Meeting ครั้งนี้เกิดจากการอยากหาเพื่อน ชาว VW ย่านจังหวัดนครปฐมและพื้นที่ใกล้เคียง มาพบปะพูดคุยกันตามภาษา VW ครับ

ใช้เวลาในการประชาสัมพันธ์ว่าจะนัดพบกัน 3 วัน มีเพื่อนๆพี่ๆมากันทั้งหมด 8 คัน

และตั้งใจว่าจะจัดตั้งเป็นกลุ่มที่จะพบปะกันทุกๆวันเ สาร์แรกของทุกๆเดือน

ณ ตอนนี้พี่ๆในกลุ่มจะให้ใช้ชื่อว่า " MC Nakornchaisri "

ตามสถานที่ที่นัดพบกันครับ

VDO HD ครับบ กดเปลี่ยนครับคมชัดเป็น HD ได้เลยนะครับ แต่เน็ตต้องแรงๆหน่อยนะครับ ถ้าเน็ตไม่แรกก็ชมแบบธรรมดาได้ครับ