ยีนส์ shoot rabbits limited edition สนใจสั่งได้ครับ

ชื่อกระทู้: ยีนส์ shoot rabbits limited edition สนใจสั่งได้ครับ

Senior Member ARTRAGORN's Avatar
    สถานที่
    SHOOT RABBITS
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ยีนส์ shoot rabbits limited edition สนใจสั่งได้ครับ

พอดีทางเราได้รู้จักร้านยีนส์ผ้าญี่ปุ่น สไตล์ Edwin มีโรงงานตัดเย็บเอง สวย เก๋ เท่ มั่กมั่ก เลยคิดกันว่าอยากตัดเก็บไว้เป็นที่ระลึก ทำเป็น แบนด์ของกลุ่มเราเองครับ ใครอยากได้ลงชื่อไว้นะ งานนี้ขอสงวนเฉพาะคนในกลุ่ม แต่ไม่บังคับนะ ใครสะดวกสนใจสั่งเก็บไว้ลงชื่อได้ทางนี้ หรือที่ แฟนเพจของพวกเรา ราคาประมาณคร่าวๆอยู่ที่ 3000 กว่าๆ เด๋วพี่ทรอยไปคุยราคาและจะมาแจ้งอีกทีนะแบบชัวร์ๆ ว่าเท่าไหร่ บางทีถ้าหลายตัวอาจลดได้กว่านี้ แต่รับลองคุณภาพใส่ได้เป็น 10 ปี แน่นอน

ลองดูแบบประมาณนี้ ผ้าจาก เจแปนแท้ๆ

Under neon loneliness motorcycle emptiness
    My MOCYC MODIFY BY TON CLASSICMOTOR KM.4

ติดตามทุกความเคลื่อนไหวของพวกเราได้ที่ http://www.facebook.com/shootrabbits หรือที่
    www.thaiscooter.com บอร์ดกลุ่มโซนกรุงเทพ

Senior Member Joon_K125's Avatar
    สถานที่
    Shoot Rabbits
    ขอบคุณ
    0

สงสัยเอาตังค์ไปซื้อเสื้อหมด ^____^

MODIFY TUNING AND RESTORATION
    BY TON CLASSICMOTOR
    RAMINTRA39 KM.4SERVICE

Bookmarks