ขอเชิญสมาชิกชาว ชมรมรถเก่าเมืองกาญฯ และ กลุ่ม West club classic thailand Kanchanaburi

ชื่อกระทู้: ขอเชิญสมาชิกชาว ชมรมรถเก่าเมืองกาญฯ และ กลุ่ม West club classic thailand Kanchanaburi

RuGa-99's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าเมืองกาญฯ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอเชิญสมาชิกชาว ชมรมรถเก่าเมืองกาญฯ และ กลุ่ม West club classic thailand Kanchanaburi

ขอเชิญเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ สมาชิกชาว ชมรมรถเก่าเมืองกาญฯ และ กลุ่ม West club classic thailand Kanchanaburi
    ขอเชิญร่วมมิตติ้ง ณ . ร้านวิจิตรการช่าง2 (ร้าน พี่ วุฒิ) ประชุมกลุ่มและพบปะสังสรรค์ ชาวหัวใจรถคลาสสิค ทุกๆคนในกลุ่ม

เลยนะครับ โปรด มาให้พร้อมเพียงกัน

ค่าใช้จ่ายนะครับช่วยแชร์กันออกนะครับ คนละ 50 บ.ขึ้นไปนะครับ แล้วแต่ผู้ใดมีมากมีน้อยนะครับ...อิอิ

ถ้าใครมีเหล้าก็เอาเหล้ามาเองได้นะครับ จะได้มาเมา กัน 555+++ เวลา 18.59 เป็นต้นไปนะครับ..ใครจะมาก่อนก็ได้นะครับ

ก็มารอได้ที่หน้าร้านเลยนะครับ...... เอ้ยลืมบอกวัน 555+ วัน ศุกร์ ที่ 25 มิย.53 นะจ๊ะ อิอิ

ภาพบรรยากาศในงานเมื่อวันที่ผ่านมานะจ๊ะต้องขอโทษเพื ่อนๆพี่สมาชิกในกลุ่มด้วยนะครับ ที่เอามาลงช้าไปนะครับ อ๋อรูปไม่ค่อยชัดนะครับเพาระวันนั้นลืมเปิดแฟต 555 โทษทีนะ 5555

โชว์โลโก้ชมรมแบบเจ๋งๆ ฮ่า เอามาแขวนแบบเรียบง่ายอิอิ งานนี้นะครับพื้นๆครับทั้งงานครับ 5555 เมาไปดิ...

จอดเรียงอย่างมีระเบียบ 555++

มืดไปหน่อยนะครับ รูป งะ อย่าว่ากันนะจ๊ะ อิอิ

มาแล้วจ้ารูปท่านประธานกลุ่มกับรองประธาน กลุ่มชมรมรถเก่าเมืองกาญฯจ้า นี่ละน๊าเค้าเรียกว่าพึ้นๆ 5555++

เฮฮาครับเฮฮา ฮ่าๆ ไปดิ อิอิ นี่ ก็ กลุ่มน้องๆ กลุ่ม West club classic thailand ร่วมด้วยช่วยกันด้วยนะครับ นี่ งานนี้อย่างฮ่า ครับ อิอิ

รูปรองประธานกลุ่มผมกับ ท่านประธานนะครับ และก็ ท่านประธาน กลุ่ม West club

กลุ่มนี้ มีพี่ชายของท่านรองประธานมานั้งแจมด้วยนะครับนี่ เจ้าของร้านเครื่องเสียงชื่อดัง ของ จังหวัดกาญ ครับ เรโซแนนท์คาร์ออดิโอ/กาญจนบุรี นะครับ อิอิ ผู้ใดสนใจชอบเครื่องเสียงติดต่อได้นะครับ อิอิ

น้องอั้นสุดหล่อมานั้งทำไรตรงนี้เนี้ยอิอิ

มาและรูปผมเองกับคุณเพื่อนหม่องครับน้องชายท่านรองปร ะธานกลุ่ม รถเก่าจ้า อิอิ ผมไม่หล่อนะครับแต่อร่อย มีดีที่ความมันจ้า บอกเหมื่อนตัวเองเป็นมะพร้าวเลยฮ่าๆๆ อ๋อผมเสื้อขาวนะ 55555 บอกหน่อยเดียวไม่รู้ 555+

มาดูคนหล่อกันต่อนะครับ น้องเต้ สุดหล่อกับน้อง นุ สุดหล่อนะครับ อิอิมันกอดกันนี่มันคิดไรปะวะไอ้สองคนนี้555

พี่วุฒิรองประธานกลุ่ม รถเก่า คนกลางนะครับ และ น้อง นุ และน้อง เต้ ครับหล่อทั้งนั้น 555++ โทษทีนะครับรูปถ่ายติดนิ้วตัวเองมา 5555

น้องเป้าสุดเท่ครับ เมื่อกี้ก่อน น้องเค้าจะได้ฉายาว่า น้องเป้าทุกปั้มจ้า มันมีที่มาจ้าชื่อนี้ตอนไปออกทริป ร่ายยาวไป 10 เดือน คงไม่จบ 5555+

และก็มาถึงเจ้าตัวเด๊จ อิอิ รถผมเอง จ้า อีเขียวซะอื้น ภาพบางทีอาจไม่ต่อเนื่องนะครับ คือเอาภาพวันงานกับวันที่ เกิดยากจะกินมามิกซ์รวมกัน 555

เอารถผมมาเปิดเพลงแล้วไม่แดนซ์ได้ไงใช่ไหมครับแบบนี้ เปิดฟอเองเลย 555

มืดนิดหน่อยนะครับแต่ได้ฟิวด์ อิอิ

ปิดท้ายจ้ารูป อีเขียวสะอึ้น อิอิ รถผมเอง 555+ ขอจบการนำเสนอภาพในวันงานเลี้ยงสังสรรค์แค่นี้นะจ๊ะไ ว้มีมีงานไหม่แล้วจะเอามาให้เพื่อนสมาชิกชมกันอีกนะค รับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RuGa-99 : 07-07-2010 เมื่อ 09:34

Junior Member jason911's Avatar
    สถานที่
    ตาตึงคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ที่อยู่ ตรง ไฟแดง หนอกตาบ่ง ใช้ไหมน่า หรือตรงไหนอะคับ
    รับออกแบบ LOGO สติกเกอร์ ไวนิล
    งานโฆษณา ทุกชนิด โดยทีมงานมืออาชีพ
    7532210482 ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาท่าเรือพระแท่น
    นายวีรยุทธ โสภณ
    ที่อยู่ 137/1 ถ.ตะคร้ำเอน ต.ตะคร้ำเอน อ.ท่ามะกา จ.กาญจนุบรี

โทร.085-2978304
    Msn : [email protected]

https://www.facebook.com/gaanaja <<<<< เฟสบุคส่วนตัวครับอิอิ

แด่เพื่อน...และ มิตรภาพ... จงเจริญ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jason911 อ่านข้อความ
    ที่อยู่ ตรง ไฟแดง หนอกตาบ่ง ใช้ไหมน่า หรือตรงไหนอะคับ
    ร้านเหรอครับ ร้าน วิจิตรการช่าง 2 เหรอครับ อยู่เลยอำเภอ ท่าม่วง มาครับ.. ก่อนถึงโค้งวันศรีโละ อะครับ...ใมเหรอครับสนใจจะมา

แจมด้วยเหรอครับ อิอิ มาได้นะครับแต่ต้องพกตังมาด้วยนะครับ อิอิ 555 งานนี้ไม่ฟรีนะครับ 555....

Junior Member jason911's Avatar
    สถานที่
    ตาตึงคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

วัน ศุกร์ ที่ 25 มิถุนายน 52 หรอคับ มันผ่านมา เป็นปีแล้วอะคับ 555+

ถ้าว่าง ผมก็ไปนะคับ จาได้รูจักเพื่อนๆ ใหม่ๆ พก ตัง ไปแน่นอน คับอิอิ

แล้วตกลง 2552 หรือ 2553 อะคับอิอิ
    รับออกแบบ LOGO สติกเกอร์ ไวนิล
    งานโฆษณา ทุกชนิด โดยทีมงานมืออาชีพ
    7532210482 ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาท่าเรือพระแท่น
    นายวีรยุทธ โสภณ
    ที่อยู่ 137/1 ถ.ตะคร้ำเอน ต.ตะคร้ำเอน อ.ท่ามะกา จ.กาญจนุบรี

โทร.085-2978304
    Msn : [email protected]

https://www.facebook.com/gaanaja <<<<< เฟสบุคส่วนตัวครับอิอิ

แด่เพื่อน...และ มิตรภาพ... จงเจริญ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อัพๆจ้า

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เงียบเหงาจังเลย อัพสักหน่อย อิอิ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

น่านดิ๊ อยากให้โพสต์มากมายหนะ มาแร้วววววววววววววววว

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bajang อ่านข้อความ
    น่านดิ๊ อยากให้โพสต์มากมายหนะ มาแร้วววววววววววววววว
    เหวอ!!!...ใครเอ็ยเผยตัวด่วน อิอิ...

Junior Member
    สถานที่
    บางหลวงคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

21-22พ.ค.54 ปายกัลม่ะที่ ลพบุรีน่ะ จัดที่ ต.บางงา อ.ท่าวุ้ง

Bookmarks