เปงห่วงทุกๆคนจัง

ชื่อกระทู้: เปงห่วงทุกๆคนจัง

Senior Member สาวก ก้ำกึ่ง classic bike's Avatar
    สถานที่
    ก้ำกึ่ง classic bike
    ขอบคุณ
    0

Exclamation เปงห่วงทุกๆคนจัง

เปงงัยบ้างค่ะพี่ถิตย์ เหงว่าทริปซับป่าว่านนี่สุดๆเลยหรอ ไม่น่าเลยเนอะ ทุกวันนี้ทริปซับป่าว่านก็เปงอารายไปแล้วไม่รู้ น่าสงสารจัง ปีหน้าไม่น่ามีเลยนะคะ เหงว่าพี่ถิตย์ยังไม่ได้กลับบ้านอ่ะ เปงห่วง แล้วพี่ถิตย์กลับมาถึงกี่โมงอ่ะคะ เล่าเรื่องทริปนี้ให้ฟังบ้างนะ อยากรู้อ่ะ
    - - - ถนนไม่เคยยาวกว่าความพยายาม
    The road never longer than try - - -

kitty13 kitty13's Avatar
    สถานที่
    .........
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สาวก ก้ำกึ่ง classic bike อ่านข้อความ
    เปงงัยบ้างค่ะพี่ถิตย์ เหงว่าทริปซับป่าว่านนี่สุดๆเลยหรอ ไม่น่าเลยเนอะ ทุกวันนี้ทริปซับป่าว่านก็เปงอารายไปแล้วไม่รู้ น่าสงสารจัง ปีหน้าไม่น่ามีเลยนะคะ เหงว่าพี่ถิตย์ยังไม่ได้กลับบ้านอ่ะ เปงห่วง แล้วพี่ถิตย์กลับมาถึงกี่โมงอ่ะคะ เล่าเรื่องทริปนี้ให้ฟังบ้างนะ อยากรู้อ่ะ
    เหตุว่า มีเรื่อง กัน ( กลุ่ม อื่น )ไม่รู้เป็นยังไง กันมั้ง
    เป็นห่วงเพื่อนๆ พี่ๆ ทุก คนน่ะครับ.............
    ยังไง 10 - 11 พฤศจิกา นี้ เจอ กัน น่ะครับ....

Senior Member ZEROKU's Avatar
    สถานที่
    REAL SPIRIT
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สาวก ก้ำกึ่ง classic bike อ่านข้อความ
    ทุกคนปลอดภัยดีครับ ว่าไปงานเขาจัดดีนะ แต่คนที่มางานนี้และที่เป็นปัญหา เลยทำให้งานกล่อยเลย

เดินทางด้วยใจ ไปให้ไกลดังใจฝัน
    Real Spirit Ratchaburi Bike & Scooter
    Team (REAL 02)

Senior Member ZEROKU's Avatar
    สถานที่
    REAL SPIRIT
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kitty13 อ่านข้อความ
    เหตุว่า มีเรื่อง กัน ( กลุ่ม อื่น )ไม่รู้เป็นยังไง กันมั้ง
    เป็นห่วงเพื่อนๆ พี่ๆ ทุก คนน่ะครับ.............
    ยังไง 10 - 11 พฤศจิกา นี้ เจอ กัน น่ะครับ....
    ขอบคุณที่เป็นห่วงครับ ทุกคนกลับถึงราชบุรีปลอดภัยทุกคนครับ แต่รถพับเพียบเลย เสียตังซ่อมกันอีกหลายครับ

เดินทางด้วยใจ ไปให้ไกลดังใจฝัน
    Real Spirit Ratchaburi Bike & Scooter
    Team (REAL 02)

Senior Member สาวก ก้ำกึ่ง classic bike's Avatar
    สถานที่
    ก้ำกึ่ง classic bike
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zeroku อ่านข้อความ
    ทุกคนปลอดภัยดีครับ ว่าไปงานเขาจัดดีนะ แต่คนที่มางานนี้และที่เป็นปัญหา เลยทำให้งานกล่อยเลย
    น่าสงสารทั้งคนที่มาร่วมงาน (อยู่ไม่เป็นสุขเลย คอยแต่หลบลูกหลง) น่าสงสารรถ (ทั้งต้องคอยระวังจะโดนขโมยอะไหล่) แต่ยังงัยทุกคนก็คงมีความสุขนะคะที่ได้ไปร่วมทริปในค รั้งนี้ สรุปก็คือ ไม่หวั่นเพราะพวกเราหัวใจคลาสสิคอยู่แล้วช่ายม๊า.... .....
    - - - ถนนไม่เคยยาวกว่าความพยายาม
    The road never longer than try - - -

Junior Member c_club's Avatar
    สถานที่
    นครคีรี, ยานยนต์ย้อนยุค
    ขอบคุณ
    0

จาถึงเพชรบุรีตี 4 เลยคร๊าบท่าน หนาวโคดๆ กัดกล้ามตลอดทาง ปวดฟันโคดเลย ถึงบ้านมะได้อาบน้ำ สลบกันเลย เเย่ๆ ปวดเมื่อยทั้งตัว รถพังอีก เซ็งไปเสีย ***( รถพังเหมือนเปงหง่อยเลยจ้า ) เอาเปงว่างานหน้าที่ไกลเเบบนี้จาขอบายน่ะ ครั่งนี้ถือว่าเปงประสบการณ์ เเต่ยอมรับเลยว่าขี่รถมันจิง ขากลับถ้ารถไม่พังคงได้มันส์กว่านี้เเน่ 55+ ( ที่เเข่งกันไป พังกันหมด เหลือรถต้น(ใหญ่) กะรถนายเเม๊ก (กลุ่มจา) นอกนั้นพัง )
    (นครคีรี) เพชรบุรี

[email protected]

kitty13 kitty13's Avatar
    สถานที่
    .........
    ขอบคุณ
    0

วันนี้ ที่ นครปฐม ลม หนาว มา แล้ว ยังไงดูแลตัวเอง ด้วย น่ะครับเดี๊ยวจะไม่ สบาย เอา

Bookmarks