สวัสดีปีใหม่เพื่อน พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนครับ ขอให้มีความสุข รวยๆๆกันถ้วนหน้าครับ ผมไม่ได้เขามานานเลยไม่ทราบว่าเป็นไงกันบ้างครับ รถเสร็จไปถึงไหนกันบ้างแล้วครับ ไปเที่ยวไหนกันมาบ้างครับ รบกวนขอให้พี่ๆช่วยรบกวนถ่ายรูปอัพเดตรถ ล่าสุดมาลงกันให้ดูหน่อยครับ ผมว่า ก่อนกลางปีคิดว่าจะจัดมิตติ้งครั้งที่ 3 ซักหน่อยครับผม....เรื่องโลโก้ที่ทราบปัญหาจากพี่ ikq มีเรื่องวุ่นๆๆเกิดขึ้นมากมายครับ ทั้งเรื่องราคาที่ทางคนทำเค้าขอขึ้น และอื่นๆๆ อีกมากมายมากๆเลยครับ แต่ไม่ต้องเป็นห่วงนะครับ กำลังหาทางแก้ไขอยู่ครับ พยายามหาเจ้าอื่นๆเลยครับ(ปัญหาเยอะจริงๆ)