จอดนานๆ สตาร์ทไม่ติด

ชื่อกระทู้: จอดนานๆ สตาร์ทไม่ติด

มาตรฐาน เครื่อง3k จอดนานๆ สตาร์ทไม่ติด

1. ถ้าจอดรถทิ้งไว้นานๆ แล้วสตาร์ทไม่ติดแก้ยังไงครับ
    ไฟแบ็ตเต็มครับ น้ำมันมี บิดสตาร์ทประมาณ 20 ครั้งเหมือนจะติดครับ แต่ไม่ติด
    เข็นสตาร์ทได้มั้ยคครับ (อันนี้ยังไม่ลอง)
    หรือเอาน้ำมันล่อที่คาร์บู จะติดมั้ยครับ เครื่องToyota 3k 4 เกียร์ ครับ
    2. แล้วเครื่อง 3 K ติดแอร์ได้มั้ยครับ แบบแอร์ตู้นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย banana-p : 30-01-2012 เมื่อ 19:23

Bookmarks