ดุมราเลย์

ชื่อกระทู้: ดุมราเลย์

มาตรฐาน ดุมราเลย์

สอบถามท่านผู้รู้ครับ
    มีท่านใดเคยเห็นดุมราเลย์แบบนี้ ตรงรูซี่ลวดหนึ่งรูที่เจาะไม่ทะลุมาไหมครับ อยากทราบว่าฝรั่งชุ้ยพลาดลืมเจาะ หรือว่าเขามีเหตุผลแบบว่า ถ้าทางห้างร้านเอาไปขายให้ลูกค้าก่อนขึ้นซี่ลวดต้องเ จาะเอง เป็นการการันตีว่าดุมตัวนี้เป็นของใหม่จริงๆ เพื่อป้องกันการนำดุมไปใช้หรือเปล่าครับ หรือยังไง?

Name:  100_4752.jpg
Views: 423
Size:  28.5 KB

paiboon's Avatar
    สถานที่
    โบราณขาเเรง
    ขอบคุณ
    166

ไม่เคยเจอครับคุณยุทธ จะลองถามคนที่พอจะรู้ให้ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ paiboon อ่านข้อความ
    ไม่เคยเจอครับคุณยุทธ จะลองถามคนที่พอจะรู้ให้ครับ
    ขอบคุณมากครับพี่ไพบูลย์^^

น้า yut เป็นดุมหลอดเล็กหน้าของ ราเห่ล์หรือเปล่าครับ ที่มีอยู่ไม่มีครับ ของน้า yut มี 33 รูหรือเปล่า (555+ แซวเล่น) ที่มีอยู่ก็ 32 รูครับ ของน้าตี RI หรือ ตาแป๊ะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Maxbike อ่านข้อความ
    น้า yut เป็นดุมหลอดเล็กหน้าของ ราเห่ล์หรือเปล่าครับ ที่มีอยู่ไม่มีครับ ของน้า yut มี 33 รูหรือเปล่า (555+ แซวเล่น) ที่มีอยู่ก็ 32 รูครับ ของน้าตี RI หรือ ตาแป๊ะครับ
    มีดุมหน้าเป็นแบบนี้เหมือนกันหรือครับ ของผมเป็นหลอดเล็ก หลัง 40 รู ปั๊มแป๊ะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ YUT MCOT อ่านข้อความ
    มีดุมหน้าเป็นแบบนี้เหมือนกันหรือครับ ของผมเป็นหลอดเล็ก หลัง 40 รู ปั๊มแป๊ะครับ
    ใช่ครับ น้า yut มีแบบนี้ครับล้อหลังแบบหลอดเล็กปั้มแป๊ะ นัดดูก็ 40 รูครับ ไม่มีทึบแบบนี้ครับผม .... (ไม่มีกล้องครับ ถ้าหากล้องได้จะถ่ายมาครับ)

ได้รับเมล์เพิ่มแล้วครับ น้า yut ขอบคุณครับ

ผมก็มีเหมือนกันครับ เป็นดุมหน้า ฟิลลิป หลอดเล็ก 32 รู มีอยู่ 1 รู ไม่ทะลุครับ

รูป รูป  
    รณฤทธิ์ (เอฟ) ไชยธงรัตน์
    ...E'family...
    Tel: 081-9460877
    เลขบัญชี 5600200967 ธนาคารกรุงเทพ สาขาถนนสุดบรรทัด
    Mr.Ronnarit Chaithongrut

นั่นนะสิครับมันหลงมาหรือว่าเขาตั้งใจทำมาแบบนี้กันห น๋อออออ

สงสัยจะตั้งใจทำแล้วล่ะครับ ถือว่าเป็น limited edition ครับ .... 555+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Maxbike อ่านข้อความ
    สงสัยจะตั้งใจทำแล้วล่ะครับ ถือว่าเป็น limited edition ครับ .... 555+
    555+

Bookmarks