
    ขอบคุณ
    0

บอกได้คำเดียวว่าเสียใจ...

เศร้ามาก เสียดายคนดี ๆๆ...

น้องภูมิเป็นคนดี นิสัยดี เพื่อน ๆๆ พี่ ๆๆ น้อง ๆๆ รักภูมิทุกคนนะ...

โปรดรับรู้ไว้ด้วยนะน้อง...หลับให้สบายเถอะน้อง...
    ฿฿฿ การโอนเงิน ฿฿฿

ธนาคารกสิกรไทย สาขาวังบูรพา

เลขที่บัญชี 044-2-68550-9 ออมทรัพย์

ชื่อบัญชี นายสิชา ธนะพัฒน์

E:mail : [email protected]

โอนเงินแล้ว ขอความกรุณา แจ้งหน่อยนะครับ

ถ้าจัดส่งของ ที่อยู่ตามนี้ครับ...

707-711 ถนนจักรเพชร

แขวงวังบูรพา เขตพระนคร กทม. 10200

โทร.080-555-1455 ( 08.00-22.00 น.)

>>>>>>>>>>>>>>> 24 มิถุนา ยังคงมี 76 ระนอง 2 # ๔๔ <<<<<<<<<<<<<<<

Senior Member gim115's Avatar
    สถานที่
    ไม่บอก
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หลับไห้สบายนะครับ..ภูมิ

เสียใจกับหนึ่งคนดีที่จากไป...หลับให้สบายนะภูมิ ดีใจที่ได้รู้จักกัน ถ้ามีโอกาศเราคงได้เป็น เพื่อนร่วมอุดมการณ์เดียวกันอีก..ผมจะจำคำนึงนี้ไว้ไ ม่ลืม...(คล้าย..คล้าย กัน )
    ความสำเร็จคือ คำตอบที่ต้องพิสูจน์

HELLO! GOOD RIDER ~%น้องสุดท้อง Orbit%~'s Avatar
    สถานที่
    Orbit club@เสาชิงช้า
    ขอบคุณ
    0

เสียใจกับการจากไปของ พี่ภูมิ ครับ
    หลับให้สบายนะพี่
    ท.บ. = ทีโบน

REAL SPIRIT
    สถานที่
    Real Spirit Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดีๆ ครับ

ณ.บางมด ( KMUT-T ) S.PANU's Avatar
    สถานที่
    BANGMOD
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจด้วยน่ะครับ.....
    จาก พวกเราชาว บางมด

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

เพิ่งทราบข่าวมาจากน้องกิม.. ถึงไม่ได้รู้จักน้องคนนี้เป็นการส่วนตัว.. แต่ก็ให้เศร้าใจไปกับครอบครัวของน้องเค้า... รู้สึกเสียดายที่น้องเค้าจากโลกนี้เร็วเกินไป.. ทั้งที่อายุยังน้อย.. และยังไม่ทันได้ชื่นชนความงามในชีวิตที่ยังมีอยู่อีก มากมายเลย...
    ผมขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งกับครอบครัวของน้องภู มิ.. และเพื่อนพ้องพี่น้องชาวOrbitฯ ทุกๆคนนะครับ.

BIKE HERO DISCO POWER.

ย้อนไปเมื่อ7ปีที่แล้วเรามีหัวใจดวงเดียวกันคือรักที ่จะเล่น สเก็ตบอล์ด เราจึงได้มาพบกันและหลังจากวันแรกที่เราได้เจอวันต่อ ๆๆๆมาเราได้คุยได้ ดื่ม ดื่มและดื่มไม่มีวันไหนที่จะไม่ได้เจอหน้ากันและเล่น สเก็ตและทุกๆวันเสาร์ก่อนที่จะไปนั้งดื่มกันเราจะไปเ ดินดูรถที่สะพานมัควารแทบทุกเสาร์และวันเวลาก็ผ่านไป ๆๆมันเร็วมากๆๆไอ้ภูมิโชคดีว่ะ ถ้าเมิงรับรู้ได้กรูอยากให้เมิงมาเป็นเพื่อนกรูอีกว่ ะ

Senior Member สุขสำราญ's Avatar
    สถานที่
    ออบิท เสาชิงช้า
    ขอบคุณ
    0

เรารู้จักกันเพราะรองเท้า เพราะเราต่างก็ชอบรองเท้าสไตล์ สเก็ต เหมือนกัน ขอให้พี่ภูมิไปสู่สุขติ หลับให้สบาย

Senior Member Red - sead's Avatar
    สถานที่
    Lanchang classic CLUB& PX club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

จากพวกเรา ล้านช้าง คลาสสิค คลับ
    0833598895 ice
    บอร์ดของเราครับ
    http://www.thaiscooter.com/club/lanchang/

Bookmarks