ขอโทดด้วยที่ไม่ได้ไปเมืองเลย

ชื่อกระทู้: ขอโทดด้วยที่ไม่ได้ไปเมืองเลย

Member tumfankwang's Avatar
    สถานที่
    kabinclassic
    ขอบคุณ
    0

Arrow ขอโทดด้วยที่ไม่ได้ไปเมืองเลย

ผมต้องขอโทดพี่น้องทุกท่านที่รับปากแล้วว่าจะไปเมือง เลย แล้วก็ไม่ได้ไป ต้องขอโทดจริงๆครับ เพราะว่า กวางไม่สบายเป็นไข้เลือดออก ต้องรอผลเจาะเลือด แล้วผมจะไปมันก็ยังไงยังไงอยู่ ยังไงก็ขอให้เพื่อนที่ไปเที่ยวให้สนุกสนุก ราบรื่น ไม่มีอุปสรรค์ ใดๆ เดิทางโดยปลอดภัย ขอให้ทุกคโชคดีครับ

ปล. โอกาสหน้าไม่พลาดแน่ คราวนี้
    รับซื้อ - ขาย - แลกเปลืยน รถ HONDA
    พร้อมจำหน่ายอะไหล่ และอุปกรณ์แต่ง
    บริการส่ง ทางพัสดุ ทั่วประเทศ
    tel-086-3545192
    tel-085-6999530

Junior Member น้องไอซ์เอง's Avatar
    สถานที่
    กบินทร์-นาดี คาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ขอให้พี่กวางหายไวๆ นะครับ พี่ตั้มฝากบอกพี่กวางด้วย น้องไอซ์เปงห่วง

มาตรฐาน หายๆไว

เจ้กวางขอให้หายไวๆน้า

em99em99em99em99

Senior Member Atipan's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช นครราชสีมา
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tumfankwang อ่านข้อความ
    ผมต้องขอโทดพี่น้องทุกท่านที่รับปากแล้วว่าจะไปเมือง เลย แล้วก็ไม่ได้ไป ต้องขอโทดจริงๆครับ เพราะว่า กวางไม่สบายเป็นไข้เลือดออก ต้องรอผลเจาะเลือด แล้วผมจะไปมันก็ยังไงยังไงอยู่ ยังไงก็ขอให้เพื่อนที่ไปเที่ยวให้สนุกสนุก ราบรื่น ไม่มีอุปสรรค์ ใดๆ เดิทางโดยปลอดภัย ขอให้ทุกคโชคดีครับ

ปล. โอกาสหน้าไม่พลาดแน่ คราวนี้
    ดีแล้วครับพี่ตั้มดูแลพี่กวาง ไม่ไปไม่เป็นไร เป็นกำลังใจให้พี่กวางหายไวๆน่ะครับ
    เวปบอร์ดกลุ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=199
    แฟนเพจ Facebook กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช : http://www.facebook.com/pages/Oxide-...13434232087450
    Msn & mail : [email protected]
    "แม้เวลาเนิ่นนานผ่านจากนี้ แต่สิ่งดีจะยังอยู่ไม่หวั่นไหว
    ถึงเวลาจะผ่านนานเท่าไร แต่จิตใจมีเพื่อน ตลอดมา"

<EMBED style="WIDTH: 489px; HEIGHT: 370px" pluginspage=http://www.macromedia.com/go/getflashplayer align=middle src=http://www.crazyprofile.com/clocks/my_clock04.swf width=489 height=370 type=application/x-shockwave-flash FlashVars='pic=201021825XviDds305864-02.jpg&fldr=2_2010&widt=479&hight=360&sclr=undefin ed&typcl=undefined&typhnd=undefined&scol=0xc66&mcol=0xff&hcol=0x3399&threecl=0xff00ff&sixcl=0x ff00ff&ninecl=0xff00ff&twelvecl=0xff00ff' quality="high" wmode="transparent" allowScriptAccess="sameDomain">

Member napasiri's Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

หายไวๆนะน้อง ไม่เป็นไร โอกาสนี้พลาด โอกาสหน้ายังมี
    em84 em84 em84 em84 em84 em84 em84

em84 em84 em84 em84 em84 em84 em84

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Atipan อ่านข้อความ
    ดีแล้วครับพี่ตั้มดูแลพี่กวาง ไม่ไปไม่เป็นไร เป็นกำลังใจให้พี่กวางหายไวๆน่ะครับ

ขอบคุณมากครับดิว ที่แวะมาให้กำลังใจ แล้วจะบอกกวางให้นะครับ
    รับซื้อ - ขาย - แลกเปลืยน รถ HONDA
    พร้อมจำหน่ายอะไหล่ และอุปกรณ์แต่ง

Senior Member Atipan's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช นครราชสีมา
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tumfankwang อ่านข้อความ
    ขอบคุณมากครับดิว ที่แวะมาให้กำลังใจ แล้วจะบอกกวางให้นะครับ
    ครับพี่
    เวปบอร์ดกลุ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=199
    แฟนเพจ Facebook กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช : http://www.facebook.com/pages/Oxide-...13434232087450
    Msn & mail : [email protected]
    "แม้เวลาเนิ่นนานผ่านจากนี้ แต่สิ่งดีจะยังอยู่ไม่หวั่นไหว
    ถึงเวลาจะผ่านนานเท่าไร แต่จิตใจมีเพื่อน ตลอดมา"

<EMBED style="WIDTH: 489px; HEIGHT: 370px" pluginspage=http://www.macromedia.com/go/getflashplayer align=middle src=http://www.crazyprofile.com/clocks/my_clock04.swf width=489 height=370 type=application/x-shockwave-flash FlashVars='pic=201021825XviDds305864-02.jpg&fldr=2_2010&widt=479&hight=360&sclr=undefin ed&typcl=undefined&typhnd=undefined&scol=0xc66&mcol=0xff&hcol=0x3399&threecl=0xff00ff&sixcl=0x ff00ff&ninecl=0xff00ff&twelvecl=0xff00ff' quality="high" wmode="transparent" allowScriptAccess="sameDomain">

ปราจีนบุรี tong c100's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าๆปราจีนบุรี
    ขอบคุณ
    0

ขอให้น้องกวางหายไวๆนะครับ สุขภาพต้องมากก่อน
    พี่โต้ง ชมรมรถโบราณนิคม304-ปราจีนบุรี

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขอขอบคุณทุกคนคับสำหรับกำลังใจ

Junior Member หม่องmd's Avatar
    สถานที่
    กบินทร์คาสสิค
    ขอบคุณ
    0

em20 หายไวๆ จะได้มีแรงไปเที่ยวได้ นะเพื่อน em20

Senior Member kwang's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หายแล้ว

ขอบใจทุกคนมากที่เป็นกำลังใจให้ นะ
    ...Love knows no reasons, Love knows no lies,
    Love defies all reasons, Love has no eyes,
    But Love is not blind, Love sees but doesn't mind ...

"ความรัก คือความรัก อย่าจำกัด ให้รัก คืออะไร
    ต่างคน ต่างใจ ต่างความหมาย ต่างวาดรักไว้ ในมุมมอง ที่ต่างกัน"

ว่างๆ คุยกันจ้า [email protected]

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

กำลังใจดีมันก็หายไวอย่างนี้แหละ อิอิ
    เสียดายจังที่ไม่ได้ไปเที่ยวด้วยกัน(เที่ยวเผื่อแล้ว นะ)
    รักษาสุขภาพนะ มีโอกาสเจอกัน
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kwang อ่านข้อความ
    ขอบใจทุกคนมากที่เป็นกำลังใจให้ นะ
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.kk อ่านข้อความ
    กำลังใจดีมันก็หายไวอย่างนี้แหละ อิอิ
    เสียดายจังที่ไม่ได้ไปเที่ยวด้วยกัน(เที่ยวเผื่อแล้ว นะ)
    รักษาสุขภาพนะ มีโอกาสเจอกัน

ขอบคุณพี่ก้องมากค่ะท่แวะมาเยื่ยม ขอโทดทีที่ไม่ได้ไป ไม่ได้คุยกันเลย ไว้ ซับป่าว่านแล้วกันนะพี่ก้อง เจอกันชัวร์
    ...Love knows no reasons, Love knows no lies,
    Love defies all reasons, Love has no eyes,
    But Love is not blind, Love sees but doesn't mind ...

"ความรัก คือความรัก อย่าจำกัด ให้รัก คืออะไร
    ต่างคน ต่างใจ ต่างความหมาย ต่างวาดรักไว้ ในมุมมอง ที่ต่างกัน"

ว่างๆ คุยกันจ้า [email protected]

Senior Member c50's Avatar
    สถานที่
    8-riew tiny group
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขวดแปดริ้ว

พี่ก้องอย่าไปเชื่อ เดี๋ยวกวางก็เบี้ยวอีก 5555+ล้อเล่นครับ
    คนแก่ กับ รถเก่า
    http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=75
    รักการเดินทางและธรรมชาติ
    Today a man, tomorrow a mouse[/COLOR][/SIZE]
    who never a mistake never made a discovery

Facebook,msn & e-mail panu*[email protected]
    I'm traveller,I'm not photographer.

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ c50 อ่านข้อความ
    พี่ก้องอย่าไปเชื่อ เดี๋ยวกวางก็เบี้ยวอีก 5555+ล้อเล่นครับ

อิอิ

Bookmarks