เว็บนี้ครับ สำหรับค้นหาข้อมูล ดาวน์โหลดคู่มือซ่อม,พาร์ทต่างๆ ของฟอร์ด แองเกลีย

ชื่อกระทู้: เว็บนี้ครับ สำหรับค้นหาข้อมูล ดาวน์โหลดคู่มือซ่อม,พาร์ทต่างๆ ของฟอร์ด แองเกลีย

Member MozartEffect's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน เว็บนี้ครับ สำหรับค้นหาข้อมูล ดาวน์โหลดคู่มือซ่อม,พาร์ทต่างๆ ของฟอร์ด แองเกลีย

http://www.fordanglia105eownersclub.co.uk/

ผมอยากให้คนเก่งภาษา เข้าไปดูครับ ผมเห็นเค้าขายอะไหล่ด้วย ไม่ทราบว่าเป็นของใหม่หรือเปล่าครับ
    ผมใช้วิธี Copy เว็บไปปล่อยแปลภาษาใน Google อ่านพอได้ครับ เข้าใจว่าต้องสมัครสมาชิกเท่านั้น
    ถึงมีสิทธิ์สั่งซื้ออะไหล่ได้ แต่มันน่าสนใจจริงๆ ใครเข้าไปแล้วสามารถ ...ช่วยบอกด้วยนะครับผม
    สามารถดาว์นโหลดคู่มือซ่อม กับพาร์ทต่างๆ ได้ด้วยครับ พร้อมสีของแองเกลียด้วยอีกต่างหาก
    ไว้จะมาติดตาม ผู้ที่เข้าถึงได้กว่าผมอีกทีนะครับผม

รูป รูป

2. สมาชิกเหล่านี้ "ขอบคุณ" คุณ : MozartEffect สำหรับกระทู้นี้ :

webmaster (16-08-2012)

ขอบคุณ
    0
    1

สรุปที่สามารถดาว์นโหลดได้จะเป็น Parts-List ได้ 2 ไฟล์ เป็น PDF ,และ Book-Workshop ได้ 2 ไฟล์ สุดท้าย เป็นพวกเทียบสีรถต้นฉบับเลย 3 ไฟล์
    โดยส่วนตัวผมขอบแองเกลีย 105อี กำลังหาข้อมูลอยู่ ช่วยเอามาแชร์กันเนอะ ขอให้โชคดีกันครับผม

คุ้นว่า เหมือนจะเสียค่าสมาชิกรายปีครับ ผมชอบเข้าไปดูหน้าเทคนิค
    เก็บวันนี้ พรุ่งนี้ก็เก่า

ขอบคุณ
    0
    1

ถ้า 1 ปอนด์สเตอร์ลิง ( ฃ ) = 49.72 บาท ค่าสมัครรายปี ฃ35 ( 35 x 49.72 ) = 1,740.20 บาทต่อปี ถึงซื้ออะไหล่ได้
    แต่ก็งงกะการโอนเงินเค้าอีกครับ ผมลองค้นหามันไม่มีจ่ายทาง Paypal เหมือนอีเบย์ด้วย การส่งใบสั่งซื้อก็ส่งทางไปรษณีย์หรือ
    ว่าผมดูไม่ทั่วก็ไม่รู้ครับ แต่ข้อมูลเค้าดีมากๆ ดีที่เราไม่ต้องซื้อหนังสือ นำไปปริ๊นสวยๆ ได้เลยครับ
    รอท่านอื่นมาวิจัยก่อน ฝากด้วยครับผม

Bookmarks