ขอเป็นสมาชิกหมูเพิ่มนะครับ (หมูบ้านโคกอุดม กบินทร์บุรี) - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ขอเป็นสมาชิกหมูเพิ่มนะครับ (หมูบ้านโคกอุดม กบินทร์บุรี)

Member autumn_nut's Avatar
    สถานที่
    ไปทั่วทิศ มิตรไม่มี
    ขอบคุณ
    0

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ผมอยู่สระแก้ว แวะมาทักทายกันได้นะครับ
    ^_^ ความฝันไม่มีวันสิ้นสุด ^_^

tel.085-2475756

krittoday's Avatar
    สถานที่
    หมูนอกคอกภูเก็ต
    ขอบคุณ
    0

บอกได้คำเดียวว่า "งาม"
    นาย จักรกฤษณ์ ขำดี (กฤษณ์) 087-8880116 เบอร์นี้เบอร์เดียวเท่านั้น
    ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขาภูเก็ต เลขที่บัญชี 102 213 0003

ซื้อขายตรงไปตรงมา ดีก็บอกดี เสียหรือไม่ดีก็บอกตรงๆ ผมคนง่ายๆ คุยง่าย ขายไม่เน้นเอากำไร แค่อยากได้มิตรใหม่ๆเพิ่ม

สิ่งของมีไว้ให้ใช้ คนมีไว้ให้รัก จำไว้ รักได้แค่พอประมาณ ครอบครัวต้องมาก่อน

fantana's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ krittoday อ่านข้อความ
    บอกได้คำเดียวว่า "งาม"
    เห็นด้วย เห็นด้วย
    <(^o^)>( *ฅนขี่หมู* )<(^o^)>
    !
    !

("รถ"คือ"ยานพาหนะ"ไม่ใช่"เฟอร์นิเจอร์")

(คำกล่าวของ"มิตร ชัยบัญชา")

083-1036828 ต้าร์
    [email protected]
    และ e-mail...[email protected]

ขอบคุณทุกท่าน ครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ วันนี้รบกวนช่างโบ้ มาช่วยดูให้
    สรุปว่าใช้ไปก่อนครับ ยังดีอยู่ ถ้าจะมีปรับก็เครื่องหลวมนิดหน่อย (โล่งอก)

ขอบคุณช่างโบ้ครับ มีน้ำใจและคุยง่าย ๆ ตรง ๆ ดี อย่างนี้แจ่ม จะเก็บหมูตัวเป้ง ๆ ได้เลย (ต้องขายพระให้หมดกรุ) 555555
    คนเราเลือกเกิดไม่ได้ แต่สามารถเลือกทางเดินชีวิตของตัวเองได้

sema's Avatar
    สถานที่
    หมูนอกคอก (ไม่ออกทริปใช้งานประจำวัน)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ A-TURBO อ่านข้อความ
    ติชมได้ครับ
    งามหลายครับพี่น้อง
    หมูนอกคอกไม่ออกทริบใช้งานทุกวัน เหมามหาชัย

babyboy3210's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

สวยมากๆๆๆครับ
    "บ้านนายเงาะ"
    ธ. กรุงไทย สาขาย่อยรัฐสภา 089-0-09589-2
    สถานที่ติดต่อ
    นายศักดิ์พันธุ์ เกิดแก่น
    499 อาคารสุขประพฤติ ชั้น19 (สำนักการพิมพ์)
    ถ.ประชาชื่น แขวงบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 10800
    ติดต่อ 0891050494

ขั้นตอนการให้ FEEDBACK เป็นประโยชน์ต่อการซื้อ-ขาย
    1.Click ที่ชื่อ user ที่เราจะให้
    2.Click ดูรายละเอียดส่วนตัว
    3.จะเห็น tab feedback score ทางขวามือ
    4.Click tab feedback score จะเห็น Submit for user นั้น Click เลย
    5.จะเข้าสู่การให้ Feedback ถ้า buyer หรือ seller ก็เลือก overall exper คือการให้ + คือดี ,- ลบคือแย่ โกง ไม่ส่งของ , neutral เฉยๆ
    6.A short comment คือช่องสำหรับรายละเอียด อยากขอบคุณลูก ค้า ยินดีให้บริการอีกนะครับ พิมพ์ใส่เอาเลย
    7.Deal trade ไม่ต้องใช้ก็ได้ หรือจะใส่ต้อง Copy link กระทู้ที่เราซื้อ ขาย มาใส่
    8.ช่องใหญ่ข้างล่างจากใครผู้ให้หรือจะขอบคุณอีกก็ใส่ ไป

สวย เว่อร์ เกินไป ที่พูดนะ ไม่สบายครับ ตาผมผิดปกติ ตาร้อนๆ บอกไม่ถูก 555 ขำๆนะครับ

Junior Member make501's Avatar
    ขอบคุณ
    0

งามแต้ๆๆครับ

yelloc77's Avatar
    สถานที่
    ๛หมู..ณoก (.ฆoก.)๛ Pig pen outside ..
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มีคนหลายคนที่ทำรถ สวย แต่คน คนนี้ทำรถให้..มีชีวิต..ครับ ไม่ได้ชม พูดตามที่เห็น

อยากมีหมูขับมาเกือบย่ีสิบปี ตอนนี้พอมีบ้าง เหมือนคนบ้าเลยครับอาจารย์
    ตอนนี้กำลังเล็ง cs92 เดิม ๆ ท่อสวยมาก น่าจะเป็นคันสุดท้ายแล้วละครับ
    ท่ีเหลือก็ตั้งหน้าตั้งตาทำทะเบียนให้ครบ แค่นี้ครับท่ีฝันไว้
    คนเราเลือกเกิดไม่ได้ แต่สามารถเลือกทางเดินชีวิตของตัวเองได้

sema's Avatar
    สถานที่
    หมูนอกคอก (ไม่ออกทริปใช้งานประจำวัน)
    ขอบคุณ
    0

9 คูณ 30 เท่าไรครับคุณเอ 555
    รถสวยครับ จริงๆๆ
    หมูนอกคอกไม่ออกทริบใช้งานทุกวัน เหมามหาชัย

ขอบคุณมากครับทุกท่านโดยเฉพาะอาจารย์ถ้าไม่มีพวกพ่ี ๆ ให้คำปรึกษาคงไม่ได้ขนาดนี้หรอกครับมีโดนฟันบ้างแต่ก ็ได้ของดีเยอะครับ
    ส่วนใหญ่ได้ของสวยเลยหนักไปหน่อย

ท่านเสมาเป็นท่ีปรึกษาท่ีดีท่ีสุดครับ 9x30=karaoke 1 ห้องพร้อมน้องๆ 2 คน ดีมะ
    ผมร้องเพลงเพราะนะ ชวนอาจารย์ไปด้วยคงจะดีเนอะ

Bookmarks