ช่วยลงรูปให้ดูด้วยนะครับ พี่น้องทั้งหลายครับบบ

ผมอยากเห็นและอยากรู้ว่าแต่งตัวยังไง ขอเหตุผลด้วยครับ

จะได้เก็บเอาไว้เป็นความรู้เพื่อจะได้ขี่ไปไหนบ้างคร ับ

ทุกความเห็นจะเป็นความเห็นส่วนบุคคลนะครับ ไม่มีใครถูกใครผิดครับบ

แค่เรื่องการแต่งตัว พอดีผมเห็นรูปตามทริปที่ออกมาเห็นมีใส่เสื้อกั๊กยีนส ์กันทั้งนั้นเลย

ส่วนผมเองถ้าได้ขี่ก็คง กางเกงยีนส์เซอร์ๆๆ เสื้อคอกลมหรือคอวีผ้าบางสีพื้นๆๆ ใส่คอนเวิร์สเซอร์ๆๆซักคู่ ใส่แว่นกันแดดซักหน่อยน่าจะพอและครับ

สไตล์เซอร์ๆๆดีผมว่าน่าจะดูเหมาะกับรถคลาสิคดี

ปล.โปรดใช้วิจารณญาณนะครับ ความคิดส่วนบุตคลคร๊าบบบบบ

อ้างอิง