‎(ข่าวด่วน) ประชุมกลุ่มชาวสนิมโนนสูง

ชื่อกระทู้: ‎(ข่าวด่วน) ประชุมกลุ่มชาวสนิมโนนสูง

Member Ball 240's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

Exclamation ‎(ข่าวด่วน) ประชุมกลุ่มชาวสนิมโนนสูง

‎(ข่าวด่วน) ประชุมกลุ่ม

สวัสดีครับพี่น้องสนิมทุกคนแจ้งสมาชิกสนิมทุกคนน่ะคร ับ
    ทางชมรมจะมีการประชุมแผนงานในกลุ่มรับทราบทุกคน
    มาเจอกันในวันที่ 15 พฤศจิกายน 2554 ที่สวนบ้านพี่แม็ก(ห้องซ้อมดนตรี)
    17.00น. 5 โมงเย็นเจอกัน ให้พี่น้องทุกคมมากันให้ได้นะครับ
    (ขอร้องนะครับมาคุยกัน) ฝากบอกต่อๆบอกด้วยนะครับมากันให้ได้
    ทางผู้ประสานงานประธานกลุ่มอยากจะทราบว่าสมาชิกในกลุ ่มปัจจุปันเหลือสมาชิกกี่คน
    (อย่าลืมนะครับมากันให้ได้)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ball 240 : 12-11-2011 เมื่อ 18:28
    บอล คลาสสิค

Junior Member หม่อมเด๋อ's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

‎(ประกาศ)
    มีข่าวใหม่มาแจ้งครับเลื่อนการประชุมไปวันอาทิตย์20พ ฤศจิกายน2554(17.00น.)
    ทาง(พี่บอล)ประธานกลุ่มไม่ว่างครับ
    ไปติดต่อเจ้าหน้าที ส.ห.เพื่อมารักษาการดูความเรียบร้อย
    ฝากบอกเพื่อนๆพี่น้องใหม่นะครับ
    เจอกันเย็นวันอาทิตย์ที่ 20 พ.ย.54
    ขออภัยนะครับในการเลื่อนการประชุมกลุ่มใหม่
    แล้วเจอกันนะครับ
    เมียซื้อเงินสด รถซื้อเงินผ่อน
    ฮะ ฮะ ฮะ............

Junior Member หม่อมเด๋อ's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขอเก็บคนละ100ได้อิ่มกันทั่วหน้า ช่วยแจ้งข่าวกันด้วยนะครับ พี่น้องทุกๆคน
    เมียซื้อเงินสด รถซื้อเงินผ่อน
    ฮะ ฮะ ฮะ............

Bookmarks