+ + เสาร์ที่ 25 ธ.ค.2553......รายละเอียด ด้านในครับ+ +

ชื่อกระทู้: + + เสาร์ที่ 25 ธ.ค.2553......รายละเอียด ด้านในครับ+ +

NongparewA's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter - Bkk
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน + + เสาร์ที่ 25 ธ.ค.2553......รายละเอียด ด้านในครับ+ +

เนื่องด้วยวันเสาร์ที่ 25 ธ.ค. เป็นวันคริสมาส และใกล้ปีใหม่

เลยอยากชวน พี่ๆสลิมทุกท่านมาร่วมฉลองเบาๆ สบายๆ ตามสไตล์เรา

ไม่จำเป็นต้องร้านอาหาร บ้านใครกว้างๆ ก็ได้

เน้นความสุข เน้นรอยยิ้ม เสียงหัวเราะ พอแล้วครับ

หาของขวัญมาจับ สนุกๆ กัน

ใครมีข้อเสนอแนะ ยังไงก็โพส ทิ้งไว้นะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NongparewA : 20-12-2010 เมื่อ 00:02
    คิ ด ถึ ง เ มื่ อ ไ ห ร่ ก็ โ ท ร ม า . . . 0 8 6 - 8 1 4 - 6 6 5 1

ไ ท ย พ า ณิ ช ย์ : 1 1 9 - 2 4 0 - 4 6 9 5 : ปิ ย ะ ณั ฐ . . ค ง สุ ว ร ร ณ

" เงิน...ไม่สามารถซื้อบันได เพื่อเดินขึ้นไปที่สูงได้ ถ้าสะกดคำว่า เพื่อนและมิตรภาพที่แท้จริงไม่เ​ป็น !!! "

. . . . S L I M . . S T Y L E . . S C O O T E R . . . .

Senior Member kuk_01's Avatar
    สถานที่
    สลิม สไตล์ สกูตเตอร์
    ขอบคุณ
    0

ของขวัญที่จะนำมาจับฉลาก 200 บาทขึ้นไปนะจ๊ะ...
    สถานที่เดี๋ยวเเจ้งอีกที..บ้านโมทก็ดีนะ555+
    ปล.รบกวนใส่เสื้อผ้าโทน สีเเดง-เขียว ด้วยนะจ๊ะ
    งานนี้มี Gran Opening น้องใหม่ด้วยนะจ๊ะ..
    เจอกันนะจ๊ะรักเหมือนเดิมจ่ะ
    Slim Style Scooter
    anniversary 5 year

Senior Member Lam@Khub's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Unhappy 3s

จ๊ะๆๆๆ วันนี้ทำงานแล้วเบลอมากเลย ปวดหัว
    โลกนี้กำลังประสพกับปัญหาโลกร้อน โปรดช่วยกันหน่อยครับ

สักวัน วงการ Scooter ของไทยจะดีขึ้น ผมขอให้เป็นอย่างนั้น หากความสามัคคีเข้ามาหาพวกเรา

ใครจะมีอะไรขับผมไม่สน แต่ผมขอให้เขาจริงใจก็พอ

หัวใจมีให้กันบ้างไหม หรือคบกันเพื่อหวังผลประโยชน์

Member duck_ugly's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ไรแว๊...เค้าไม่ว่างไปปาร์ตี้บ้านบิ๊กบอสจำเป็นต้องไ ปเพื่ออนาคตที่สดใส แต่เด๊วตามไปดึกๆๆ
    อิเบส..จับฉลากกรูมิเอาถุงยางนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย duck_ugly : 20-12-2010 เมื่อ 17:44
    การโกหกยังมีอยู่....เพราะเป็นสันดานของคน มิใช่นิสัย

NongparewA's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter - Bkk
    ขอบคุณ
    0

5555+ งั้นเอา จิ๋มป๋อง ละกัน เดี๊ยวฝากไกด์ไปซื้อที่ญี่ปุ่นเลย
    คิ ด ถึ ง เ มื่ อ ไ ห ร่ ก็ โ ท ร ม า . . . 0 8 6 - 8 1 4 - 6 6 5 1

ไ ท ย พ า ณิ ช ย์ : 1 1 9 - 2 4 0 - 4 6 9 5 : ปิ ย ะ ณั ฐ . . ค ง สุ ว ร ร ณ

" เงิน...ไม่สามารถซื้อบันได เพื่อเดินขึ้นไปที่สูงได้ ถ้าสะกดคำว่า เพื่อนและมิตรภาพที่แท้จริงไม่เ​ป็น !!! "

. . . . S L I M . . S T Y L E . . S C O O T E R . . . .

DEC's Avatar
    สถานที่
    SlimStyle Scooter (หัดเล่น)
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ NongparewA อ่านข้อความ
    เนื่องด้วยวันเสาร์ที่ 25 ธ.ค. เป็นวันคริสมาส และใกล้ปีใหม่

เลยอยากชวน พี่ๆสลิมทุกท่านมาร่วมฉลองเบาๆ สบายๆ ตามสไตล์เรา

ไม่จำเป็นต้องร้านอาหาร บ้านใครกว้างๆ ก็ได้

เน้นความสุข เน้นรอยยิ้ม เสียงหัวเราะ พอแล้วครับ

หาของขวัญมาจับ สนุกๆ กัน

ใครมีข้อเสนอแนะ ยังไงก็โพส ทิ้งไว้นะครับ

รู้สึกว่าจะว่างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงกันมากเลยน่ะน่ะ แสรดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    (ผ้าคลุม คุณภาพเยี่ยม Vespa-Lambretta)
    กันแดด กันฝน กันฝุ่นละออง100% 081-9183753

Link

http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=114198 scooter-vespa-lambertta
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...00#post2697800 Honda Classic
    http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=296480 Suzuki Yamaha, Kawasaki
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=298149 Classic,Sport HARLEY,BMW,Triumph,Ducati
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=297006Classic Car - Austin Mini ,Volk 9ฯ9

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เเสรด.ด.ด.ด.ด.ดด.ด.ด.ด.ด.ด.ด.ด.ด.ด.ด.ด.ด.ด.ด.ด.ด.ด .ด.ด.ดด.

Senior Member Lam@Khub's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ตกลงอย่างไง

ผมจัด ไว้แล้วนะครับ red lite 1 ขวด สำหรับ slim ทุกท่าน กินกันที่ไหนอย่างไง มารถไฟ ก็ เอาเครื่องเสียงมาเปิดด้วย เทียน ไฟ ส่อง สว่างหลังตลาด ปิดแล้วๆๆๆๆๆ จะได้ สว่าง ไสว
    โลกนี้กำลังประสพกับปัญหาโลกร้อน โปรดช่วยกันหน่อยครับ

สักวัน วงการ Scooter ของไทยจะดีขึ้น ผมขอให้เป็นอย่างนั้น หากความสามัคคีเข้ามาหาพวกเรา

ใครจะมีอะไรขับผมไม่สน แต่ผมขอให้เขาจริงใจก็พอ

หัวใจมีให้กันบ้างไหม หรือคบกันเพื่อหวังผลประโยชน์

Member duck_ugly's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DEC อ่านข้อความ
    รู้สึกว่าจะว่างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงกันมากเลยน่ะน่ะ แสรดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

อิติ๊กกกกกกกกกกก หัดทำตัวว่างบ้างดิ แสดดดดดดดดดดดดดดดดด น้องๆเพื่อน ๆ คิดถึง
    การโกหกยังมีอยู่....เพราะเป็นสันดานของคน มิใช่นิสัย

Junior Member LAM*ReggaE*'s Avatar
    สถานที่
    ก็แค่เด็กหัดเล่นเองครับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam@Khub อ่านข้อความ
    ผมจัด ไว้แล้วนะครับ red lite 1 ขวด สำหรับ slim ทุกท่าน กินกันที่ไหนอย่างไง มารถไฟ ก็ เอาเครื่องเสียงมาเปิดด้วย เทียน ไฟ ส่อง สว่างหลังตลาด ปิดแล้วๆๆๆๆๆ จะได้ สว่าง ไสว

เข้าท่า
    Make LOVE not WAR
    Enjoy With Us"N Enjoy Your Self Mannn!!!!!
    ดับจิต

Senior Member neung2006's Avatar
    สถานที่
    .
    ขอบคุณ
    0

ต้องรอโอกาสหน้าแล้ว..
    [email protected] T. 0859442079

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ยกไปต้นๆ มค. นะครับ....อิๆๆๆ

Bookmarks