ขอเชิญร่วมงาน Udonthani scooter club meeting#5 ครับ
จัดขึ้นในวันเสาร์ที่ 26 กุมภาพันธ์ 2554
ณ ลานไฮเทค ไนท์ บาร์ซา
งานเริ่มตั้งแต่เวลา 2 ทุ่ม เป็นต้นไปครับ
(แต่ท่านประธานโอ๋ฯ แห่ง UDVW Club. นัดไว้ 18.00 น.)
รายละเอียดของงานในครั้งนี้
จะเป็นการร่วมแจมกันระหว่างกลุ่ม Udonthani scooter club & UDVW Club.
โดยจะมีการทำกิจกรรมร่วมกันคือ การแข่งขันยิงลูกโทษ เพื่อชิงรางวัล
และภายในงาน จะมีการจำหน่ายเบียร์ โดย สาว ๆ เชียร์เบียร์ อีกด้วย... อิอิอิ
ซึ่งได้รับการอนุเคราะห์และสนับสนุนจาก น้องรอง แห่ง หจก.ตั้งฮั้วไถ่ ครับ
จึงเรียนมาเพื่อนทราบโดยทั่วกัน

ปล. ใครว่างก่อน ก็เดินทางไปก่อนเลยนะครับ ส่วนใครว่างตอนไหน ก็ตาม ๆ กันไปละกันครับ แต่อยากให้สมาชิกทุกท่าน รีบ ๆ ไปนะครับ อิอิอิ