เครื่อง หมู c92 ผ่าเครื่องยัดลูกใหม่งบประมาณเท่าไหร่ครับ

ชื่อกระทู้: เครื่อง หมู c92 ผ่าเครื่องยัดลูกใหม่งบประมาณเท่าไหร่ครับ

มาตรฐาน เครื่อง หมู c92 ผ่าเครื่องยัดลูกใหม่งบประมาณเท่าไหร่ครับ

เครื่องมีควันด้วยครับเวลาเดินเบา ออกมาเยอะเหมือนกัน
    อยากทราบว่าต้องทำอะไหรบ้าง งบประมาณเท่าไหร่ แต่งเครื่องวิ่งดีไม่มีสดุดเรียบ
    ชอบตอบที่นะครับ ขอบคุณครับ

รูป รูป  
    ชื่อบัญชี นายเพชรายุธ หมทอง ธ.กสิกรไทย 86821-338-57
    คลาสสิคอยู่ในสายเลือด(ซื่อสัตย์ไม่คตโกงใคร)

ราคา ไม่ต้องห่วงครับ พอๆกัน
    แต่สำคัญที่ ทำที่ไหนถึงจะจบ นี้สิครับ สำคัญ ยกขึ้นยกลง ช้ำใจครับ

ทรงสวย เห็นแล้วอยากปั้นเลย ratlook

Junior Member make501's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Volume C อ่านข้อความ
    ราคา ไม่ต้องห่วงครับ พอๆกัน
    แต่สำคัญที่ ทำที่ไหนถึงจะจบ นี้สิครับ สำคัญ ยกขึ้นยกลง ช้ำใจครับ

ทรงสวย เห็นแล้วอยากปั้นเลย ratlook
    เห็นด้วยครับ อย่างที่พี่คนนี้บอกครับ
    เอาเป็นว่าขี่ไปพังไปเลยครับแล้วค่อยหาที่ซ่อมที่ดีๆ ๆครับ
    ผมก็ทำอยู่ อิอิ รถผมก็มีควันเหมือนกันครับ แต่ก็ซื้อหัวเทียนสำรองไว้ครับ
    เวลาไปที่ไหน ตามความคิดผมนะครับ

krittoday's Avatar
    สถานที่
    หมูนอกคอกภูเก็ต
    ขอบคุณ
    0

รถแห้งสวยดีครับ ลูกสูบมีทุกไซร์ครับ ลองหาดูก่อนรุ่นพี่ในนี้ก็มีขายกันหลายท่านครับ
    นาย จักรกฤษณ์ ขำดี (กฤษณ์) 087-8880116 เบอร์นี้เบอร์เดียวเท่านั้น
    ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขาภูเก็ต เลขที่บัญชี 102 213 0003

ซื้อขายตรงไปตรงมา ดีก็บอกดี เสียหรือไม่ดีก็บอกตรงๆ ผมคนง่ายๆ คุยง่าย ขายไม่เน้นเอากำไร แค่อยากได้มิตรใหม่ๆเพิ่ม

สิ่งของมีไว้ให้ใช้ คนมีไว้ให้รัก จำไว้ รักได้แค่พอประมาณ ครอบครัวต้องมาก่อน

ราคาคงหนักแน่เลย ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆที่ให้คำปรึกษาครับ
    ชื่อบัญชี นายเพชรายุธ หมทอง ธ.กสิกรไทย 86821-338-57
    คลาสสิคอยู่ในสายเลือด(ซื่อสัตย์ไม่คตโกงใคร)

krittoday's Avatar
    สถานที่
    หมูนอกคอกภูเก็ต
    ขอบคุณ
    0

คู่นึง พันกว่าๆครับ
    นาย จักรกฤษณ์ ขำดี (กฤษณ์) 087-8880116 เบอร์นี้เบอร์เดียวเท่านั้น
    ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขาภูเก็ต เลขที่บัญชี 102 213 0003

ซื้อขายตรงไปตรงมา ดีก็บอกดี เสียหรือไม่ดีก็บอกตรงๆ ผมคนง่ายๆ คุยง่าย ขายไม่เน้นเอากำไร แค่อยากได้มิตรใหม่ๆเพิ่ม

สิ่งของมีไว้ให้ใช้ คนมีไว้ให้รัก จำไว้ รักได้แค่พอประมาณ ครอบครัวต้องมาก่อน

Senior Member kradook's Avatar
    สถานที่
    นักบิดไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

ควันไหล มีหลายสาเหตุนะครับพี่ ผมไม่ได้เก่งแต่เพิ่งซ่อมมา
    ลองดูหัวเที่ยนก่อนนะครับ ว่า ดำไหม
    ดำเปียก เกิดจากน้ำมันเครื่อง ของผม ลูกไม่หลวม แต่หลอดวาวล์หลวมครับ
    ดำแห้งเกิดจาก น้ำมันเบนซิลครับ นมหนูอาจจะโตไป

ข้อมูลผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะครับ ข้อมูลข้างต้นมาจากรถผมเองครับ
    ----- จาก c-70 => c-105 => Vespa Sprint =>CD 125=>C200=>Vespa 64 & C 92 & C70K2 -----
    Kmit'NB..ID49..
    เริ่มต้นกับโปรเจค หมูๆ
    +++++++++ "จมปลัก" กับ "สิ่งที่เป็นไปได้ ยากก" +++++++++

ขอบคุณครับ ความรู้เรื่องหมูๆๆ

Bookmarks