หาคนช่วยโอนรถช๊อปเปอร์แถวย่านหลักสี่ ดอนเมือง โดยไม่ต้องเอารถไปขนส่งครับ

ชื่อกระทู้: หาคนช่วยโอนรถช๊อปเปอร์แถวย่านหลักสี่ ดอนเมือง โดยไม่ต้องเอารถไปขนส่งครับ

มาตรฐาน หาคนช่วยโอนรถช๊อปเปอร์แถวย่านหลักสี่ ดอนเมือง โดยไม่ต้องเอารถไปขนส่งครับ

ผมซื้อรถมอเตอร์ไซด์คันนี้มาได้ 2-3ปีแล้วครับ ตอนแรกที่ไปเห็นรถถูกใจมากดูรถก็ยังไม่เป็น เห็นว่ามีเล่มทะเบียนแท้ก็เลยตกลงซื้อขายเลย ก็ขับไปซ่อมไปจนพอเก็บเงินจะไปโอน(จ้างร้านไปโอน) ร้านเอาเล่มกลับมาคืนบอกเกือบโดนตอกเล่ม(แต่ยังไม่โด น) เพราะที่โครงรถ และเครื่องมีรอยตอกมา ผมก็พึ่งมารู้ทีหลัง พอโทรไปถามเจ้าของรถคนเดิมก็ไม่ยอมรับคืน บอกว่าก็ซื้อต่อมาเหมือนกันแต่ก็จ้างร้านให้โอนให้ และบอกว่าโอนลอยให้แล้วให้ผมหาร้านจ้างไปโอนเอง
    มีท่านใดสามารถไปโอนรถให้ผมได้บ้างครับ แบบว่าขูดแต่เลข กะเอาเล่มทะเบียนไปโอนอย่างเดียว ตัวรถไม่ต้องเอาไป
    ทะเบียน นครราชสีมาครับ แต่ผมอยู่กรุงเทพ เอกสาร ชุดโอนครบ เจ้าของเซ็นมาชุดเดียว บัตรเจ้าของเดิมยังไม่หมดอายุ ภาษีไม่ขาดต่อทุกปี
    ท่านใดรับทำให้ผมได้โปรดติดต่อกลับมาที่ผม 0866133031 [email protected] ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pk_starfire : 10-05-2011 เมื่อ 11:30

Bookmarks