ประกาศ!!!แจ้งจากกลุ่มโบราณแมน สองล้อจัตุรัส

ชื่อกระทู้: ประกาศ!!!แจ้งจากกลุ่มโบราณแมน สองล้อจัตุรัส

Humnoi Member ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม's Avatar
    สถานที่
    โบราณแมน อะจึ๋งๆปู้นๆ
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down ประกาศ!!!แจ้งจากกลุ่มโบราณแมน สองล้อจัตุรัส

เนื่องจากได้มีกลุ่มบุคคล จะจัดงานขึ้นที่ อ.จัตุรัส จ.ชัยภูมิ โดยใช้ชื่องานว่า 2ล้อเมือง4มุม โดยที่ทางพี่ๆน้องๆเพื่อนสมาชิกไม่เคยได้ยินชื่อกลุ่ มนี้ใน อ.จัตุรัส มาก่อน จึงได้สอบถามมาที่ผม ตัวผมจึงได้หาข้อมูลซึ่งพอจะทราบบ้างแล้ว จึงอยากแจ้งเพื่อนๆที่เป็นชาวสองล้อทั้งในพื้นที่ใกล ้เคียงหรือต่างจังหวัด ว่าทางกลุ่มโบราณแมนไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆทั้งสิ ้นในงานครั้งนี้ ส่วนกลุ่มที่มาจัดงานนั้นจะเป็นใครที่ไหนยังไง ผมจะไม่ขอลงรายละเอียดไว้ละกันครับ อย่างไรแล้วผมขอแจ้งไว้เพียงเท่านี้

สวัสดี
    *ปาล์ม โบราณแมนสองล้อจัตุรัส...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม : 25-08-2012 เมื่อ 03:03

ปาล์มโบราณแมน สองล้อจัตุรัส'46

Bookmarks