แจ้งสมาชิกสมเด็จทุกคนให้ทราบ วันเด็กปีนี้ตรงกับวันที่ 08 มกราคม 2554 ปีนี้เราจะไปเลี้ยงอาหารกลางวันและมอบของให้น้องๆที่ โรงเรียนบ้านหนองกรุง อำเภอสมเด็จครับ โรงเรียนที่อาจารย์โก้สอน เจอกันที่ร้านที่สมเด็จ 10 โมงเช้าครับ หรือโทรติดต่อกับบาสได้เลย เพราะโครงการนี้บาสเสนอมาครับ เรื่องอาหารและของที่จะไปมอบให้น้องๆเดี๋ยวโทรประสาน กันอีกทีครับ สมาชิกสมเด็จใครที่เข้ามาบอร์ดแจ้งสมาชิกคนอื่นให้ทร าบด้วยครับแล้วเจอกันครับพี่น้องสมเด็จ