อยากรู้จักประธานกลุ่ม Morgan หน่อยค้าบ

ชื่อกระทู้: อยากรู้จักประธานกลุ่ม Morgan หน่อยค้าบ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากรู้จักประธานกลุ่ม Morgan หน่อยค้าบ

ผมจะไปภูเก็ต แล้วพาสมาชิกกลุ่มไปด้วย ผมเป็นกลุ่มใหม่ อยากรู้จักประธานกลุ่ม Morgan จะได้ฝากเนื้อฝากตัว อยากเห็นหน้า และ อยากเจอตัวจริง กรุณาด้วยนา คร้าบ รายงานตัวหน่อย

Member timmy_morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan Scooter Phuket
    ขอบคุณ
    0

Talking เอาให้เคลียไปเลยนะครับ

คุณเด็กฮิบครับ... คือถ้าคุณจะหาประธานกลุ่มมอร์แกนเรา ผมบอกคำเดียวเลยว่าไม่มีครับ คุณอาจจะนึกว่าเอ้ยแปลก แต่มันไม่แปลกหรอกคับกลุ่มมอร์แกนอยู่ด้วยตัวของมันเ องโดยไม่ต้องมีผู้นำ เพียงแต่เราทุกคนรักในรถสกุ๊ตเตอร์นี่แหละเป็นเหตุให ้เรารวมตัวกันแล้วตั้งชื่อกลุมว่ามอร์แกน ทุกคนในกลุ่มมีงานมีการชัดเจนและดีๆทุกคน
    .....ก็ขออภัยด้วยนะครับถ้าคำอธิบายนี้อาจไปสะกิตอะไ ร แต่ผมก็อยากให้คุณรู้ในส่วนที่มอร์แกนทุกคนเป็นกันอย ู่ตอนนี้

....เรื่องคุณจะมาเที่ยวที่ภูเก็ตเนี่ยผมตอบแทนเลยว่ าทุกคนยินดีต้อนรับ เพียงแต่ว่าการต้อนรับหรือการแสดงความเป็นเจ้าของบ้า นของเราอาจจะทำไม่ได้เต็มที่เพราะ เราบางส่วนต้องทำงานทำการเพื่อปากท้องครับ
    DEAD END STREET
    Techno Upper Mental
    Be cool,don't be a fool!

I love Thaiscooter wake-up's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking เป็นคำตอบที่.......

รูป รูป  
    คิดดี พูดดี ทำดี สังคมน่าอยู่

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หัวหน้ากลุ่ม มอร์แกน

หัวหน้ากลุ่ม มอร์แกน ไม่มีหรอกค้า เห็นไปไหนไปไหนก็มีแต่ผู้หญิงทั้งนั้นเลย แบบว่างานเมื่อวันที่1/11/50 ที่ศูนย์ ฯ จังซีลอน ก็มีแต่ผู้หญิงที่เป็นกลุ่มมอร์แกนไป ไม่เห็นมีผู้ชายเลย สงสัยกลุ่มเนี๊ยะ ให้ผู้หญิงเป็นผู้นำ สงสัยผู้หญิงในกลุ่มมอร์แกนมีบทบาทมากกว่าผู้ชายem95น่าจะให้ผู้หญิงเป็นหัวหน้ากลุ่มให้รู้แล้วรู้รอดไปเ ลยค่า ฮิ ฮิ ฮิ 5555555

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ พลอยหวาน อ่านข้อความ
    หัวหน้ากลุ่ม มอร์แกน ไม่มีหรอกค้า เห็นไปไหนไปไหนก็มีแต่ผู้หญิงทั้งนั้นเลย แบบว่างานเมื่อวันที่1/11/50 ที่ศูนย์ ฯ จังซีลอน ก็มีแต่ผู้หญิงที่เป็นกลุ่มมอร์แกนไป ไม่เห็นมีผู้ชายเลย สงสัยกลุ่มเนี๊ยะ ให้ผู้หญิงเป็นผู้นำ สงสัยผู้หญิงในกลุ่มมอร์แกนมีบทบาทมากกว่าผู้ชายem95น่าจะให้ผู้หญิงเป็นหัวหน้ากลุ่มให้รู้แล้วรู้รอดไปเ ลยค่า ฮิ ฮิ ฮิ 5555555

แถวบ้าน แบบนี้เค้าเรียก เหมีย ครับ

เอออออ ก็ตะเองหั้นแหละ
    หิหิหิ
    อิคึอิคึ
    (ปล.มาม๊ะ มาให้อัดตูดซะดีๆ หิหิหิ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Simple-Morgan : 12-11-2007 เมื่อ 16:06
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

I love Thaiscooter wake-up's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool คุณๆช่วยตอบหน่อย

อีกทีนะ แบบว่า ไม่ได้มาป่วนเลย

เด็ก Hip กับ พลอยหวาน ทำไมน่า??? เลขไอดีมันตรงกัน จริงๆเลย

แบบว่า งงมาก

สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผมเองคับ..ประธานกลุ่มมอร์แกน(สายกลาง)

ยังมีอีกหลายสายเชียว..ตามที่ได้ข่าวมา เช่น...
    บอม สายบันเทิง
    คุณแจ๊ค สายเมา
    น้องบอย สายกีฬา
    คุณเจ้ สายช่าง
    ป๋าเหน่ง สายแลม

พี่เป็ด สายพ่อลูกอ่อน
    ปุ๊ สายกะตะ-กะรน และอื่นๆอีกมากมายหลายสาย(ใย)ในมอร์แกน
    (ซึ้ง) เพราะเช่นนั้น หากท่านใดที่ต้องการมาเที่ยว ก็ขอให้หนุก อย่าได้เกรงใจใคร ทำให้เหมือนบ้านตัวเองดีกว่าไม๊ ยังไงก็แผ่นดินไทยผืนเดียวกันอ่ะคับ แต่!!หากพวกคุณเจอเรื่องลำบากใจ หรือทุกข์ภัย ..ผมเชื่อว่า..มอร์แกนทุกคนยินดีต้อนรับและพร้อมช่วย เหลือเสมอครับ..หว่ะฮ่าๆๆ น็อต..สายกลาง..em94
    พี่น้องครับ..เรามาจัดกฐินสามัคคี หรือให้ดีไปทำบุญกันอีกดีกว่า..เปิดโหวดคับ!!!
    em86Morgan Freemanem86

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ S Santi อ่านข้อความ
    ยังมีอีกหลายสายเชียว..ตามที่ได้ข่าวมา เช่น...
    บอม สายบันเทิง
    คุณแจ๊ค สายเมา
    น้องบอย สายกีฬา
    คุณเจ้ สายช่าง
    ป๋าเหน่ง สายแลม

พี่เป็ด สายพ่อลูกอ่อน
    ปุ๊ สายกะตะ-กะรน และอื่นๆอีกมากมายหลายสาย(ใย)ในมอร์แกน
    (ซึ้ง) เพราะเช่นนั้น หากท่านใดที่ต้องการมาเที่ยว ก็ขอให้หนุก อย่าได้เกรงใจใคร ทำให้เหมือนบ้านตัวเองดีกว่าไม๊ ยังไงก็แผ่นดินไทยผืนเดียวกันอ่ะคับ แต่!!หากพวกคุณเจอเรื่องลำบากใจ หรือทุกข์ภัย ..ผมเชื่อว่า..มอร์แกนทุกคนยินดีต้อนรับและพร้อมช่วย เหลือเสมอครับ..หว่ะฮ่าๆๆ น็อต..สายกลาง..em94
    พี่น้องครับ..เรามาจัดกฐินสามัคคี หรือให้ดีไปทำบุญกันอีกดีกว่า..เปิดโหวดคับ!!!

วันนี้ตอนสายๆ เจอสายโชว์ ไม่มีสายจูงครับโกน็อท
    ไม่รู้มาจากสายไหน เข้ามาทำทีสร้างสายใยครับ
    แต่น้ำลายที่ย้อยเป็นสายๆบวกกับเนื้อสมองน้อยนิดของมัน ทำผิดสังเกต
    เลยเอะใจว่ามันไม่ใช่สายโชว์ซะแระ แต่เป็นสายกัดลูกผสมพันทางเจ็ดชั้นคงผสมในเครือญาติ
    อุปนิสัยส่วนตัวที่ขลาดเขรา เบาปัญญา จึงยากที่จะไว้ใจครับ

หลังจากที่มันเดิน วกไปวนมาแถวนี้อยู่พักนึง
    มันก้หายเเว๊ปไปจากสายตาครับโกน็อท
    เนี่ยะก้กะว่า ถ้ามันไม่ไปนะ จะฟาดด้วยสายไฟให้หายโง่ซักที

หิหิหิ
    โชคดีที่มันไหวตัวทัน หะๆๆ

"ชีวิตไร้สาระขนาดไหน ยังไม่สายเกินไปที่จะแก้ไข
    แม้ชีวิตจะเหลือน้อยลงเพียงใด ก็ยังไม่สายเกินกว่าจะทำดี"

อิคึอิคึ
    เนี่ยถ้ามันเอาเวลาว่างไปฟังเพลงนะ
    จะไม่ว่าซักกกกก คำ ให้ตอยฉิ
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

Senior Member kwan_taro's Avatar
    สถานที่
    MORGAN PHUKET VESPA
    ขอบคุณ
    0

Talking ผมขอตัวไปหัวหน้าแก็งค์ก่อน

ไหนๆๆๆใครประธานกลุ่มโปรดโชว์ตัวด้วย!!!
    คุณพี่น้องที่จะมาภูเก็ตก็มาได้ตามสบายค่ะ อยาก
    ห้ใครมาดูแลหรือแนะนำที่ท่องเที่ยวก็ลองสืบชื่อเค้าม า
    แล้วลองขอเบอร์ผ่านบอร์ดนี้ดูค่ะ เพราะกลุ่
    รามะมีประธานหรือหัวหน้าแก็งค์จริงๆ
    ที่ไม่มีเพราะกลุ่มเราเป็นประเภท
    โลกส่วนตัวนะค่ะ ไปไหนก็ไป ไม่ไปก็นอน ว่างเชียร์บอ
    อยากสนุกเตะบอล อยากเมาก็ดื่ม เอ๊าจริงไหมพี่น้อง
    /\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2
    I just to know I love Vsapa in my life

ขอบคุณ
    0

Talking

ชอบๆ ความเห็น โกน๊อต กับป๋าเป็ด

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wake-up อ่านข้อความ
    อีกทีนะ แบบว่า ไม่ได้มาป่วนเลย

เด็ก Hip กับ พลอยหวาน ทำไมน่า??? เลขไอดีมันตรงกัน จริงๆเลย

แบบว่า งงมาก

ก็คนเดียวกันงายก๊าบบบ น้องฟูจ๋า.....อิอิอิ
    มันมีสองอย่างนะ 1. Id ตรงกันเป๊ะ 2. Id ตัวหลังสุดเปลี่ยนไปประมาณ 2-3 หลัก ก็เป็นคนเดียวกัน เพราะเน็ตมันจะ รีเฟลชถ้ามีการเข้ามาใช้ใหม่แต่ตัวเลขจะอยู่แค่นั้นอ ่ะก๊าบ หรือใช้คอมใกล้ๆกันก็เป็นอย่างที่ 2. ได้ อันนี้ให้ความรู้เด๋วไปด่าคนอื่นเด๋วเค้าจับได้ ถือทำบุญให้ คนที่ชื่อข้างบนไปแล้วกัน
    1.เห็นด้วยกะโกน๊อตว่าไปทำบุญให้เจ้ากรรมนายเวรท้างห ลายบ้างก็ดีนะ รู้สึกเราอยู่เฉยๆ ก็มีมาขอส่วนบุญเยอะ
    2.เห็นด้วยกะน้องขวัญ ไปแด๊กเหล้าดีฝ่า....5555 แต่ต้องว่างก่อนนะ 5555
    3.สุดท้ายใครจะมาจะไปก็ประเทศไทยอิสระเสรีครับ มาดีก็รับดี มาเลวก็รับเลวหน่อย คงไม่ว่ากัน

"แลมล่อแล่แห่งมอร์แกน"
    SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

Senior Member t_toey's Avatar
    สถานที่
    slowtime classic club
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up จะโทรไปน่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kwan_taro อ่านข้อความ
    ไหนๆๆๆใครประธานกลุ่มโปรดโชว์ตัวด้วย!!!
    คุณพี่น้องที่จะมาภูเก็ตก็มาได้ตามสบายค่ะ อยาก
    ห้ใครมาดูแลหรือแนะนำที่ท่องเที่ยวก็ลองสืบชื่อเค้าม า
    แล้วลองขอเบอร์ผ่านบอร์ดนี้ดูค่ะ เพราะกลุ่
    รามะมีประธานหรือหัวหน้าแก็งค์จริงๆ
    ที่ไม่มีเพราะกลุ่มเราเป็นประเภท
    โลกส่วนตัวนะค่ะ ไปไหนก็ไป ไม่ไปก็นอน ว่างเชียร์บอ
    อยากสนุกเตะบอล อยากเมาก็ดื่ม เอ๊าจริงไหมพี่น้อง
    ถ้าไปภูเก็ตจะโทรหาน่ะเจ๊งานจังซีลอนไม่ค่อยได้คุยกั นเลย................บายเจ๊

Junior Member ree's Avatar
    สถานที่
    phuket vespa
    ขอบคุณ
    0

โกน็อตคับ ผมเห็นด้วยกะโกน็อต และขอฝากถามคุณฮิปด้วยนะคับว่าคุณจามาเที่ยวจิงหรือป ่าว
    ถ้ามาก้อยินดีต้อนรับนะคับ แต่ถ้าคุณจามากรุณาบอกกด้วยนะคับ จาได้เตรียมขบวนต้อนรับที่หน้าสะพานสารสินเลยนะคับ คุณฮิป
    morganphuket vespa
    ***คนอย่ากรู ถึงจะบ้า !!! แต่ กรูก็ บ้า!!! หกสลึง กรูบ้าชั้นสูงโว้ยยยย.. !!! กรูไม่ได้บ้าชั้นต่ำ***em97การบินไทยรักคุณเท่ารฟ้า แต่เรารักคุณมากกว่าการบินไทยem97

Junior Member J_Bizzo's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking

รู้ ตื่น และเบิกบาน

Platinum Member Hip Hip Huray!!'s Avatar
    สถานที่
    Morgan scooter club
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kwan_taro อ่านข้อความ
    ใช่แล้วค่ะ คุณขวัญ...
    นี่แหละคือปรัชญาแห่งมอร์แกน พวกเราคือชนชั้นอิสระจริงๆจ้า concept เดียวกับ DTAC feel good อยากจะทำไรก็ทำ ไม่ต้องไปคิดให้มากมาย.... ฮืม.. ฉันสบายใจ....คิ้กคิ้ก คิ้วว
    IN VESPA WE TRUST!
    ทำ ทำ ทำ จะลอง ทำดู จะได้รู้ว่าเธอนั้นทำได้มั้ย!!!
    LIVE FAST, DIE YOUNG!
    &
    LIVE TO RIDE

Bookmarks