รับสั่งซื้อของ อะไหล่รถยนต์ จากใน Ebay / USA / Japan / หรือประเทศอื่นๆ ครับ

ชื่อกระทู้: รับสั่งซื้อของ อะไหล่รถยนต์ จากใน Ebay / USA / Japan / หรือประเทศอื่นๆ ครับ

มาตรฐาน รับสั่งซื้อของ อะไหล่รถยนต์ จากใน Ebay / USA / Japan / หรือประเทศอื่นๆ ครับ

สั่งสินค้าได้ทุกประเภทครับ ทั้ง อะไหล่รถยนต์ มอไซค์ เสื้อผ้า-แฟชั่นต่างๆ ฯลฯ
    สนใจชิ้นไหน โพสลิ้งเวปที่จะสั่งซื้อของไว้ให้เลยนะครับ แล้วจะตอบกลับไปครับ
    หรือส่งเข้า e-mail : [email protected]
    หรือโทรติดต่อ 081-1931519 เบิร์ด ครับ
    Facebook : http://www.facebook.com/parinya.smith

รายละเอียดการคิดราคาเหมือนกันหมดครับ ทั้งใน ebay กับ online store

แต่ ถ้าหากจะให้ประมูลสินค้าใน ebay ให้จะต้องตั้งงบมา และโอนเงินเต็มจำนวนมาเลยครับ เพื่อการประมูล หากประมูลไม่ได้จะโอนเงินคืนให้เต็มจำนวนครับ

หากจะซื้อของใน online store ถ้าหากสินค้าราคารวมไม่เกิน 5,000 บาท ให้โอนมัดจำ 50% หรือ 100%
    หากสินค้าราคาเกิน 5,000 บาท ขอให้โอนค่าสินค้ามาเต็มจำนวนครับผม

รายละเอียดนะครับการคิดเงินนะครับ

ถ้าเป็นสินค้าที่อยู่ใน USA

ราคาของ+ค่าส่งไปบ้านพักที่เมกา+ค่าส่งมาไทย+ค่าบริก าร(รวมค่าส่ง ems+ค่าเคลียภาษี) จึงไม่ต้องกลัวค่าภาษีเพิ่มครับ
    การจ่ายเงิน จะจ่าย 2 งวด
    งวดแรก ค่าสินค้า+ค่าส่งในเมกา
    งวด2 ค่าส่งมาไทย(กิโลละ700)+ค่าบริการ(ค่าเคลียภาษี+ค่าส ่งEMS)

ทำไมต้องส่งไปบ้านพักที่เมกา เพราะว่าผมจะจัดส่งมาเองและเคลียภาษีเองครับ ไม่งั้นต้องมาเสี่ยงเจอภาษีขาเข้า
    ค่าส่งเข้าประเทศไทยคิด กิโลกลัมละ 700 บาทครับ อาจจะดูเหมือนแพงนะครับ แต่ค่าส่งถูกว่าส่งทางไปรษณีย์ที่เมกาแน่นอนครับ แถมไม่โดนภาษีด้วยครับ

ถ้าเป็นสินค้าที่อยู่ในประเทศอื่น แต่ส่งมาไทยโดยตรงได้
    การคิดเงินนะครับ
    ราคาของ+ค่าส่งมาไทย+ค่าบริการ(รวมค่าส่งEMS)

ถ้าสินค้าชิ้นนั้นโดนภาษี ลูกค้าจะต้องเสียภาษีเองนะครับ โดยผมจะจ่ายให้ก่อน แล้วมาเก็บกับลูกค้าภายหลังพร้อมใบค่าเสียภาษีครับ

คร่าวๆก็ประมาณนี้ครับ

ต้องการจะสั่งอะไรส่งลิ้งมาเลยครับ แล้วจะคำนวนราคาสินค้าให้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย birdcrazy : 02-12-2011 เมื่อ 12:05

ลงรายละเอียดแล้วนะครับ

ต้องการสั่งอะไรส่งลิ้งมาดูเลยครับ ขอเป็น เมกา จะดีมากเลยครับ

ต้องการสั่งอะไรส่งลิ้งมาดูเลยครับ ขอเป็น เมกา จะดีมากเลยครับ

ใครโอนเงินให้ผมแล้วไม่แจ้ง โปรดแสดงตัวหน่อยครับ

ให้คำนวนราคาก่อนได้เลยค้าบ

Bookmarks