กลุ่มโบราณแมน ยินดีต้อนรับ...สมุดลงนามเยี่ยมชมบอร์ด ขอเชิญลงชื่อไว้เป็นที่ระลึก - หน้า 2

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: กลุ่มโบราณแมน ยินดีต้อนรับ...สมุดลงนามเยี่ยมชมบอร์ด ขอเชิญลงชื่อไว้เป็นที่ระลึก

มาตรฐาน กอหญ้า...เจ้าค่ะ

ตอบคุณ SHS ค่ะยินดีค่ะ กอหญ้าชอบอยู่แล้วของฟรีอ่ะ หุหุหุ

ตอบน้องปอยน้อย ทุกคนที่นี้สบายดีจ้า แล้วคงได้เจอกันเร็วๆนี้นะเจ้าค่ะ

ตอบคุณ tee sisaket ยินดีค่ะ เมล์กอหญ้าอยู่ข้างล่างอ่ะเจ้าค่ะ add มาละกันนะ

ตอบคุณ tanpasit ค่ะหวังว่าเราคงมีโอกาสได้รู้จักกันนะค่ะ

กอหญ้า...เจ้าค่ะ
    ขอบคุณที่ครั้งหนึ่งเคยผูกพันได้ร่วมทางกัน
    กาลเวลาของประสบการณ์ แห่งการเรียนรู้ทุกระยะทางล้วนมีคุณค่าของความทรงจำท ี่ดี
    หากเกิดความผิดพลาดใดๆเพราะขาดประสบการณ์ในช่วงแรกเร ิ่ม ก็ ขออภัยไว้ ณ.ที่นี้ด้วยนะคะ

ปิ่นมณี อพาร์ทเม้นท์ จังหวัดชัยภูมิ 093-3299883
    339 ม.7 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ชัยภูมิ

Junior Member bangpain's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Arrow

บางปะอิน ฮอนด้า คลาสสิค แวะมาทักทายครับผม

nu7662's Avatar
    สถานที่
    Black sheep club udonthani
    ขอบคุณ
    0

พวกเราBlack sheep อูดรธานี

Member BaNk70's Avatar
    สถานที่
    โบราณแมน สองล้อ จัตุรัส
    ขอบคุณ
    0

ยินดีต้อนรับครับ

Junior Member
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ว่าไงเพื่อนๆอย่าลืมเจอกันในงานchaiyaphum classic bikes9-10ธค 49แน่นอน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jame อ่านข้อความ
    ว่าไงเพื่อนๆอย่าลืมเจอกันในงานchaiyaphum classic bikes9-10ธค 49แน่นอน
    โห มาเองเลยนะประธาน 555555

อยากจะร่วมตัวคนรักรถทั้งจังหวัดเราจริงๆครับ

รูป รูป  

Exclamation หวัดดีครับพี่...

หวัดดีครับพี่ๆกลุ่มชัยภูมิทุกคนผมกลุ่มศิลานครยินดี ที่ได้รู้จักครับ..ไม่ทราบว่ากลุ่มพี่ใช่กลุ่มเดียวก ันกับโบราณแมนมั๊ยถ้าใช่ผมก็ฝากสวัสดีพี่ป่านด้วย(ที ่เจอทริปลำนารายอ่ะครับ)แล้วเจอกันงานซับป่าว่านน่ะค รับผมขับไฟหล่นสีโอวัลติล(ที่กล่มกรุงเก่าเอารูปมาลง ทริปท้ายเขื่อนอ่ะครับ)แล้วเจอกันน่ะครับ
    มิตรภาพ...บนโลกสองล้อ
    "ท่องเที่ยวชมกลิ่นไอธรรมชาติ
    สุดสะอาดและสดใสใจสดชื่น
    ได้สัมผัสบรรยากาศยามคำคืน
    นอนลืมตื่นก็เป็นได้ในบางคน
    ไฟเป็นพี่เป็นน้องเพื่อนพ้องได้
    ร่วมรักใคร่ร่วมเดินทางสู่จุดหมาย
    ได้ขับขี่รถ 2 ล้อเพื่อนคู่กาย
    เที่ยวสบายแถมได้บุญกุศลทรง"
    แล้วเจอกันครับ...โป้ง(ศิลานคร)

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

ใช่ครับ โบราณแมนแหละครับ ผมเคยได้อาร์มคุณด้วยที่ด่านซ้าย ยินดีต้อนรับครับ/\2

[quote=BaNk70;229377]ใช่ครับ โบราณแมนแหละครับ ผมเคยได้อาร์มคุณด้วยที่ด่านซ้าย ยินดีต้อนรับครับ/\2

->งั๊นไว้เจอกันครับ..ฝากหวัดดีพี่ป่านด้วยน่ะครับ
    ปล.เป็นหนี้ทั่วทิศ ออกทริปทั่วไทย
    เมาทุกที่..เป็นหนี้ทุกทริป
    แล้วเจอกันครับ...โป้ง em24

ผมเป้ ครับ อาศัยอยู่ที่ กลุ่ม Mahasarakham Honda Classic Club(ร้านผัดไทย99)
    บ้านเกิดผมอยู่ที่ ช.ย เป็นลูกพ่อแล มาเรียนที่ มหาวิทยาลัยมหาสารคาม

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

มาตรฐาน กอหญ้า...เจ้าค่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pepea C อ่านข้อความ
    ผมเป้ ครับ อาศัยอยู่ที่ กลุ่ม Mahasarakham Honda Classic Club(ร้านผัดไทย99)
    บ้านเกิดผมอยู่ที่ ช.ย เป็นลูกพ่อแล มาเรียนที่ มหาวิทยาลัยมหาสารคาม

เป้เอ๊ย...กลับมาบ้านมาเลี้ยงเหล้าเจ๊หน่อยดิ หุหุหุ อยากกินเหล้าฟรี
    ขอบคุณที่ครั้งหนึ่งเคยผูกพันได้ร่วมทางกัน
    กาลเวลาของประสบการณ์ แห่งการเรียนรู้ทุกระยะทางล้วนมีคุณค่าของความทรงจำท ี่ดี
    หากเกิดความผิดพลาดใดๆเพราะขาดประสบการณ์ในช่วงแรกเร ิ่ม ก็ ขออภัยไว้ ณ.ที่นี้ด้วยนะคะ

ปิ่นมณี อพาร์ทเม้นท์ จังหวัดชัยภูมิ 093-3299883
    339 ม.7 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ชัยภูมิ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pepea C อ่านข้อความ

เฮ้ยเป้ ทรงผมเท่ห์ดีว่ะ

Junior Member ARTO (SK8 FOR LIFE)'s Avatar
    สถานที่
    Buriram vespa scooter club
    ขอบคุณ
    0

Talking hello....ชาวชัยภูมิ

แวะมาทักทายสายเลือดรถโบราณอนาคตคงได้ร่วมเส้นทางเดี ยวกัน

"BURIRAM VESPA SCOOTER CLUB"

ARTO...ARTO...ARTO...ARTO...ARTO...ARTO...ARTO...A RTO...ARTO...ARTO..

"VESPA FOR LIFE"

Senior Member kuku's Avatar
    สถานที่
    พันธมิตรรถโบราณ อ.ศีขรภูมิ จ.สุรินทร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ชมรมพันธมิตร รถโบราณอ.ศีขรภูมิ จ.สุรินทร์

เป็นไงพี่น้องชาวชัยถูมิ ปลอดภัยกันดีหรือป่าว ขอบคุณสำหรับอาร์มและ สติกเกอร์สวยๆ ทำไมมีหลายกลุ่มจัง
    ชมรม พันธมิตรรถโบราณ
    อ.ศีขรภูมิ
    จ.สุรินทร์

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks